SCAM Mời @danviphn - YH: dan_vip_hn vào trả lời giúp!

Status
Not open for further replies.
Nick mình chả bao giờ bị hack, cũng chả bao giờ bị fake, càng chả có thằng nào nó thèm để ý, chắc nick cùi, buồn

ko phải, còn thêm cậu j sell gần 500$ AMZ ấy :D mà cậu ấy im lìm, cậu đó sell từ 10h sáng hwa mà dám đợi tới giờ :( kết quả là cũng bị scam nặng..mà ko dám làm topic report @@
bạn nhắn c ấy vào topic của mình lập để tổng hợp thiệt hại dc ko, mình ko biết ai sell để nhắn cả

cách nhanh nhất để lấy lại mật khẩu yahoo khi bị hack
bước 1. thanh toán thiệt hại cho anh em
bước 2. vào đăng nhập yahoo lại sẽ vào được

Giờ bảo hiểm hay k bảo hiểm cũng kiếm ông trung gian nào uy tín cho chắc, k thì lại lí do hack đủ thứ để rồi đợi cả mấy tuần lấy lại được có 20% cũng như k thôi, nói không với bảo hiểm nha các bác
có vụ này nữa hả chài? zậy đóg BH mmo làm gì nữa? pó tay. yêu cầu các quản trị viên mmo xác nhận lại cách thức hoạt độg tiền bảo hiểm rõ ràng đi chứ

cách nhanh nhất để lấy lại mật khẩu yahoo khi bị hack
bước 1. thanh toán thiệt hại cho anh em
bước 2. vào đăng nhập yahoo lại sẽ vào được
mình đâu có bị hack nick yahoo đâu bạn, tên scam nó lập hẳn 1 cái nick yahoo mới gắn vào trong topic nó do nó lập đấy chứ, mình bị nó hack nick forum bạn à, giờ cần tổng hợp thiệt hại của anh em trước đã sau tìm hướng xử lý cùng mọi người

Theo mình hiểu vấn đề ở đây là:
Có thể nick danviphn bị hack thật, 1 khi nó hack đc nick đó thì nó sẽ hack đc mấy cái nick khác có date joined 2014, 2013, rồi vào tự sướng mua bán thành công này nọ để đánh lừa, và cái kết là chỉ có mình thớt dính cam quýt thôi.

vui thật nhỉ, giờ mà scam thì cứ đổ lỗi cho hack, Nếu thật sự chủ giao dịch có lòng thì bồi thuờg lại cho người scam đi, có viêc hack hay ko thì do cách bảo mật của bạn thôi, chứđừg đi lập topic rùi nói bi hack này hack nọ để ngta thôg cảm thì ko có đâu nha. TRÁCH NHIỆM HOÀN TOÀN LÀ Ở BẠN! NẾU CÓ LƯƠNG TÂM THÌ BỒI THƯỜNG CHO NGƯỜI BỊ HẠI ĐI !

mình đâu có bị hack nick yahoo đâu bạn, tên scam nó lập hẳn 1 cái nick yahoo mới gắn vào trong topic nó do nó lập đấy chứ, mình bị nó hack nick forum bạn à, giờ cần tổng hợp thiệt hại của anh em trước đã sau tìm hướng xử lý cùng mọi người
trc nhất thì có tớ là bị scam đã post prof, cậu tìm hướng xử lý cho tớ trc đi!

Theo mình hiểu vấn đề ở đây là:
Có thể nick danviphn bị hack thật, 1 khi nó hack đc nick đó thì nó sẽ hack đc mấy cái nick khác có date joined 2014, 2013, rồi vào tự sướng mua bán thành công này nọ để đánh lừa, và cái kết là chỉ có mình thớt dính cam quýt thôi.
sâu chuỗi sự việc lại thì khả năng rất cao như bạn nói, tại topic này https://mmo4me.com/threads/dang-ki-tk-nhan-ngay-0-7pm-or-15-000-vcb.249349/page-3#post-4667524cũng có mấy người nhắn là bị dùng nick coment , khả năng cao là thằng hack nó có dc pass của thêm 1 số người nữa để vào tự sướng giao dịch lấy uy tín, giờ mình cần tổng hợp lại thiệt hại và bàn bạc cùng các anh em bị scam để ra hướng xử lý, chứ mình cũng là nạn nhân và mong muốn lấy lại dc tiền cho mọi người và danh dự cho mình

Last edited:
Vào thấy topic này nên check lại mật khẩu forum thấy mình đặt pass khó vl =))

vừ có vụ bảo hiểm còn dính phốt kìa @@ CA à trước giờ đã ai thấy lời hứa đưa ra công an nào đc thực hiện chưa

thế cái vụ c50 gì hum trc hô hào mọi người cùng kiện đến đâu r nhỉ
ngoài biển rồi bro có khi cá mập tiêu hóa xong cmnr

đã từ lâu tui ít tin vào mấy lời hô hào @@ và những khóa học youtube :confused::confused::confused:

Hqua thấy topic ông này mua wmz 21.4 liền, không bảo hiểm gì cả. Vậy mà các thánh cứ giao dịch. :-s

Hqua thấy topic ông này mua wmz 21.4 liền, không bảo hiểm gì cả. Vậy mà các thánh cứ giao dịch. :-s
tớ sell có 70z thôi :D cũng tin tưởng ng phía trc giao dịch thành công rồi cậu ạ :( mình đang ngi ng comfim gd thành công là cùng 1 ng ấy!
Nhờ mod @danhmay24h mời nick @anhtruongx1 vào post prof gd thành công, ko thì banner luôn cho đỡ rác 4rum!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,380
172,482
Latest member
weishao

Most discussed of week

Most discussed of week