Mọi người cho em tí công bằng.

Chuyện kể như sau : Sáng nay khoảng 4h AM , sau 1 đêm không thành công với Captcha. Mình quay vào PTC và có lập 1topic Tổng hợp những trang mini bux ăn liền. Làm tới khoảng 5h , định up Proof cho mấy newbie xem . THÌ MOD nào đó vào Chuyển Topic mình sang Thùng rac. Thiết nghĩ mình không có quy phạm nội quy, nếu mấy MOD đó ngại việc các mem khác tranh giành ref với mình thì nói 1 tiếng nhé. Làm vậy có lẽ hơi độc đoán và ích kỷ đấy. Mọi người vào xem và cho 1 câu công bằng.

http://mmo4me.com/showthread.php?49860-Dong-ho-mi-an-lien-mini-bux-Nhung-site-chua-Scam-Go-GO-GOOOO

Mod xem lại tí nhé, up hết proof lên upanh.vn rồi mà ko làm gì đc. Càng ngày càng ức chế . Có cần thiết phải sống kiểu đó ko mod ?

Last edited by a moderator:

rinny6789

Banned
Reactions
2,619
MR
0.000
nếu mà post bên new site thì ko ổn rồi vì đa số đều có người post rồi
or post ở PTC thì phải có proof

Upvote 0

binbin28

Banned
Reactions
691
MR
0.000
nếu mà post bên new site thì ko ổn rồi vì đa số đều có người post rồi
or post ở PTC thì phải có proof

Chưa kịp up proof đó pro à. up mấy cái ảnh rồi lần lượt chèn vào mà có kịp đâu, mấy bác mod nghĩ cái gì mà làm vậy ? Hey, ức chế

Upvote 0
Reactions
288
MR
0.000
Bác nên up ảnh cùng với bài luôn để nếu bị move còn cãi được , chứ lúc mod move thì ko thấy proof của bác nên move phải roy , chịu khó viết lại bài mới up lên lại đi , tốn nhiêu time đâu

Upvote 0

congdaittb

Senior
Reactions
549
MR
0.000
cái này cũng khó, mod làm như vậy thì ..... cậu có thể pm riêng cho mod nhờ chuyển lại rồi dán link ảnh vào.

Upvote 0

vamnt1

Hero
Reactions
429
MR
0.220
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mình cũng thông cảm vs bạn . Đang định tập làm ptc vs off nếu đc bạn hd mình làm vs nhan.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,478
176,997
Latest member
TYPHU88GIFT

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week