MOD xử lý giùm thằng vgroupbosskiet nhé

Status
Not open for further replies.

thích thì chửi nhau nhưng dùng từ chửi bậy thẳng như thằng này thì chắc ko có gì bao che đc đâu nhỉ?
Đề nghị MOD xử lý theo rule

wingstar

Banned
Reactions
1,199
MR
0.000
Vote 1 phiếu ban lun thằng chủ thớt. Khiêu khích ng ta mà còn dám đi tố cáo. Nghe giọng điệu nó mình cũng thấy ngứa ngứa lỗ tai. Bác Kiệt đáng trách, nhưng mà nghĩ lại vừa mất tiền, vừa bị chửi ngu vì dại gái, thêm 1 thằng cứ lẽo đẽo như đàn bà nhai đi nhai lại thế thì ai ko nóng cho đc

Upvote 0

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,393
MR
1,286.059
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
bị SCAM thì ngu đúng rùi, nhưng mà ko được chửi ng ta như vậy, hãy đặt trường hợp bạn bị SCAM mà ng ta chửi bạn ngu, bạn có ức chế ko ?

Upvote 0

hoptackieman

Banned
Reactions
32
MR
0.000
ko nói nhiều nữa mất thời gian. Ngu hay khôn thì tự hiểu lấy
Tôi chả nói thẳng ai ngu cả, và cũng comment lịch sự ko chửi bới ai cả
Tại có đứa thích đao to búa lớn thể hiên bản chất đại ca, bản chất vô học và bản chất "giàu" nên ra đảo. Hết

Upvote 0
Tại có đứa thích đao to búa lớn thể hiên bản chất đại ca, bản chất vô học và bản chất "giàu" nên ra đảo. Hết

a e nghe câu này. có dẫn đến war không. ko có học mà kiếm tiền được của mmo.
có ai bị chửi thế này mà ko tức. nói thật ngoài đời thì ... luôn đó.
nhưng trong này ae với nhau còn giúp nhau nhiều. mỗi người nghĩ cho nhau 1 tí.
toàn đáp gạch bác kiet bảo sao bác ấy ko tức

Upvote 0

begs_nt

Banned
Verified
Reactions
1,590
MR
0.000
Mình cũng đang thắc mắc sao chỉ banned 1 phía
trong khi người khiêu khích trước là người lập topic này :|
Vừa mất tiền , vừa bị chửi là ngu, ai chịu đc :| Chịu banned mà chửi đc cũng ráng mà chửi cho hả đấy :|

Upvote 0
a e nghe câu này. có dẫn đến war không. ko có học mà kiếm tiền được của mmo.
có ai bị chửi thế này mà ko tức. nói thật ngoài đời thì ... luôn đó.
nhưng trong này ae với nhau còn giúp nhau nhiều. mỗi người nghĩ cho nhau 1 tí.
toàn đáp gạch bác kiet bảo sao bác ấy ko tức

nè, đọc lai nhé, vô học ở đây là cách chửi bới của hắn nhé
Nêu hắn ko chửi thì cũng ko có ai nói hắn vô học. Đc chứ?
Ở ngoài đời thì sao? ờ ngoài đời thì xem nó dám chửi người khác thế ko
Tức thì đc chửi người khác à? chả ai ném gạch cả, người ta đưa ý kiến thích thì nghe ko thích thì bỏ qua, thế thôi

Upvote 0
Mình cũng đang thắc mắc sao chỉ banned 1 phía
trong khi người khiêu khích trước là người lập topic này :|
Vừa mất tiền , vừa bị chửi là ngu, ai chịu đc :| Chịu banned mà chửi đc cũng ráng mà chửi cho hả đấy :|

chả có ai khiêu khích, tôi cũng chả nói thẳng vào mặt ai là ngu cả. Tôi nói chung chung vậy đấy
Ko chịu đc thì đc chửi người khác à? ở đâu ra cái quyền đó vậy?

