Spotlight mọi người chơi PTU xài win j, mấy bít?

cimachao

Junior
Reactions
4
MR
0.032
mới làm con laptop đới mới, win 7 64bit
mà ko cài dc xp xài wen rồi..cũng chán

mấy cái thema, mp5, wm class.... có chạy ngon trên w7 64 ko mấy bác

Chia thêm phân vùng mới nữa rồi cài thêm Win XP nữa. Không thì đơn giản là dùng VMWare tạo máy ảo rồi cài Win XP vào mà chiến. Good luck!!!

mới làm con laptop đới mới, win 7 64bit
mà ko cài dc xp xài wen rồi..cũng chán

mấy cái thema, mp5, wm class.... có chạy ngon trên w7 64 ko mấy bác

=)) Win 7 là Pro rồi, chạy ngon chứ sao lại ko =)) Ko lẽ Win XP mà đi so sánh zới Win 7 sao =))

asus Lamborghini màu cam :)) chơi PTU ngon lắm :))

đừng nghe các bố ý chém, xp mà fang, cài screen shoot maria vào, làm việc thỉnh thoảng out ra desk ngó tí xả stress :">

chán thiệt, ngặt cái cài xp ko dc. win7 remote vps cũng khỗ sở nữa. lỗi j từa lưa
ai biết lỗi này ko "enter your creditals" nhập ủe khác cũng ko xong, chắc cài lại cái bản win 7 khác

vô cái cmos lock hết lại rồi chạy ra fomat cài win xp là được ;)), mà phải nói máy gì chứ, cứ ngồi than vãi lều chúa mới giúp được

rita có phải là lê hiếu của gostep ko nhỉ
Bác này biết nhiều nhi~ :D.....

---------- Post added at 07:25 AM ---------- Previous post was at 07:24 AM ----------

chán thiệt, ngặt cái cài xp ko dc. win7 remote vps cũng khỗ sở nữa. lỗi j từa lưa
ai biết lỗi này ko "enter your creditals" nhập ủe khác cũng ko xong, chắc cài lại cái bản win 7 khác
Bác vào gostep.info tải bản ghost Windows 7 32bit Sp1 về mà dùng nhé. Rất ổn định.

dùng win 7 enterprise đi bác, mình vẫn xài thằng này, thuốc thì trên softvnn có đó

Announcements

Forum statistics

Threads
418,739
170,832
Latest member
doantuan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom