Waiting for Answer Mời binsuperman vào trả lời giúp dịch vụ thu amz gitf

taodep

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Xác nhận là bị scam. Cảm ơn anh @Shin đã trả lời. Cảm ơn các thành viên khách vào chia sẻ.

Đôi điều cho thằng c-hó :

Đm con c-hó, coi như tao bố thí 2tr đấy cho mày chôn cất ****** thằng bố mày. Toàn lũ thất đức vô phúc mới đẻ ra loại mày. Tao nghĩ cuộc đời mày sẽ ko sao đâu. Nhưng đời con đời cháu máy, có sống thì cũng tàn tật, chết đường chết chợ. Mày cứ ngẫm đến cuối đời mày đi, xem lời tao nói có đúng ko nhé. Đời có trước có sau thôi. Tao chỉ thương mày thôi, thằng rẻ rách, cặn bã xã hội. Mấy thằng như mày ko thọ được đâu, cố gắng sống tốt mà để phúc đức cho con cái sau này, giờ mày còn trẻ mày chưa hiểu được đâu, cứ ngẫm dần lời tao nói đi.

Tình hình tối qua có giao dịch với @binsuperman 105$ giftcard amazon rate 19. Và bạn ý có hứa trước 12h đêm sẽ chuyển khoản vcb cho mình. Nhưng từ hôm qua tới giờ chưa thấy bạn ý chuyển khoản hay liên lạc gì với mình.

Do bạn ý đang yêu cầu đóng bảo hiểm ở topic này : http://mmo4me.com/threads/bqt-xe-t-duye-t-ba-o-hie-m-ga-p-cho-em.134183/
Nên mình mới giao dịch. Vậy mà đến giờ mình vẫn chưa có câu trả lời....

Mình chat yahoo bằng BB9780 quên không lưu log chat từ đầu. May còn lưu 1 đoạn này.

Participants:
-------------
[email protected], binsuperman90
[email protected]: Mail thì mai mh lấy của bạn mh
[email protected]: Chắc khoảng 130$
binsuperman90: ok
[email protected]: Với lại khoảng 80$ gif từ nó nữa
binsuperman90: h minh thu 103$ gc
binsuperman90: pay lien
binsuperman90: qua VCB or DAB
[email protected]: Gửi qua mail nào cậu
binsuperman90: [email protected]
[email protected]: Có cần gửi proof ko
binsuperman90: vài tấm proof trong mail luôn
binsuperman90: 3 cái thôi
[email protected]: Ok, hàng chơi freemyapp ý mà
binsuperman90: nao xong buzz yahoo dum cai
binsuperman90: di wc
[email protected]: Ok, đang chụp ảnh proof
[email protected]: BUZZ!!!
[email protected]: Sent, đợi tin vui từ bạn
binsuperman90: doi ty
binsuperman90: dang add
binsuperman90: gc
[email protected]: Okie
[email protected]: Done chưa cậu
[email protected]: :)|
binsuperman90: chua done
binsuperman90: tool dang chay
binsuperman90: cua ban add xong phan 10$
[email protected]: Hì hì hơi lâu nhỉ, mh thấy 2 ông kia quay tay 10p đã paid rồi, chắc cậu mới làm nên chưa quen
binsuperman90: quay tay luon moi chiu
binsuperman90: :))
[email protected]: :)
[email protected]: Okie chưa bạn
[email protected]: Buồn ngủ quá
binsuperman90: truoc 12h
binsuperman90: dang check ki lai
binsuperman90: :D
[email protected]: Yên tâm đi, hàng mh gom freemyapp, nếu ko tin tưởng để mh gửi hết proof :)
binsuperman90: tai con moi
binsuperman90: check cho an tam day ma
[email protected]: Thôi lần đầu mh cố đợi vậy, lần gd tới paid nhanh giúp mh nhé, để mh còn chuyển khoản cho ref mà, hứa rồi
binsuperman90 has signed out.
[email protected]: Cậu paid cho mh chưa
[email protected]: Alo

Last edited:
Vãi bố .. xét duyệt từ ngày nào rồi . nếu mà có đóng BH thật thì đã duyệt rồi . Lập cái toppic ma đó ra mà cũng tin tưởng dc --->

Tình hình tối qua có giao dịch với @binsuperman 105$ giftcard amazon rate 19. Và bạn ý có hứa trước 12h đêm sẽ chuyển khoản vcb cho mình. Nhưng từ hôm qua tới giờ chưa thấy bạn ý chuyển khoản hay liên lạc gì với mình.

