Mời họp Con Đường Vàng Tối nay, hãy đăng ký ngay nhé.

Ai quan tâm TGP, mời vào họp. Xin lỗi hôm nay mạng chậm quá

---------- Post added at 10:34 PM ---------- Previous post was at 09:14 PM ----------

Để động viên thành viên chơi TGP, ai là người TGp vào thăm web của tôi đúng thứ 10 000 thì sẽ dc bonus 10$. Moderator lưu ý, đây không phải là tin quảng cáo web nhé.

aelita91

Newbie
Reactions
259
MR
0.006
Bác Sang ơi, giải thích hộ em là tại sao có 4 cái matrix #1,#2,#3,#4, nhưng cái nào cũng imcompleted với lại mở ra chẳng có gì trong box là sao ạ ?

Bác Sang ơi, giải thích hộ em là tại sao có 4 cái matrix #1,#2,#3,#4, nhưng cái nào cũng imcompleted với lại mở ra chẳng có gì trong box là sao ạ ?
Tối họp anh giải thích thêm nhé

---------- Post added at 12:28 PM ---------- Previous post was at 12:27 PM ----------

Lịch họp The Golden Path:
Ngày thứ Tư Ngày 30 tháng 05 năm 2012
23h - 0h
Mời mọi người đăng ký tại đây: http://www.anymeeting.com/PIID=EE56DB888146

Last edited by a moderator:
tối nay C50 vô hốt ổ này !

Tôi vừa gử pm cho bạn, bạn hãy trả lời nhé. Đừng có làm loạn chứ! Ông kêu cả Họ đến đây cũng chẳng làm gì chúng tôi được, vì chúng tôi đâu có phải là 1 lũ ăn hại của đất nước.

Last edited by a moderator:

trungtrantn

Banned
Reactions
454
MR
0.000
Èo. Kô có vốn thương lượng như nào anh :( Tuần này zeek của e bị gì kô về :( k bít lồm sao nữa :binhsua46: mới dep đc có 32$ mà nó xài sắp hết rồi còn chưa thoát lv1 :((

:m003::m003: em đang thi tốt nghiệp.... tiền dồn hết vào mấy thứ linh tinh hết rồi, bác cho em mượn 22$ dep đợt 2 với.... còn có 6$ trong e-wallet:m003::m003::m003:

Vào họp mà có được đâu, thấy báo

We're sorry, this meeting is not currently active.

What to do now? Try joining the meeting again in a few minutes and see if it has been started by the host.

Otherwise, please contact the meeting host for more information.
Click here to send a message to the meeting host

dạo này thắc mắc nhiều mà tìm bác Sang khó quá
:binhsua33:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,728
177,290
Latest member
onbetnewcom1

Most viewed of week