Mời lee88dung - Lê Đình Dũng vào xác nhận

Status
Not open for further replies.
Vậy tính ra đến giờ cha Lee ôm 500pz + 100LR (tiền bán acc) + 1000$ =)), thơm vãi, đã bán acc thì người mua là chủ mới và làm gì là của chủ mới, giống như bán xe xong la làng là bị trộm để lấy lại con xe + tiền đã bán xe =)).

Cha lee vừa nghe FK bệnh là diz pz ngay, tại sao phải làm vậy trong khi có còn nắm quyền sở hữu acc đâu, chỉ có thể là muốn ăn thôi =)).

Cha lee chưa thấy đâu đã thấy davidha ỏm tỏi cả lên =)), ko biết có chia chác gì ko =))
có thể còn 500$ bonus từ upline nữa. Nhưng ko hiểu kiểu này thì cái số 500$ bonus kia từ đâu ra nhỉ, vì ko biết các upupupline đã đc nhận thanh toán lần nào từ site chưa, mình ko chơi nên ko biết.

hjx quên mất là lee88dung đã nhận 500$ bn và 500PZ +100LR => là lãi gần gần 70LR rồi.
Uk vậy là việc refund này là quyết định của chủ topic. Chủ topic nếu refund đc sẽ lời >400$ là tiền của site chứ ko liên quan gì lee88dung vì lee88dung đã nhận cả vốn lẫn lãi sau khi bán acc.

=> nếu là scam thì lee88dung là scam của chủ topic tổng số tiền là 1040$
davidha chắc cũng nhầm với mình vì quên mất 500$ bn của FK >.<
Đọc lại và đừng bênh lee88dung nữa, vì lee88dung có lãi khi bán acc rồi nên ko liên quan đến cậu ấy nữa.
Giờ topic là chủ topic report lee88dung với số tiền là 1040 PZ

có thể còn 500$ bonus từ upline nữa. Nhưng ko hiểu kiểu này thì cái số 500$ bonus kia từ đâu ra nhỉ, vì ko biết các upupupline đã đc nhận thanh toán lần nào từ site chưa, mình ko chơi nên ko biết.

Theo mình hiểu thì là thế này:

+ davidha khoe him là Upline của lee -> davidha là ng BONUS lee $500 sau khi Upgrade?

Có phải vậy ko bạn
davidha :)

Đọc lại và đừng bênh lee88dung nữa, vì lee88dung có lãi khi bán acc rồi nên ko liên quan đến cậu ấy nữa.
Giờ topic là chủ topic report lee88dung với số tiền là 1040 PZ

Lỗ hay lãi thì cũng KHÔNG CÓ QUYỀN động vào tài sản của người khác. Bán đi mà còn đòi quyền lợi nữa à cậu. Ra ngoài đời thế này người ta gọi là chiếm đoạt tài sản đó :)

Thôi các bạn dừng tranh luận nhé đợi lee88dung vào comment thì sự việc sẽ được sáng tỏ hơn.Người bị report có 48h để vào comment nếu k thì sẽ bị baned theo rules.

scam trắng ra rồi còn gì. dù bác lee có refund thì cũng bó tay với uy tính của bác ấy

Có thể cái dở bây giờ là chủ topic muốn nhận đủ refund của site là 1000$, nhưng lee lại chỉ muốn trả số tiền nhận lúc bán acc (500pz+100lr). Xét về lý thì chủ đc quyền hưởng cả 1000$ refund, nhưng xét về tình thì lee lại có lợi thế vì là người giữ acc PZ :)

scam trắng ra rồi còn gì. dù bác lee có refund thì cũng bó tay với uy tính của bác ấy

Bạn này nói bậy quá, lỡ lee "lỡ mang tiếng thì phải đc miếng luôn" thì tội chủ thớt...

lee88dung luôn online mà đến giờ ko thấy lên tiếng thì chủ topic chuẩn bị tinh thần đi nha >.<
thấy trong topic của sharingtb ,lee88dung bảo làm 1,2 quả rồi cũng ra đi giống sharingtb >.<

đọc tới trang 10 thấy thằg davidha nhãm vcl, acc đấy lee đã bán cho chủ thớt rồi thì chủ thớt có quyền quyết định acc của mình chứ, tại sao lee có quyền dis pz trong acc của chủ thớt được, sai rành rành thế mà còn cố cãi cho lee. Mà chủ thớt cũng chưa có report scam gì cả, chỉ đợi lee vào rồi 2 bên nc thôi chứ có gì đâu.
Chính xác trong chuyện này thì chủ thớt fải được rf đầy đủ số tiền mà lee đã dis được( cũng có thể chia cho lee ít vì dis thành công) mà chủ thớt chỉ xin lại 10tr( chưa = số vốn đã bỏ ra) thì có gì mà vô lý :|.

wsnssiw

Có thể cái dở bây giờ là chủ topic muốn nhận đủ refund của site là 1000$, nhưng lee lại chỉ muốn trả số tiền nhận lúc bán acc (500pz+100lr). Xét về lý thì chủ đc quyền hưởng cả 1000$ refund, nhưng xét về tình thì lee lại có lợi thế vì là người giữ acc PZ :)
Mình bổ sung tiếp:

- Nếu có căn cứ chứng tỏ nếu ko mở dispute thì đc site refund đủ thì lee phải trả cho chủ thread toàn bộ số tiền đc refund.
- Nếu cái trên ko xảy ra, tức là ko mở dispute thì cũng chưa chắc đc site refund (ví dụ ko ai đc reund như lời site hứa) thì 2 bên có thể thỏa thuận, và hợp lý nhất là chủ thread nhận lại số tiền đã bỏ ra mua acc, vì trường hợp này nếu acc Payza của lee mà bị die từ trước rồi thì có muốn dispute cũng chẳng đc.

