Waiting for Answer mời 2 bạn có yahoo giaodichbtc và trungthanh_bv17 vào đối chất

Status
Not open for further replies.
@vanhoangntv khi lấy code của @onlylove1 thì dùng yahoo khác, bán code cho mình lại dùng yahoo khác. Sự việc có vcb của chính chủ trong file text là điều ngoài ý muốn. Mod vui lòng xác minh nếu đúng là scam thật thì tiễn bạn ý đi

vụ phải xài 2 yahoo khác nhau em cũng thấy vô lý. :D minh bạch sao phải đổi yahoo khác giao dịch :rolleyes:

Code này ai mua thì cẩn trọng, mua của người đc cho là tin cậy đc nhé.
Khi gate nào thu lại code này, họ paid xong nhưng vẫn pending cho người sử dụng, trong quá trình đó nếu seller cố tính bán cho nhiều người khác, đến khi gate sell code không xài đc là xảy ra chargeback, đến lúc đó lòi ra một mớ nạn nhân

Biết nhưng mà éo chỉ :v , chỉ xong cũng ko chắc có người làm đc... Giờ GAMESTOP làm khó lắm, ko phải có code là dùng đc đâu hé hé.
Vậy cuối cùng mớ code đã đc bán cho em RAN :v ...

Biết nhưng mà éo chỉ :v , chỉ xong cũng ko chắc có người làm đc... Giờ GAMESTOP làm khó lắm, ko phải có code là dùng đc đâu hé hé.
Vậy cuối cùng mớ code đã đc bán cho em RAN :v ...
sao cứ gọi em ngọt sớt thế:D

ảo tug chảo 2 nv send code cho chủ thread đều làm scam nhưg cúi cùg $ lại về 9 chủ =)) ần pờ lí vơ pồ :eek:

sao cứ gọi em ngọt sớt thế:D
Thích gọi là em làm gì đc nhau :cool:.
Thoai mừng cho tên kia vậy, hắn chừa đổi xbox đi bán rồi, khổ Bing nó ko cho đổi Amz với iTunes nữa nên treo liêu 1 đống kaka.

Thôi xong thì close thôi, ai về nhà đó, tiếp tục kiếm tiền .
P/s : Vẫn ngửi thấy mùi thuyết âm mưu ở đây

Thích gọi là em làm gì đc nhau :cool:.
Thoai mừng cho tên kia vậy, hắn chừa đổi xbox đi bán rồi, khổ Bing nó ko cho đổi Amz với iTunes nữa nên treo liêu 1 đống kaka.
amz quay lại rồi, chỉ có điều tỉ lệ giờ bị cancel nhiều quá

resell 100%....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,645
170,744
Latest member
hiroot