• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Mỗi ngày 1 vài kèo !!!

Status
Not open for further replies.

bigzerro20

Hero
Verified
Reactions
974
MR
0.000
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Lâu lắm rồi mới vào lại cái topic sport betting , rãnh rỗi ngâm cứu vài kèo share lên đây cho ae tham khảo , nhận định của mình chỉ là ý kiến riêng , bạn nào muốn theo thì cứ theo cho vui . Tất nhiên quả bóng thì tròn và muốn lăn vào lưới nào thì nó lăn nên không có chuyện là win full 100% đâu nhé :binhsua76:

[E1]

TẠM NGƯNG SHARE KÈO 1 THỜI GIAN NHÉ MỌI NGƯỜI. THANK ĐÃ QUAN TÂM

Các Kèo trên đây là kèo riêng lẻ bạn nào muốn xiên thì tùy nhé và chỉ đơn thuần mang tính chất tham khảo , bạn nào muốn theo thì theo , không theo thì thui hí , đừng quăng gạch đá lung tung nha. Có thể mình sẽ share 1 vài kèo mỗi ngày cho các bạn tham khảo chơi

P/s : Kèo mình đánh chủ yếu theo POB ( Planetofbets.com ) , nhưng vì kèo POB không có kèo + or - x/4 nên nếu các bạn muốn theo kèo POB thì có thể nâng hoặc giảm x/4 cho phù hợp POB.
Home - x/x là chủ nhà chấp banh
Away - x/x là khách chấp banh
FT : Full time (tức là đánh hết 90' )
Under 2.5 : Cả trận tỉ số cộng lại < 2.5 quả
Over 2.5 : Cả trận tỉ số cộng lại > 2.5 quả
0--0 : Đồng banh
Và điều cuối cùng cũng quan trọng không kém đó là vui chơi có ý thức , không bao giờ được tất tay và...... Good Luck For ALL :binhsua79:

Canawan nếu thấy được thì cho nó lên stick luôn để ae tham khảo nhé. Thanks hí :D
Lưu ý 1 chút với các bạn là kèo mình đánh là kèo Châu Á nhé

Last edited by a moderator:
cái này ko stick đc cậu ơi. up cho cậu. tự nhiên dạo này box spost các pro đi đâu hết. cố gắng share kèo cho anh em nhé. dùng thắng hay thua nhưng có lòng còn đỡ hơn là ko có lòng. ke ke

cái này ko stick đc cậu ơi. up cho cậu. tự nhiên dạo này box spost các pro đi đâu hết. cố gắng share kèo cho anh em nhé. dùng thắng hay thua nhưng có lòng còn đỡ hơn là ko có lòng. ke ke
hihi ok :D :binhsua79:

win nhiều lên rồi sẽ lên sticky :D

cho ké cái thớt của ông bạn quen, lâu rồi cũng ko vào box bet.
dạo này cũng chẳng còn time coi kèo, bet khi buồn=>toàn thua.

cho ké cái thớt của ông bạn quen, lâu rồi cũng ko vào box bet.
dạo này cũng chẳng còn time coi kèo, bet khi buồn=>toàn thua.
hehe lâu ngày ghê nha .... buồn mà bet toàn thua thế sao cái màu xanh lè odd 4.28 to vãi tướng thế kia nhở hehe :binhsua79:

update kèo mới 30/11 :D

hi... cho ta pót kèo ké trong topic với nha... khỏi phải ra ngoài lập topic khác phí đất... :m131:

dạo này thấy nhiều box bet xôm tụ quá ko khéo khi nào cũng theo 1 chút cho vui cửa vui nhà :D

hi... cho ta pót kèo ké trong topic với nha... khỏi phải ra ngoài lập topic khác phí đất... :m131:

cái này không những tui và mod mà tất cả ae đều hoan nghênh đó mà :D có lòng thì là điều quá tuyệt vời rồi :D

update kèo sớm cho buổi trưa đầu tháng....Good luck for ALL :binhsua168:

[2]Central Coast Mariners F Home - 3/4 Adelaide United FC[1] : Home -3/4 FT có nên theo Home hok pro

kèo đưa ra trưa nay win full nhé mọi người :binhsua57:

- - - Updated - - -

[2]Central Coast Mariners F Home - 3/4 Adelaide United FC[1] : Home -3/4 FT có nên theo Home hok pro

theo là hốt xác chị cái rồi hehe :D
theo home là chắc kèo, minh thích over 2.5
cái này cũng hốt xác chị cái :binhsua57:

đã up tiếp kèo ra trận lúc 19h tới 21h ....ae ai muốn theo thì bám càng cho zui nhé :D

Sao 2 ngày hok thấy úp kèo thế ku !? Bị úp sọt goài hử !?

Sao 2 ngày hok thấy úp kèo thế ku !? Bị úp sọt goài hử !?
có 1 ngày chủ nhật thôi mà :D tại hôm qua ăn nhậu say xỉn nên .... :))

- - - Updated - - -

ụp tiếp kèo ngày 3/12 :binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,028
171,079
Latest member
hungba9xxx

Most discussed of week