1 khi đã bán đồ sở hữu của mình cho người khác thì người bán sẽ không còn quyền hạn gì đối với đồ vật đó nữa mà đã toàn quyền sở hữu của người mua

vậy tại sao lee8dung lại động vào acc của chủ topic ? vậy thử hỏi ai sai ?

ps: việc này nên giải quyết êm đẹp. ăn chia công bằng

chủ topic phải có quyền đòi đủ 1040 PZ dispute được (sau khi trừ phí PZ và có thể thêm tiền cậu tặng lee88dung cho vui cửa vui nhà) chứ ko chỉ đòi 10tr đâu.
Site scam tiền lời do cậu đầu tư thì cậu đc hưởng, lee88dung ko có chút quyền lợi nào trong số tiền đó cả.

Chưa thấy cậu lê

There are currently 102 users browsing this thread. (52 members and 50 guests)
boydatinh3107, BinBinQN, colevay2011, coloner, cross_1537, cucuong, danhbaitienlen, dotnet, F5kupi, Fak3L0v31991, haichau, hnty, hopthurac, huongnc83, imiss86, ladykillahhaws, lapvu36, levanky, linhdungvn, livesure, locmmo, luxubushops, m0ns00n, macdai gia, makemoneycuoivo, n3107i, nanowind, nguoidemsao123, nha233, NjGhtMaRe, nokia5700xm, offer4vn, onlinepowerful, pipersting, poorstudent, sa.n, shuchi, smalldragonvt, stargame95, SVHUA, tehonvtd, Tranau90, trantienk5cntt, UANDME, viet, viona, vurayman, wads, zerosonic, Đồi Gió Hú

Tình lý gì bạn ơi làm ăn mà phải rõ ràng đâu ra đó chứ, theo bạn nói chủ thớt chỉ là "hình nhân thế mạng" thôi sao, nhỡ site ko refund thì chủ thớt mất trắng $600 còn site refund thì chủ thớt chỉ đc nhận lại số tiền $600 đã bỏ ra mua vị trí "hình nhân thế mạng" sao, thế thì tội ng ta quá, ng ta cũng cần phải ăn để sống mà.

chuyện rõ ràng thế này còn tranh luận cái gì nữa? lee sai hoàn toàn rồi mà...
chủ thớt đã mua acc thì toàn quyền quyết định số phận của acc chứ, chủ thớt dám bỏ số $ lớn ra để mua là hy vọng sẽ có lãi, và chủ thớt đã thành công nhưng bị ông lee hớt tay trên. lee đã quyết định bán acc tức là không dám mạo hiểm, giờ thấy ngon ăn lại lao vào.
theo mình thì 1040$ là của thớt còn việc thớt có thể Bonus cho lee bao nhiêu là quyền của thớt :tiền này có thể là tiền thớt thuê acc pz của lee để dispute)

Chưa thấy cậu lê

There are currently 102 users browsing this thread. (52 members and 50 guests)
boydatinh3107, BinBinQN, colevay2011, coloner, cross_1537, cucuong, danhbaitienlen, dotnet, F5kupi, Fak3L0v31991, haichau, hnty, hopthurac, huongnc83, imiss86, ladykillahhaws, lapvu36, levanky, linhdungvn, livesure, locmmo, luxubushops, m0ns00n, macdai gia, makemoneycuoivo, n3107i, nanowind, nguoidemsao123, nha233, NjGhtMaRe, nokia5700xm, offer4vn, onlinepowerful, pipersting, poorstudent, sa.n, shuchi, smalldragonvt, stargame95, SVHUA, tehonvtd, Tranau90, trantienk5cntt, UANDME, viet, viona, vurayman, wads, zerosonic, Đồi Gió Hú

lee ở trong số 50 guests đấy :binhsua12:

- - - Updated - - -

chuyện rõ ràng thế này còn tranh luận cái gì nữa? lee sai hoàn toàn rồi mà...
chủ thớt đã mua acc thì toàn quyền quyết định số phận của acc chứ, chủ thớt dám bỏ số $ lớn ra để mua là hy vọng sẽ có lãi, và chủ thớt đã thành công nhưng bị ông lee hớt tay trên. lee đã quyết định bán acc tức là không dám mạo hiểm, giờ thấy ngon ăn lại lao vào.
theo mình thì 1040$ là của thớt còn việc thớt có thể Bonus cho lee bao nhiêu là quyền của thớt :tiền này có thể là tiền thớt thuê acc pz của lee để dispute)

ông này nói đúng này.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,232
172,283
Latest member
tienlinh10

Most viewed of week

Most discussed of week