Do bạn ý đang yêu cầu đóng bảo hiểm ở topic này : http://mmo4me.com/threads/bqt-xe-t-duye-t-ba-o-hie-m-ga-p-cho-em.134183/
Nên mình mới giao dịch. Vậy mà đến giờ mình vẫn chưa có câu trả lời....

Mình chat yahoo bằng BB9780 quên không lưu log chat từ đầu. May còn lưu 1 đoạn này.

Participants:
-------------
[email protected], binsuperman90
[email protected]: Mail thì mai mh lấy của bạn mh
[email protected]: Chắc khoảng 130$
[email protected]: Với lại khoảng 80$ gif từ nó nữa
binsuperman90: h minh thu 103$ gc
binsuperman90: pay lien
binsuperman90: qua VCB or DAB
[email protected]: Gửi qua mail nào cậu
binsuperman90: [email protected]
[email protected]: Có cần gửi proof ko
binsuperman90: vài tấm proof trong mail luôn
binsuperman90: 3 cái thôi
[email protected]: Ok, hàng chơi freemyapp ý mà
binsuperman90: nao xong buzz yahoo dum cai
binsuperman90: di wc
[email protected]: Ok, đang chụp ảnh proof
[email protected]: Sent, đợi tin vui từ bạn
binsuperman90: doi ty
binsuperman90: dang add
binsuperman90: gc
[email protected]: Okie
[email protected]: Done chưa cậu
[email protected]: :)|
binsuperman90: chua done
binsuperman90: tool dang chay
binsuperman90: cua ban add xong phan 10$
[email protected]: Hì hì hơi lâu nhỉ, mh thấy 2 ông kia quay tay 10p đã paid rồi, chắc cậu mới làm nên chưa quen
binsuperman90: quay tay luon moi chiu
binsuperman90: :))
[email protected]: :)
[email protected]: Okie chưa bạn
[email protected]: Buồn ngủ quá
binsuperman90: truoc 12h
binsuperman90: dang check ki lai
[email protected]: Yên tâm đi, hàng mh gom freemyapp, nếu ko tin tưởng để mh gửi hết proof :)
binsuperman90: tai con moi
binsuperman90: check cho an tam day ma
[email protected]: Thôi lần đầu mh cố đợi vậy, lần gd tới paid nhanh giúp mh nhé, để mh còn chuyển khoản cho ref mà, hứa rồi
binsuperman90 has signed out.
[email protected]: Cậu paid cho mh chưa
[email protected]: Alo
bạn ngây thơ tthậtt :) ng ta chỉ mới nói là đóng chứ đã đóng đâu mà tin đúng là haiz, mình nói đừng bùn nha, cái này ng ta gọi là ngu thì chết đấy, Đóng BH thì phải chờ đến khi nick đc cập nhật vào BH lúc đó hãy tin, vì Shin rất ít khi onl nên vấn đề nhìu ng có thể lợi dụng bảo là đóng BH rồi đợi cập nhật thật chất nhìu lúc ko có cũng nên.

