Mời bạn kvinh_2006 vào giải thích dùm mình.

Status
Not open for further replies.
Hồi chiều nay Vinh đã cho mình log teamview qua máy và xem History payment của Paypal.
Đúng như đã định trước, mình đã thấy có 2 số tiền net paid:
+ Lần 1: $774.93, đã complete.
+ Lần 2: $870.84, net đã refun.
Theo thông tin từ network cung cấp thì có paid lần 3 là $790.43 nhưng mình quan sát trong Paypal không thấy. Thông tin này mình sẽ contact với network sau.
Về cơ bản là Vinh đã nhận và chấp nhận trả lại mình số tiền $774.93 trong vòng 1 tuần.
Đề nghị K Vinh vào xác nhận là sẽ trả lại tiền cho mình trong vòng 1 tuần.

Kết thúc topic mình xin gửi lời cảm ơn chân thành đến toàn thể anh em trong forum đã ủng hộ, cảm ơn bạn minh_uvt và Trial mod letam đã sát cánh bên mình trong suốt chặng đường phá án. Đặc biệt em kính gửi lời cảm ơn chân thành nhất, lòng biết ơn cao quý nhất đến anh Thắng, người đã giúp em hết sức nhiệt tình và trực tiếp làm cho sự việc trở nên khả quan hơn.

Up cho người mọi người biết để đề phòng :binhsua21:. lạy mấy bố scam

1500$ cơ mà tin nhau đến thế là cùng . ae chơi đẹp là thế :binhsua12:

:binhsua21: chịu bác thớt... k nên để hết trứng vào 1 rổ thế chứ.... mà bác chơi gì thế em chơi với :(

chia buồn cùng thớt, lần sau đừng tin người quá nhé thưởng, đồng tiền làm mờ lý trý của người khác đấy

send cho bác thớt cái pm ;))

1. báo công an
2. thuê đầu gấu.
3. chủ thớt lên Đà lại đi. đòi lại dc đi du lịch chuyến :)):binhsua24: good luck

Make money online là 1 nghề mà dựa trên sự tin tưởng của nhau để mà làm việc.
Con người mà không có cái lòng tự trọng, đánh mất uy tín của mình thì chẵng bao giờ thành công trên con đương MMO.
Uy tín là phẩm chất của con người và nó sẽ đi đôi với thành công.

Chúc thớt lấy đủ số $ đã mất.

Make money online là 1 nghề mà dựa trên sự tin tưởng của nhau để mà làm việc.
Con người mà không có cái lòng tự trọng, đánh mất uy tín của mình thì chẵng bao giờ thành công trên con đương MMO.
Uy tín là phẩm chất của con người và nó sẽ đi đôi với thành công.

Chúc thớt lấy đủ số $ đã mất.

có nhận mem làm of ko vậy ta? :binhsua15:

Trong thế giới mmo này đếch tin 1 ai ngoài bản thân mình là an toàn nhất :))

Trong thế giới mmo này đếch tin 1 ai ngoài bản thân mình là an toàn nhất :))

nhưng ko có lòng tin thì có mmo4me, có trung gian, bảo hiểm... như bây giờ ko? uy tính của Shin ở đâu?
1 người từng là pro, từng nắm hàng trăm tr ko có nghĩa là uy tín 100%, và 1 người mới vào không hẳn người ta đã có lòng tham. tuy nhiên vấn đề ai là ai thì vô phường xác định :(

Xác nhận Kvinh đã trả 774,93$.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week