Ban chả nói lên cái gì mà nói lên cách ứng xử của hắn thôi, muốn thành công phải có trái tim nóng và cái đầu lạnh. Chứ kiểu vậy sớm muộn cũng thất bại

Ko comment thêm comment nào nữa. Ai rảnh cứ vào spam. Mod qua thì đóng topic giùm giải quyết xong rồi

Upvote 0

nickname2606

Senior
Reactions
434
MR
0.009
Chat with me via Skype
Mặt này thì bạn hoptackieman chưa nói gì quá, xét theo nội quy forum đã, nếu nói người khác ngu là vi phạm nội quy thì khép tội được rồi đó :binhsua41:

Upvote 0

LukeLucy

Banned
Reactions
2,849
MR
0.000
chả có ai khiêu khích, tôi cũng chả nói thẳng vào mặt ai là ngu cả. Tôi nói chung chung vậy đấy

Ban chả nói lên cái gì mà nói lên cách ứng xử của hắn thôi, muốn thành công phải có trái tim nóng và cái đầu lạnh. Chứ kiểu vậy sớm muộn cũng thất bại

Ko comment thêm comment nào nữa. Ai rảnh cứ vào spam. Mod qua thì đóng topic giùm giải quyết xong rồi
nguyenhuyhoang thứ 2 là đây :| Người ta đang mất tiền còn gặp phải bạn , ko nóng mới lạ :|

Upvote 0
Topic này ko lập ra thì đã ko có gió, nhà ngta đang bùn nhảy vào "ngu thì đáng đời", hỏi xem cả nhà ngta có cho ăn dép ko?
An ủi còn ko hết, đằng này thích thêm dầu vào lửa còn ra giọng cao thượng "ý kiến cá nhân"
Bạn làm tôi thấy khinh những con người như bạn ở cái xã hội này đấy!

Upvote 0

vinammos

Banned
Reactions
1,290
MR
0.000
Chat with me via Skype
oánh nhau đeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee:chetdi::dap::ghe:

Upvote 0
mình nói thật nha. bạn hoptackieman này chả phải new. trong số chúng ta ai mới vào mmo mà chém được như bác ấy ko.
toàn clone nick . dám thì vắc nick chính ra.
hay bị MOD banned.
Check IP dùm.
mọi người để ý xem. dạo này cuộc cãi nhau có phải toàn ra JS.member hay member ( thường mới lập nick trong tháng 4 5 ) gây ra ko

Upvote 0

behu

Banned
Reactions
1,691
MR
0.000
nếu ban nít vgrosskiet mình thấy ko hợp lý,tại bác kia khiêu khích trước mà=>ban lun cả 2 lun mới hợp lý,bác vgrosskiet đã mất 22lr mà còn bị ban.đã vậy còn bị chửi này nọ,xin lỗi các bác có ai mà ko ức chế

Upvote 0

congdaittb

Senior
Reactions
549
MR
0.000

topic đúng là đã giải quyết được theo đúng nguyện vọng của chủ topic, ở đây chỉ nói thêm khía cạnh là tại sao chỉ là một phía. chủ thớt xem lại câu này
tôi cũng chả nói thẳng vào mặt ai là ngu cả
với câu này:
ngu thì bị scam, dại gái thì bị scam, ham lời thì bị scam. Lên lập topic ra vẻ ta đây giàu có, ta đây thừa lòng tốt à???
Lo sốt vó lên cứ lên giọng: ko sao, đợi em ấy trả lời
Mắc cười ko đỡ nổi
Bạn thử đặt mình vào trường hợp bị scam, xem bạn có bực tức không, lúc bạn đang giận ai đó mà có người nói với bạn như thế bạn sẽ xử lý ra sao. Bác kiet bị ban vì chửi bậy thì không ai bênh cả, nhưng bác cũng nên xem lại mình.
P/s: topic do bạn tạo ra nhưng đâu phải muốn đóng là đóng được, mod cũng vậy nếu còn phát sinh mâu thuẫn chưa thỏa đáng thì nên xem lại có nên đóng topic hay không?
Mong 2 bác bắt tay dàn hòa, mỗi người nhịn một tí, đừng vì cái tôi của mình mà gây cãi lộn.

Upvote 0
đã bị scam rồi mà chủ thớt không tha chửi người ta,rồi report, bótay với thể loại này,thật hết nói với pờ rồ ,đạo đức xuống cấp
NHIỀU TIỀN MÀ ĐẠO ĐỨC XUỐNG CẤP CŨNG CHẢ ĐỂ LÀM GÌ
;))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,486
177,010
Latest member