• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mời các PRO về IT vào cho hỏi tý chuyện ! =.= !

anhvinh2507

Newbie
Reactions
272
MR
0.000
Insuree Balance
0
Em không biết là có dính con trojan hay virut gì không ??? Nhưng hôm nay tự dưng lại kiểm tra ip của máy thì thấy xuất hiện Ip : 123.26.89.100 TRong khi Em ở Đà Nẵng thì Ip Đà Nẵng bình thường thì sẽ là 113.165.**.** ! Vậy có khi nào dính trojan hay virut của bọn hacker ko vậy ?? Hiện tại thì TK Tiền tệ chưa bị xâm hại nhưng tình trạng này kéo dài cũng khá lâu nên mong các PRO nào Chuyên về IT hoặc các Sư Phụ về hack thì cũng vào cứu em 1 tay ! Cứu 1 người bằng xây 7 tòa tháp ! Chân Thành cảm ơn ! :binhsua10:
Field NameValue
IP Address123.26.89.100
CountryVIET NAM
Region & CityHO CHI MINH, THANH PHO HO CHI MINH
Latitude & Longitude10.75, 106.66667
ZIP Code-
ISPVIETNAM POSTS AND TELECOMMUNICATIONS
DomainVNPT.COM.VN
Time Zone+07:00
Net SpeedDSL
Area Code & IDD Code+84
Weather StationHO CHI MINH CITY (VMXX0007)
Mobile MCC, MNC, and Carrier name-

Last edited by a moderator:
xài mạng gì?cáp hay 3g,Vietel hay FPT,VNPT :m122:

Upvote 0
em đang dùng VNPT anh !

Upvote 0
vnpt nó thay đổi ip mỗi khi reset modem :D
chuyện bt mà cậu
cậu vào link này
http://ip2location.com/

kéo xuông dưới chỗ domain xem nó ghi gì nhé.

Cái việc rs modem đó thì tớ bik rồi ! nhưng khổ nỗi domain nó lại báo là HCM :( !

Upvote 0
Chuyện bình thường của VNPT. Tôi ở ngoài bắc mà có lúc IP ghi tận Đắc lăk/ Không có gì phải lo lắng hết

Upvote 0
VNPT 123. or 113. nhé tềnh yêu ! Nó thay đổi 1 trong 2 thì là chuyện bình thường !

nó báo ip của tớ ở HCM,trong khi mình ở DN . có khi nào có hacker nào cài Virut ko các bạn !

Upvote 0
Tks các tình yêu nhé ! sợ bọn hacker nó làm 1 cú thì chết thôi ! Lần trước bay gần 1k rồi :( ! sợ lắm ! mới nghe bác nào mới bay 3k8 :(

Upvote 0
IP VN la IP động, còn việc dính virut thì phải kím phần mềm quét thôi:m122:

Upvote 0
Hỏi chuối thật. Mình ở Hà Nội nó báo HCM đây nè.Cứ nguyễn cái modem không thay đổi 2 dạng đầu là đc rừ khi đổi modem

Upvote 0
check IP đâu phải lúc nào cũng chuẩn đâu

Upvote 0
mời pro vào hỏi tí chuyện :dam:
Nghe có vẻ mình cần nó :dam:

Upvote 0
Mình lúc nào cũng bị ghi là Đắc Lắc dù đang ở Hà Nội:binhsua18:, không vấn đề gì đâu

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back