Mời mọi người cùng chơi filejungle.com [ paybach 70%, hỗ trợ VPS, cấp hosting và domain]

Mình add lên một số 4room theo sự hướng dẫn của bạn, nhưng cho mình hỏi là các file đấy là file ảnh hay video vậy? Hình như bọn tây nó k khoái ảnh lắm thì phải ;))

bí mật của hội mà, mỗi hội có 1 đường riêng cho chủ hội dẫn dắt (đừng làm lộ hàng tội nghiệp chủ hội đã mắc công tìm ra đường dẫn mình đi), phải mà có 1 cái blog admin cung cấp cho mem 1 tài khoản mới vào đc để xem thông tin hoặc trao đổi với nhau thì hay, không biết blogger có không nữa :binhsua16:

ức chế mấy cái ông tuyển ref kiểu này vãi đái , mịa 2$/day thì 1 tháng kiếm mịa nó 60$ rồi còn gì việc quái phải đi làm ref để đc cấp VPS .
nguy hiểm quá, 2$ chỉ muốn thế sao :((
vào hội mới lên dc hỗ trợ nhiều va lên $ !
cơ hội cho newbie !

---------- Post added at 11:20 AM ---------- Previous post was at 11:15 AM ----------

chủ thớt cho xin 1 chân sup newbie :D

mới đc 0,76 tiếp nào ae
có lên nào
chủ hội cho cái thành tích để ae cố gắng đua top nào

2$ cua đời mình
ae cố gắng nào :binhsua79:
bao giờ có forum vậy ?
cho cái ảnh ae kiếm đc bao nhieu đi :binhsua79:

Ko biết giờ mình còn top 1 ko :( mấy hôm nay ko có thơi gian làm :( chán :(
anh minmax ko có thời gian support thì nhường em ít ref đê ;)) em cũng thử làm chủ hôi coi sao,

Ko biết giờ mình còn top 1 ko :( mấy hôm nay ko có thơi gian làm :( chán :(
anh minmax ko có thời gian support thì nhường em ít ref đê ;)) em cũng thử làm chủ hôi coi sao,
Có rảnh cho tớ theo với.Support để lấy mem chất lượng đi bạn.Theo lâu dài nè:)

---------- Post added at 09:15 PM ---------- Previous post was at 09:14 PM ----------

pm minandmax từ hum qua mà chả nhận đc rep:(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,119
Latest member
minhtuandz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week