Mời lee88dung - Lê Đình Dũng vào xác nhận

Status
Not open for further replies.
bán rồi mà ledung dis pz 500pz đó đem trả bạn thì có lý còn 100lr mất trắng thì đền gì dc hả bạn.
Chào, vinaphone1
Account Funkyshark Founder có giá 1040usd, khi bạn dispute payza, nó sẽ trả lại tòan bộ, chưa kể khi đăng ký Account Funkyshark Founder upline sẽ bonus lại 500usd, + thêm 600usd của mình. lee88dung có khỏang 2140usd, mình đòi lại chỉ 10.000.000, như vậy có quá đáng không?

Akay gì chú.:)) Ai cũng có quyền lựa chọn của riêng họ mà,thấy cậu này nói chuyện cũng lịch sự mà!

ô kia là trần tân phát gì đó mà a :))..! bên ngoài thì lịch sự lắm nhưng thái độ thì ko thể accept đc :| ..a ko là người trong cuộc thì ko hiểu đc vấn đề đâu :|

Lại sóng rồi.:(
Theo tớ hiểu ý cậu này thì là mua acc Funky Shark của a cu lee.Hiện tại chủ topic giữ acc, còn lee giữ acc PZ đã fund vào FS để lên Founder. FS scam nên Lee mở dispute PZ với tụi Funky Shark ~ 1k PZ. Chắc chủ Theard bị FS nói sao đó hoặc ko refund do dispute PZ nên buộc phải lập topic! Toàn người lớn với nhau hi vọng ae có thể giải quyết êm thấm.Đừng để như vụ của mình vừa rồi. Hix
Để mình giải thích thêm
Chính xác là mình giữ account Founder, và lee88dung giữ payza đã update account Founder, khi mà Funkyshark có chế độ hòan trả thì lee88dung đã dispute payza và nhận lại tòan bộ số tiền 1040usd. Còn mình trắng tay, thật ra account này lee88dung đã bán cho mình thì mình có tòan quyền quyết định, tại sao cậu ấy lại dispute payza, nhận tiền và không cho mình hay hoặc thương lượng với mình chế độ hòan trả

Cám ơn sharingtb đã giải thích giùm mình

ô kia là trần tân phát gì đó mà a :))..! bên ngoài thì lịch sự lắm nhưng thái độ thì ko thể accept đc :| ..a ko là người trong cuộc thì ko hiểu đc vấn đề đâu :|
Chào cậu, davidha
thái độ thì tùy thôi, chắc có lẻ do công việc mình khô khan, cho nên hơi nóng tí, nhưng mình chưa hề xúc phạm ai trong forum này, và nếu cậu là mình trong trường hợp này cậu thấy có nên mời lee88dung vào nói chuyện không?

mấy bác ko liên wan thì thôi gạch đá đi để 2 ng họ giải quyết hóng chờ mà xem, ko biết thế nào mà cứ gạch đá làm gì. Hóng tiếp tập 3

Cho tau mượn ít Lờ rờ tau làm Í Vèn nhé.:D Hay t với mày Event th....ô....ng =))

chúc mừng bác đã quay lại forum nhé ,chuyện đâu còn có đó anh em không nên ném gạch đá khi mà bác leedung chưa vào đính chính ,vì bác này cũng uy tín lâu rồi trên forum nên chắc có hiểu lầm gì đây,hãy cho bị cáo giải thích rồi mới tính sau không nên tính sổ quá sớm kẻo lại tội cho 1 người bị oan nhé :binhsua10:

Chờ đi cậu. Giống như pz cho 7 ngày để 2 bên cãi nhau í.
Chờ "bị cáo" vào xem sao.

- - - Updated - - -

mấy bác ko liên wan thì thôi gạch đá đi để 2 ng họ giải quyết hóng chờ mà xem, ko biết thế nào mà cứ gạch đá làm gì. Hóng tiếp tập 3

:binhsua24:tập 2 chưa xuất bản mà đã đòi xem tập 3 rồi bác

Hai... hum bữa thấy nhắc tới những siêu scammer mà giờ hok lẽ nhập hội rồi sao ?! ...... Hóng tiếp

12-12-12 , time đẹp đấy thớt, seo hông đợi tới 22-12-12 luôn , hi :binhsua04::binhsua04::binhsua04:

sao mình ko đoạn chat hay gì đó là bằng chứng l88 đã gd nhỉ

lee88dung online suốt sao ko vào nói 1 tiếng đi
hiện tại thì lee88dung có trách nhiệm refund cho người ta là đúng rồi. vì đó là tk người ta mua rồi thì tiền trong tk thuộc về cậu ta khi lee88dung dispute được thì nên trả lại cho người ta.

chắc bác này đem vào site invest nào rồi, nên chưa có xèng trả.

Chào cậu, davidha
thái độ thì tùy thôi, chắc có lẻ do công việc mình khô khan, cho nên hơi nóng tí, nhưng mình chưa hề xúc phạm ai trong forum này, và nếu cậu là mình trong trường hợp này cậu thấy có nên mời lee88dung vào nói chuyện không?

Chắc là ô lớn tuổi hơn tui. Tui có nghe a Dũng kể về vụ này..! Theo như tui đc biết thì ý của ô là muốn nhận lại 1040$ qua ipayout để rút về vn rồi sau đó xin lại toàn bộ or 1 phần số tiền đã mua acc funkyshark của lee88dung định ăn hết cả chì lẫn chài nhưng người tính không bằng trời tính :))..! Lee88dung sau khi nghe tin xấu về funkyshark đã dispute bên pz ..!
Kết quả là chủ thớt chì cũng ko đc mà chài cũng mất luôn =))
Đã đầu tư là phải chấp nhận..! Thuận mua vừa bán..! Nhưng nói đi cũng phải nói lại làm ăn thì phải giữ lấ chữ tín ..! Đã mấy lần lee88dung buzz ông để thuơng lượng về việc này..! Nhưng ko thấy ô nói gì rửng rưng luôn :p
Rồi 1 ngày đẹp trời ô quay lại vừa đòi tiền vừa đe dọa.. với giọng điệu đầy thách thức :|
Theo tui nghĩ 10,5 tr thì ko có đâu mà nếu có còn tùy thuộc vào thái độ của ô đó ..!

sao dis pz mà tiền chưa về thế nhì. mấy bác này dis giỏi quả, quả nào dính phát đó, bọn tây còn phải cúi chào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,232
172,283
Latest member
tienlinh10

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week