Mọi ngưòi cho hỏi Shorte.st Scam hay còn pay vậy?

kieuphong

Junior
Reactions
221
MR
0.272
Như cái title mọi người cho hỏi là thằng này có pay ko, hay là Scam rồi vậy. Mình chơi traffic thật nhé, thấy nó để trên web là pay vào ngày 10 hàng tháng (Min 5$)
Mình đủ min rồi (50$) mà chờ mãi chẳng thấy nó pay. hôm 10/11 có thấy no Onl trên chatbox. hỏi nó thì nó nói chờ vài giờ nữa. mà chờ 2 ngày nay rồi cũng ko thấy nó pay. Ai chơi thằng này vào giải thích hộ mình cái nhé. Thanks!

Trên này có ai đang chơi thằng này ko vậy ? Hôm nay là 13 rồi mà vẫn chưa thấy nó pay cho . trên web nó hẹn pay vào ngày 10 hàng tháng mà giờ chưa thấy gì. Ai chơi nó lâu rồi cho mình ý kiến với nhé. Thanks!!!

dự là bạn check xem có mail hỏi hiếc gì về traffic của nó không.Bữa mình bị nó hỏi

Mà bạn còn chơi nó ko vậy? tháng này nó đã pay cho bạn chưa ?
Mình check mail rồi, ko thấy mail nào của nó cả. Mình chơi traffic thật mà bạn!
Mình request Webmoney. Còn PP thấy có người show nó pay hom 10/12 rồi. Ko biết thế nào nữa !

Mình request Webmoney. Còn PP thấy có người show nó pay hom 10/12 rồi. Ko biết thế nào nữa !

nó chưa pay cho mình, nó gửi mail yêu cầu bằng chứng traffic

Reactions
170
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
dự là bạn check xem có mail hỏi hiếc gì về traffic của nó không.Bữa mình bị nó hỏi

nó cũng yêu cầu mình chứng minh trafic, mà mình gửi mail rùi, nhưng không thấy nó trả lời

paypal nó pay ngày mùng 10
còn webmoney nó delay 10 day thì phải :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,437
176,961
Latest member
adxxx

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom