Help Mỗi ngày 1 job danh tiếng cho anh em seosprint

zerosonic

Hero
Reactions
670
MR
0.004
OK,mình sẽ cố gắng tạo thêm job cho anh em
Bác đọc qua chưa???
Như thế bác sẽ chỉ mất 1 ít phí cho bọn SEO thôi.Mà vẫn đạt đc mục đích.
Bọn em cũng thế.làm mãi quen rồi.Job bác em làm 5s là xong.Mất gì đâu.lấy tiền của bác làm gì.Với lại em cũng muốn tăng điểm danh tiếng lên nữa :m003:

sanji

Banned
Reactions
90
MR
0.000
Bác đọc qua chưa???
Như thế bác sẽ chỉ mất 1 ít phí cho bọn SEO thôi.Mà vẫn đạt đc mục đích.
Bọn em cũng thế.làm mãi quen rồi.Job bác em làm 5s là xong.Mất gì đâu.lấy tiền của bác làm gì.Với lại em cũng muốn tăng điểm danh tiếng lên nữa :m003:

Con người đói thuốc lười cày kia.... Cả đống VK vs FB tăng danh tiếng vù vù đó không chịu tìm hả :binhsua08:

Job ngày 15/09/2012:
http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=154538&cnt=586980ae782836c24fdf5412da0aec87
Code:
[B][U]Báo cáo:
[/U][COLOR=#008000]-IP
-Liên kết từ công cụ tìm kiếm
-3 Liên kết site
-3 Liên kết quảng cáo Wmlink
[/COLOR][/B]

Bác !!! Em ko thấy cái link quảng cáo nào của WMlink cả ngoài cái link chính của nó :m003:
Click vào nó nhé.Em xem hết cả các Tap mới mở ra lẫn trang chính vẫn như thế :binhsua123: Đã xong rồi thưa bác.IP của em : 113.167.240.159
Như bên trên em nói nên Bác đừng từ chối nhá
:binhsua105:.Đang âm danh tiếng rồi.Có gì em gửi lại tiền job cho bác.Em ko lấy đâu :m003:

Last edited by a moderator:

nguyenkhanh

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
Job ngày 15/09/2012:
http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=154538&cnt=586980ae782836c24fdf5412da0aec87
Code:
[B][U]Báo cáo:
[/U][COLOR=#008000]-IP
-Liên kết từ công cụ tìm kiếm
-3 Liên kết site
-3 Liên kết quảng cáo Wmlink
[/COLOR][/B]

Chịu luôn rồi! Làm gửi đúng báo cáo đúng link wlink đến 2 lần mà vẫn bị trả lại! Bó tay rồi bác ơi! Rốt cục cái link của bác nó thế nào bác cap hình cho em nhờ với! @@

Chịu luôn rồi! Làm gửi đúng báo cáo đúng link wlink đến 2 lần mà vẫn bị trả lại! Bó tay rồi bác ơi! Rốt cục cái link của bác nó thế nào bác cap hình cho em nhờ với! @@
--- Bạn biết link GA chứ?Link gốc của nó là google,nhưng khi click vào thì nó sẽ nhảy qua 1 trang khác(đó là trang mà người ta đã đăng ký acc GA và được GA quảng cáo)
--- Link quảng cáo wmlink,takru hay people-group cũng vậy.Khi bạn click vào quảng cáo của nó thì nó phải đi đến trang khác chứ ko phải là trang chủ của site quảng cáo(wmlink,taktu,people group....)
--- Vì vậy,tất cả những bạn có link quảng cáo wmlink trong báo cáo có dạng http://wmlink.ru/........ đều sai và đều bị từ chối.Nhưng mình chỉ gửi về cho các bạn làm lại chứ ko từ chối thẳng nên các bạn ko bị trừ điểm danh tiếng
---Mong rằng sau khi đọc xong Reply này thì sẽ ko còn ai làm sai nữa

e cũng bị trả lại. hjhj, bây h đã hiểu. Ko đc click phải chon New Tab, hãy bấm Ctr + Click để mở link trong tab mới. Hình như mình bị lỗi này, ko biết có đúng ko nữa

e cũng bị trả lại. hjhj, bây h đã hiểu. Ko đc click phải chon New Tab, hãy bấm Ctr + Click để mở link trong tab mới. Hình như mình bị lỗi này, ko biết có đúng ko nữa
Chuẩn ko cần chỉnh,chỉnh ko cần sửa.Thêm 1 điều nữa là khi click wmlink,takru hay people group thì ko được click vào những link mà IP mình đã click trong vòng 24h.Nếu ko cũng bị từ chối

Chuẩn ko cần chỉnh,chỉnh ko cần sửa.Thêm 1 điều nữa là khi click wmlink,takru hay people group thì ko được click vào những link mà IP mình đã click trong vòng 24h.Nếu ko cũng bị từ chối

TKS! mới tập chơi hôm nay, làm được vài cái nhiệm vụ, bị trừ 3 điểm danh vọng, được +2, KQ bị -1 :D

Hix Bác nam ơi là Bác nam.Em biết là cái Link Wmlink với cái TaR.ru ko đc bấm vào link chính của nó rồi :m003:
Nhưng ở trên bác vừa post job xong em làm luôn.Em đã comment hoàn cảnh bên trên rồi mà.Em đưa cả IP.huhu.Em ko thấy cái link nào khác cả.Em chỉ cần danh tiếng thôi ko cần tiền :binhsua117:

*** Tình hình là bác vừa trả lại em vào làm lại luôn nhưng vẫn tình trạng tương tự như lúc chiều.Bác xem thế nào có châm trước đc không để em làm :m003:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,240
Latest member
duchungkhang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week