• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mời admin come2get vào trả lời

Status
Not open for further replies.
up

Mọi người chờ bác come2get vào giải quyết nào, có thể là pay chậm ( do nét died thôi ). Mình cũng làm cho anh ấy thời gian rồi, đôi khi pay chậm chứ k scam đâu,a ấy có nói đầu tháng sẽ pay. Mình cũng đang chờ đây...
Loạn lên cũng đâu có ích gì ,a e bình tĩnh :binhsua85:

COME2GET ới cái tên trong yahoo mình đây mak vẫn thấy online đều mak có off đâu nhỉ nhưng ko biết đi động hay mt thui :D

hua hen. ngay nay ngay kia roi bio la mat hut' luon de 0ffline nick yh ae lam cho moi so. Minh 1 thang' roi` va bay gio may hut' luon pm k dam' rep :)) rr, admin del come2get ra khoi mmo di, buc xuc voi thang nay`qua' lua` het ng nay den ng kia............

[h=5]Tình hình là Group e có nhận làm site của Admin come2get (springprizes.com).

Admin come2get tuyển mem paid daily. Group mình làm được 1 ít tiền, nộp acc cho admin để nhận tiền.[/h]
Admin không paid và bảo mình đợi vài hôm tiền về thì trả. Mình đã đợi được 1 tuần rồi. Pm thì không thấy admin trả lời, lại còn off nick luôn. Ít nhất cũng cho mình cái hẹn chính xác.

Mình có theo dõi thì thấy site này vẫn hoạt động, không biết là thế nào.

Admin come2get, mình cho bạn 24h để vào làm rõ chuyện này.

Chào ***c bạn.
Tất cả những ai mình chưa paid thì thiếu bao nhiêu cứ ghi ra ở đây:
tên nick:
tiền:
để mình paid cho. Bảo đảm cộng tất cả lại chưa đên 100 usd... k lẻ đi scam chừng đó hay sao.
Mình cũng không thích nói nhiều, nhưng nói đi thì nói lại cho ***c bạn biết, chúng ta đang " cheat" chứ không phải là tốt lành gì đâu mà ở đó cứ nghĩ admin " ngồi mát ăn bát vàng ". offers muốn lâu dài và ổn định phải cần sự hợp tác giữa admin - mems. chứ k phải phần nhiều toàn mems thấy site nào làm đc là vào kiếm tý rồi mặc kệ site đó nó hậu quả thế nào... tư tưởng đó nói thật trước đây tớ ghét scammer nhất như giờ tớ hiểu vì sao mà dạo này nhiều admin hay sub uy tín cũng ko thiết tha tuyển mems, những ai muốn làm ăn uy tín cũng thấy tiếc thời gian và tiền bạc của mình cho những điều k đáng...
Cuối cùng tớ nói thật, scam hay k scam đối với tớ nó k quan trọng, nhưng **** quan trọng là sống làm sao khi người ta nhắc đến tên mình đừng có kèm theo bãi nước bọt... thì hãy suy nghĩ cho kỹ...

..............................................

Chào ***c bạn.
tên nick:
tiền:
để mình paid cho. Bảo đảm cộng tất cả lại chưa đên 100 usd... k lẻ đi scam chừng đó hay sao.
Mình cũng không thích nói nhiều, nhưng nói đi thì nói lại cho ***c bạn biết, chúng ta đang " cheat" chứ không phải là tốt lành gì đâu mà ở đó cứ nghĩ admin " ngồi mát ăn bát vàng ". offers muốn lâu dài và ổn định phải cần sự hợp tác giữa admin - mems. chứ k phải phần nhiều toàn mems thấy site nào làm đc là vào kiếm tý rồi mặc kệ site đó nó hậu quả thế nào... tư tưởng đó nói thật trước đây tớ ghét scammer nhất như giờ tớ hiểu vì sao mà dạo này nhiều admin hay sub uy tín cũng ko thiết tha tuyển mems, những ai muốn làm ăn uy tín cũng thấy tiếc thời gian và tiền bạc của mình cho những điều k đáng...
Cuối cùng tớ nói thật, scam hay k scam đối với tớ nó k quan trọng, nhưng **** quan trọng là sống làm sao khi người ta nhắc đến tên mình đừng có kèm theo bãi nước bọt... thì hãy suy nghĩ cho kỹ...

hoan hô admin.....
Những hãy làm, chứ đừng chỉ nói không

Chào ***c bạn.
tên nick:
tiền:
Yh: offers6789 mình làm cho bạn được 25$, bạn hứa hẹn làm nhiều lần là sẽ pay. mình nộp mail cho bạn từ mùng 2.9 tới bây giờ đã hơn 1 tháng, mình làm bằng 5sock và k hề vi phạm rule dù chỉ 1 mail có thể check tẹt ga, bạn để 0ffline yh mình luôn pm k rep. Nếu bạn nói được làm được thì pay mình và rep tại topic này luôn cho mọi người biết. Chẳng ai hơi đâu đi tố ***o bạn làm gì cho mệt. Mong mọi người cảnh giác trước những người văn hay chữ tốt :)

Last edited by a moderator:
nó vẫn ol YH đó a e , nhưng chắc nó tính scam luôn rồi !

nó vẫn ol YH đó a e , nhưng chắc nó tính scam luôn rồi !

:)) Doi cho la mat hut'. co vai chuc $ con k tra? dc nua~ la` vai tram $, come2get no chi dc cai he mom thoi, pm k dam tra loi, con de? 0ffline nick moi ng` lam cho, rr that admin su? ly come2get di cang de lau cnag nhieu nguoi mat cong lam free :))

thế ai là admin site này:binhsua58:

đã từng làm cho admin này và ghét cái cách làm việc của lão :|

Chào ***c bạn.
tên nick:
tiền:

Chém thì hay, paid daily mà từ ngày 2-9 đến nay vẫn chưa đc paid. Mod nào ghé ngang qua thì tặng cho nó cái banned forever đi cho rôi :m146::m146::m146::m146::m146::m146::m146::m146::m146:

mình cũng chiến bác này thấy làm ăn uytín mà ta
12h đêm mình nộp acc pay ngay mà:binhsua58:

đã cho thằng admin rẻ rách này 20$ cho nó mua sữa cho con nó bú :))
cứ tập xác định là ko bao h đòi đc tiền từ thằng rẻ rách này nhé :(

Giờ mình mới thấy topic này ! Qua 1 tháng rồi. mình cũng đã từng làm cho come2get và vẫn thấy paid đều ^^!

come2get xìcam ak sao bác letam bảo come2get nhận hàng là sao .:binhsua17:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,996
171,047
Latest member
QH88MBA
Back