Mời mọi người cùng chơi filejungle.com [ paybach 70%, hỗ trợ VPS, cấp hosting và domain]

Tính đến hôm nay mình chơi fj được gần 2 tháng (bắt đầu từ 02/09/2011)
tháng 9 bán được 2 premium fj
tháng 10 bán được 7 premium fj
hy vọng tháng sau sẽ tốt hơn

Các bạn trong hội nếu có điều kiện thì lập site nhé, nếu có khó khăn gì thì mình sẽ giúp.

Em cũng muốn lập site riêng mà khó khăn toàn diện về mọi mặt đây, không biết chọn host nào ... chí phí, nhiều thứ phải lăn tăn quá. Mọi người cho ý kiến góp ý với nèo :binhsua52:

mình tạo bằng blogger rồi post bài của bạn cho mình lên có bị nó ban không bạn ( tại mình nghe nói tính bản quyền nó cao lắm). Thông cảm mình nghèo muốn có site nhưng không có tiền :binhsua74: nên phải chọn những cái free hoặc siêu rẻ :binhsua17:
domain thì mình thấy ở godady nó cũng đang khuyến mãi 1.99 - 3.99 - ..... Nếu ai biết cách fake thì lên 1&1 mua 1 cái .com 0.99$ nhé

Mua hosting tại hostgator (7$/tháng)
hostgator chấp nhận xxx và warez à

---------- Post added at 11:54 AM ---------- Previous post was at 11:50 AM ----------

Hội đã có thêm Tool check Forum hàng loạt nhé (check Live/Die, check Forum Type, Check alexa, hỗ trợ Export ra list Live hoặc tùy chọn Alexa ra file txt, Import file txt này thành temp của SmartPoster). Ai cần thì PM chủ Hội nhé :binhsua06:

Hội đã có thêm Tool check Forum hàng loạt nhé (check Live/Die, check Forum Type, Check alexa, hỗ trợ Export ra list Live hoặc tùy chọn Alexa ra file txt, Import file txt này thành temp của SmartPoster). Ai cần thì PM chủ Hội nhé
mình cần all :binhsua41:
dạo này không biết mấy cai forum mình chơi nó chuyển nhà qua khu c hay sao mà lượt down ở khu b giảm quá trời, khu c thì tăng => nghèo luôn

Last edited by a moderator:
ec, sao to ko dc cap nhat the, hicc, to muon lam site, ko muon spam dau, ma ko tahy chu top ol

Ý mình không phải nói bị xóa file mà là bị xóa blog, vì blog đăng những cái vi phạm bản quyền giống như các host khác sup các site vậy đó

Mình đã test thử filepost thấy khá tốt:
- lượt down tương đối nhiều, thậm chí còn hơn so với filejungle
- khá nhiều forum chấp nhận filepost mà không chấp nhận filejungle

nhược điểm:
- rất khó remote upload từ các hosting khác, fileserve 2 filepost là không thể, filesonic 2 filepost thì lỗi khá nhiều
- giải pháp upload tốt nhất là dùng VPS + FileUploader

Vậy bạn nào muốn chiến thêm filepost thì ref mình nhé: http://filepost.com/makemoney/84380/
(mình chỉ payback 70% và không hỗ trợ gì hết nhé)

Bác và tất cả mọi người trong hội cho em xin cái list 4rum chấp nhận filejungle với, bị band nick 4rum nhiều quá, filejungle sao bị đả đảo ở nhiều nơi quá, sao mà làm ăn giờ :((

Announcements

Forum statistics

Threads
420,803
172,876
Latest member
JimCarr3y

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back