:D:D mấy cái tuyên bố đang đóng bảo hiểm chờ duyệt thì cứ chờ chừng nào admin đóng dấu thì mới giao dịch còn chưa thì cứ trung gian chứ..... đã có trường hợp đóng bảo hiểm LÁO rùi mà..... vậy mà cũng đi giao dịch hay thiệt, đúng là mấy người dư tiền tạo điều kện cho scammer tồn tại --> N. G. U.

nói chung ngu thì chịu thôi bạn, xác định bị scam rồi nhé good luck bạn :)
Chào Thân Ái Và Đoàn Kết :)

bạn ngây thơ tthậtt :) ng ta chỉ mới nói là đóng chứ đã đóng đâu mà tin đúng là haiz, mình nói đừng bùn nha, cái này ng ta gọi là ngu thì chết đấy, Đóng BH thì phải chờ đến khi nick đc cập nhật vào BH lúc đó hãy tin, vì Shin rất ít khi onl nên vấn đề nhìu ng có thể lợi dụng bảo là đóng BH rồi đợi cập nhật thật chất nhìu lúc ko có cũng nên.

uhm, căn bản hôm qua cũng liều, vì mọi lần mình giao dịch với người khác. Nhưng người ấy bận mấy hôm nay, mà ref thì giục lấy tiền rồi, nên sự việc mới như vậy, thôi cứ cố hy vọng bạn ý có việc gì bận vậy

uhm, căn bản hôm qua cũng liều, vì mọi lần mình giao dịch với người khác. Nhưng người ấy bận mấy hôm nay, mà ref thì giục lấy tiền rồi, nên sự việc mới như vậy, thôi cứ cố hy vọng bạn ý có việc gì bận vậy
bạn làm nghề gì mà có AMZ vậy, cho mình làm ref với, nếu dc có thể pm yahoo chữ ký

:D:D mấy cái tuyên bố đang đóng bảo hiểm chờ duyệt thì cứ chờ chừng nào admin đóng dấu thì mới giao dịch còn chưa thì cứ trung gian chứ..... đã có trường hợp đóng bảo hiểm LÁO rùi mà..... vậy mà cũng đi giao dịch hay thiệt, đúng là mấy người dư tiền tạo điều kện cho scammer tồn tại --> N. G. U.
Uhm, đúng là mình ngu thật. vì trước giờ giao dịch toàn người tốt không à...

Anh @Shin xác nhận giúp em, có phải bạn @binsuperman đóng bảo hiểm chưa được xét duyệt đúng không ạ?

http://mmo4me.com/threads/bqt-xe-t-duye-t-ba-o-hie-m-ga-p-cho-em.134183/

từ ngày nó mở event với làm vài độc tác thể hiện nữa là thấy nghi rồi :D

Vì thấy mở event + thư ngỏ đóng bảo hiểm nên em mới.... haizzzz. Toàn thu gift của bạn bè, giờ lấy đâu tiền trả đây.... vẫn chưa thấy bạn ý online. Nếu tính scam thì báo cho mình biết để mình tìm các giải quyết chứ @binsuperman

mình vừa phải bán amz với giá 18.3 cho bác nhapamz kìa, làm đc bao nhiêu đâu mà bị lừa cho khổ

khổ thế đấy, toàn gom của bạn bè, bán 1 phát cho có giá. Giờ lại thành ra như thế này.... Giờ đợi Admin @Shin xác nhận xem @binsuperman gửi đóng hiểm chưa? biết đâu vớt vát được.... buồn quá.

Vì thấy mở event + thư ngỏ đóng bảo hiểm nên em mới.... haizzzz. Toàn thu gift của bạn bè, giờ lấy đâu tiền trả đây.... vẫn chưa thấy bạn ý online. Nếu tính scam thì báo cho mình biết để mình tìm các giải quyết chứ @binsuperman
mở event không nói lên được điều gì cả ,mọi thứ đều phải cẩn thận ,giao dịch trung gian ,xác nhận phone ,confirm ,càng cần thận càng tốt nhé ,rút kinh nghiệm nhé ,chia buồn cùng bạn

sao cuộc đời có nhiều người cả tin vậy nhỉ...vậy rồi ra xã hội các bạn sống ntn đây khi mà xã hội này toàn là dân "gian"...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,459
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week