• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer Mời bạn thanhoc1 vào giải quyết refund 435PP

Status
Not open for further replies.
I'm still here :D

Đã đi Scam rồi quay lại thách thức, đúng là chả coi ai ra gì. Phàm ở đời thì tự mình làm ra ăn nó mới cảm thấy ngon chứ đi ăn trộm, ăn cắp, lừa đảo thì ăn có ngày mắc nghẹn đó bác ah.:D:D

Chắc gì cái níck thanhhoc2 kia của thằng scam. 1 bác nào đó tạo ra troll anh em =))

Đã đi Scam rồi quay lại thách thức, đúng là chả coi ai ra gì. Phàm ở đời thì tự mình làm ra ăn nó mới cảm thấy ngon chứ đi ăn trộm, ăn cắp, lừa đảo thì ăn có ngày mắc nghẹn đó bác ah.:D:D
Tối qua ăn miếng thịt chó giải đen to bằng cổ tay mà còn chả nghẹn, cậu cứ nói thế nào ý, to thế chứ to nữa cũng ko nghẹn đc :D

Chắc gì cái níck thanhhoc2 kia của thằng scam. 1 bác nào đó tạo ra troll anh em =))

trí tưởng tượng của bác hơi cao nhỉ ;) topic này nghiêm trọng đấy, ko phải chỗ để đùa đâu ;)

bác mới nói xong làm phát thanhloc3 xuất hiện. Đúng là thánh CMNR :p:p:p:p

Em biết thân biết phận em lại ngồi hóng các anh hùng bàn phím đi bắt scam. Các anh bắt quay lại clip cho e xem nha. Chưa bao giờ được xem. Thanks và tín dụng, thân ái và quyết thắng.

My idol <3. Lâu lâu vào làm vụ tha hồ ăn chơi nhảy múa ^^. Khi nào tuyển mem xin slot nha =)). Scam cho mấy thằng nhóc NB nó sáng mắt ra :D. Thôi chú ở lại hấp diêm mấy thành phần nguy hiểm trong này đi toàn bọ to mồm hổ báo đc mẹ gì kéo vào sủa =))

P/s: Thấy mấy chú hổ báo lắm vụ scam nào cũng đòi thêu giang hồ xử :D nghe sợ vãi tè sống trong 4um này ngu thì chết thôi tự mình xử mình , bị thì rút bài học để đời đi cứ hổ báo.

Không scam , nhưng thằng nào thích hổ báo thì cho cái info nè :

Số 156 Lầu 7 Nha Trang Khánh Hòa :D tới đây mà giao lưu

Mod vô close topic cho nó lành toàn hổ báo =))
Dong huong day r :))))

Em biết thân biết phận em lại ngồi hóng các anh hùng bàn phím đi bắt scam. Các anh bắt quay lại clip cho e xem nha. Chưa bao giờ được xem. Thanks và tín dụng, thân ái và quyết thắng.

Bác này là thành viên vip bên Thien**a.com ah? Thank và Tin dụng nghe quen quen.:D:D:D

vl bác =))

My idol <3. Lâu lâu vào làm vụ tha hồ ăn chơi nhảy múa ^^. Khi nào tuyển mem xin slot nha =)). Scam cho mấy thằng nhóc NB nó sáng mắt ra :D. Thôi chú ở lại hấp diêm mấy thành phần nguy hiểm trong này đi toàn bọ to mồm hổ báo đc mẹ gì kéo vào sủa =))

P/s: Thấy mấy chú hổ báo lắm vụ scam nào cũng đòi thêu giang hồ xử :D nghe sợ vãi tè sống trong 4um này ngu thì chết thôi tự mình xử mình , bị thì rút bài học để đời đi cứ hổ báo.

Không scam , nhưng thằng nào thích hổ báo thì cho cái info nè :

Số 156 Lầu 7 Nha Trang Khánh Hòa :D tới đây mà giao lưu

Mod vô close topic cho nó lành toàn hổ báo =))
mình thích bạn :D
mà nói đi nói lại mình chả ghét scam chỉ ghét bọn bị scam, ngu thì chịu binh tật gì cử :D vài triệu cứ như vài chục K

mình thích bạn :D
mà nói đi nói lại mình chả ghét scam chỉ ghét bọn bị scam, ngu thì chịu binh tật gì cử :D vài triệu cứ như vài chục K

Nói chuẩn rồi ^^. 4rum này ngay cả thằng mod còn scam thì tin được ai :D. sống và tích lũy kinh ngiệm thôi :).

P/s: Đê mod close topic đi mấy thánh cứ up lên ^^ muốn xem phim hok ah =))

Nói chuẩn rồi ^^. 4rum này ngay cả thằng mod còn scam thì tin được ai :D. sống và tích lũy kinh ngiệm thôi :).

theo luật 4rum thi đáng lý topic này đã thành reprof và tiếp theo Mod vào phán
thanhoc1 scam banned
sau đó là dạy đời
r báo close
tiếp theo là
thân !
nhưng sau giờ chưa có ta mod giải quyết lẹ đi xl mod đừng chém em

@ChuChung Các bác nào bảo tìm được, bắt được scam, sẵn các bác nhiều tiền , hoành tráng các bác góp vào cho điều tra bữa nhậu để tống scam vào tù đi ạ. @PhạmThi

Còn bắt được em sẽ ăn xin 4rum mỗi người góp 1 ít tiền vào để gửi cho các bác.

E nhà nghèo không có tiền cá với các bác các bác đừng lấy tiền ra dọa em, nghe đến tiền là em sợ lắm.

theo luật 4rum thi đáng lý topic này đã thành reprof và tiếp theo Mod vào phán
thanhoc1 scam banned
sau đó là dạy đời
r báo close
tiếp theo là
thân !
nhưng sau giờ chưa có ta mod giải quyết lẹ đi xl mod đừng chém em
@ChuChung Các bác nào bảo tìm được, bắt được scam, sẵn các bác nhiều tiền , hoành tráng các bác góp vào cho điều tra bữa nhậu để tống scam vào tù đi ạ. @PhạmThi

Còn bắt được em sẽ ăn xin 4rum mỗi người góp 1 ít tiền vào để gửi cho các bác.

E nhà nghèo không có tiền cá với các bác các bác đừng lấy tiền ra dọa em, nghe đến tiền là em sợ lắm.
Hoy đi nha! thách :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,037
Latest member
frederickanovas
Back