Waiting for Answer Mời bạn @cungkiemtiennao vào xem nhé.

tiễn thớt đi đi, chây ì quá, cố ý làm sai thì có ý đồ rồi

trông có vẻ giống kiểu người ta mua 1k4 mà mình có 500 thôi nên ráng tìm cách đẩy đi cho lẹ :D

trông có vẻ giống kiểu người ta mua 1k4 mà mình có 500 thôi nên ráng tìm cách đẩy đi cho lẹ :D
Đẩy đi cho lẹ OK ? Vấn đề là có ý muốn sau này lấy lại ấy nên cố tình ghi memo sai.
Thiết nghĩ do cậu Thread vi phạm thỏa thuận trước nên trung gian @cuipap1984 refund lại cho buyer đi chứ lằng nhằng gì nữa đây ?!

Đẩy đi cho lẹ OK ? Vấn đề là có ý muốn sau này lấy lại ấy nên cố tình ghi memo sai.
Thiết nghĩ do cậu Thread vi phạm thỏa thuận trước nên trung gian @cuipap1984 refund lại cho buyer đi chứ lằng nhằng gì nữa đây ?!

Refund luôn cho Buyer cũng chưa hẳn đúng vì Paypal đã được chuyển . Buyer trình bày bên kia ko thể refund Paypal được vì đang bị đóng băng nên tốt nhất mình nghĩ seller nên dispute và chờ kết quả từ Paypal rồi tính tiếp . Như thế thì hợp tình hợp lý vì Seller đã sai ngay từ đầu .

Có kết quả chưa các bác

dài nhỉ, 6 page rồi. tổng kết topic của 2 ng lại rồi đưa ra kết luận, trảm thôi.
xanh Nam Tước đã chốt cho 2 câu trên rồi đấy (cách nói hơi nhẹ).

Refund luôn cho Buyer cũng chưa hẳn đúng vì Paypal đã được chuyển . Buyer trình bày bên kia ko thể refund Paypal được vì đang bị đóng băng nên tốt nhất mình nghĩ seller nên dispute và chờ kết quả từ Paypal rồi tính tiếp . Như thế thì hợp tình hợp lý vì Seller đã sai ngay từ đầu .
Buyer ngay từ đầu thấy memo ghi sai đã yêu cầu mở Dis rồi mà cậu.

Buyer ngay từ đầu thấy memo ghi sai đã yêu cầu mở Dis rồi mà cậu.
Ngay khi thấy send không đúng yêu cầu, tớ đã nói @ToiCoDon dispute ngay, nhưng cậu ấy lại nhờ tớ ... xem log chat sẽ thấy

Thớt vớ vẩn thật, dự là paypal của thớt có vấn đề, send ko đúng yêu cầu invoice thì seller nó trả về sender là đúng rồi, refund chẳng ảnh hưởng gì mà limit cả. Mình lấy paypal chính chủ đi order hàng, ip mình dính blacklist bên shop nó refund cả chục lần có limit gì đâu.
Thớt bảo send sang acc khác thì khác gì mượn tay @cungkiemtiennao rửa tiền cho thớt.

Paypal hack -> Paypal Seller -> Paypal Thớt -> 1 hình thức cashout.

Thớt vớ vẩn thật, dự là paypal của thớt có vấn đề, send ko đúng yêu cầu invoice thì seller nó trả về sender là đúng rồi, refund chẳng ảnh hưởng gì mà limit cả. Mình lấy paypal chính chủ đi order hàng, ip mình dính blacklist bên shop nó refund cả chục lần có limit gì đâu.
Thớt bảo send sang acc khác thì khác gì mượn tay @cungkiemtiennao rửa tiền cho thớt.

cashout là gì vậy bạn @@

cashout là gì vậy bạn @@
Ví dụ như mình lấy tiền trong tài khoản bạn, deposit vào 1 site nào đó như là invest, ptc... sau đó rút tiền từ site về tài khoản của mình. Cơ bản nó là thế, 1 trong những hình thức kiếm tiền của UG.

Chuẩn không cần chỉnh luôn ;)

nói tóm lại là từ đầu đã nghe mùi vớ vẩn rồi chả bao giờ acc chính chủ đi dispute bị limit trừ khi có vấn đề pháp lý thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,543
170,636
Latest member
mykhanh1714321
Back
Top Bottom