• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mời các bạn tham gia test xác suất trùng ip khi lướt web

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000
đầu tiên sr mod, ko biết thể loại này thuộc mục nào, nên mạo phép post ở đây, xai ruler nhờ mod move giùm:)

Mordem ở VN đa phần là xài IP động, việc người này vào 1 trang web trùng IP với người khác là ko tránh khỏi'
Việc các bạn reg nick đăng kí trên 1 diễn đàn, post bài. Khi admin kiểm tra IP thì IP của bạn trùng với 1 người nữa trong diễn đàn đó, thế là bị nghi tội clone (reg 2 nick). Thiệt tình ko biết giải thích sao cho admin diễn đàn đó hiểu nữa.

Thế cho nên xin mời các bạn dành 1 phút test xem xác suất trùng IP khi lướt web là bao nhiêu

Rất đơn giản các bạn chỉ cần truy cập vào trang http://cmyip.com/

Các bạn chịu khó chụp ảnh màn hình nha, (lí do chắc ai cung~ hiểu)
web up ảnh nhanh ko cần dk: http://upanh.phimnhanh.net/

mình ở trong nam

img.php

rất mong các bạn ủng hộ

my ip 115.77.50.194

My IP Address Is​
115.75.37.10​

khi nào tắt modem thì IP nó mới change or khi bị rớt mạng modem tự connect lại...cộng thêm IP nó set theo dải, ví dụ quận tân phú nó phân dải khác quận 1 chẳng hạn...khả năng 2 ng trong 1 forum trùng IP liên tục xác suất rất thấp...

My IP Address Is​
113.163.91.235​

115.73.81.187​

ip dù có động thì chỉ change đc đuôi số sau thôi. nhà tớ xài modem Zyx của fpt, ip động nhưng cũng chỉ chạy chung quang 2 cái ip

thế này bao giờ mới trùng, xác suất trùng rất nhỏ, nhưng mình từng bị trùng khi chơi likesasap - trang này nó báo trùng ip mà:rolleyes:

Muốn trùng thì phải tắt đi thì thằng sau online mới trùng. Các bác đang online hà rầm thì sao mà trùng được.

vài người vào topic này so với 1 đống ip thì sao khảo sát đúng được :D

ip adsl thì khả năng trùng ip thấp. nhưng ip 3g dễ trùng ip hơn, mình biết điều này khi tham gia likeasap, đăng ký nó toàn báo ip đã có người đăng ký rồi, dù đổi ip nhiều lần :D

222.255.27.169

ip dù có động thì chỉ change đc đuôi số sau thôi. nhà tớ xài modem Zyx của fpt, ip động nhưng cũng chỉ chạy chung quang 2 cái ip
hi FPT reset modern thay toàn toàn bộ luôn nha bạn mi thử rồi !
khi thì 42.x.x.x
khi 113.x.x.x.x

hi FPT reset modern thay toàn toàn bộ luôn nha bạn mi thử rồi !
khi thì 42.x.x.x
khi 113.x.x.x.x

chuẩn luôn bác :D

lúc thì
113.
42.
1.53
1.52

Đó là FPT của mình :D

cái đệt wifi trùng IP
hôm bữa bác linhdv09 ra nhà mềnh chơi, cả 2 sử dụng 2 laptop, chung 1 wifi eo ơi
img.php

58.186.251.120​

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,019
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week