Request Mời Anh em vào đóng góp ý kiến xem có nên nhờ Admin mở lại box chat trên diễn đàn hay không ?

Status
Not open for further replies.

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Reactions
6,027
MR
7.788
Insuree Balance
15053|500
Service Details
1||Offers Teacher|https://mmo4me.com/threads/trung_peter-dao-tao-offers-chuyen-nghiep-bh-500.388831/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
Kính gửi Ban quản trị diễn đàn , kính gửi a @Shin & a @OnlyC .

Hôm nay e làm đơn này để trưng cầu ý kiến toàn bộ member forum MMO chúng ta về vấn đề mở lại chatbox giao diện lớn như cũ cùng với những icon

hết sức hấp dẫn hồi đó hay không.

Xin chào tất cả anh em !

Sau 1 thời gian admin cất gọn cái shoubox vào menu của forum thì bản thân mình , cũng như nhiều mod or member mình đoán cũng hụt hẫng. Ở đây

chúng ta như 1 gia đình và có khá nhiều cao thủ chém gió .

Ngày ngày chúng ta sống gần như 80% thời gian trên diễn đàn.

Chính vì vậy , mình xin lấy hết can đảm mạn phép mời a em cùng vào góp ý có nên mở lại chat box cho forum thêm sôi nổi ko?

Vì mình tin chắc là chatbox sẽ rất vui !

và nếu cần phải đóng góp gì để có thể lắp đặt cũng như quản lý forum tốt nhất về vấn đề chi phí code module thêm

hay thuê máy chủ thì cũng nhờ các cao thủ chúng ta cùng chia sẻ góp ý giúp forum nhé !

Nếu cần chạy cb sv riêng chúng ta cũng sẽ cùng nhau đóng góp được không?

E xin hết, cảm ơn mọi người đã quan tâm !

update :

Nếu forum mở lại mình xin đóng ghóp 10$ ủng hộ :D Thank Hot Boy đã có ý kiến đúng ý kiến a em :cool:

Last edited:
1 vote !

Upvote 0
Kính gửi Ban quản trị diễn đàn , kính gửi a @Shin & a @OnlyC .

Hôm nay e làm đơn này để trưng cầu ý kiến toàn bộ member forum MMO chúng ta về vấn đề mở lại chatbox giao diện lớn như cũ cùng với những icon

hết sức hấp dẫn hồi đó hay không.

Xin chào tất cả anh em !

Sau 1 thời gian admin cất gọn cái shoubox vào menu của forum thì bản thân mình , cũng như nhiều mod or member mình đoán cũng hụt hẫng. Ở đây

chúng ta như 1 gia đình và có khá nhiều cao thủ chém gió .

Ngày ngày chúng ta sống gần như 80% thời gian trên diễn đàn.

Chính vì vậy , mình xin lấy hết can đảm mạn phép mời a em cùng vào góp ý có nên mở lại chat box cho forum thêm sôi nổi ko?

Vì mình tin chắc là chatbox sẽ rất vui !

và nếu cần phải đóng góp gì để có thể lắp đặt cũng như quản lý forum tốt nhất về vấn đề chi phí code module thêm

hay thuê máy chủ thì cũng nhờ các cao thủ chúng ta cùng chia sẻ góp ý giúp forum nhé !

Nếu cần chạy cb sv riêng chúng ta cũng sẽ cùng nhau đóng góp được không?

E xin hết, cảm ơn mọi người đã quan tâm !
ủng hộ..

Lá phiếu đầu tiên

Upvote 0
E ủng hộ :D

Upvote 0
Nếu forum mở lại mình xin đóng ghóp 10$ ủng hộ :D Thank Hot Boy đã có ý kiến đúng ý kiến a em :cool:

Upvote 0
:D Vote mở lại chatbox như xưa :p góp phần mình chém gió

Upvote 0
Vote ủng hộ mở lại nào :D

Upvote 0
Em thề, em hứa, em đảm bảo là sẽ chăm chỉ vào diễn đàn hơn nếu mở lại :">. Từ ngày up lên 4rum mới, bỏ boxchat cũ thì số lượt vào 4rum trong 1 tháng chỉ đếm trên đầu ngón tay :'(

Upvote 0
+1. Mất chỗ chém gió :D

Upvote 0
1 vote cho con pate mở lại sao ko tích dc cái chổ vote nhỉ mi tự vote ta luôn đi :oops:

Upvote 0
hi vọng admin mở chatbox như xưa :D

Upvote 0
1 vote mở lại chatbox :)

Upvote 0
thèn nào , chọn đừng mở lại vậy , ban nó đi mod hahahah

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics