• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

MOD với ADMIN xem xét Angelpc giùm tránh anh em bị scam:

Status
Not open for further replies.
Scammer thì giọng điệu lúc nào chẳng thế : Ta scam chưa mà xồn xồn lên
Nhưng xl đợi scam xong mới lập topic thì lập làm cái giề
Mà Mod banned cái nick hổ báo này đi, post bài thì ko dấu mà toàn văng tục

khogn phai chuyen cua may khong biet gi thi cam mieng lai di

Chưa scam nhưng cũng chưa chắc ko phải scammer, đã là scammer thì nín rồi biến!
Ở đó mà hổ báo, đây ko phải trường mẫu giáo =))

Yêu cầu cậu Angelpc up proof đã giao dịch thành công và ghi tiếng việt có dấu đàng hoàng không văng tục nhé.

Nói chug đã có report thì ae cẩn thận, lần này nó ngu gặp phải 2 người có đóng bảo hiẻm nên scam ko thành công mà lặn
Chứ gặp người khác thì hnay đã có topic report rồi!
Giọng điệu scam trc h chỉ có thế =] Cãi chày cãi cối đi

vl the toi da scam chua nhi va da lay duoc mot dong xu nao cua chu thot chua vl that :binhsua01:

viết toàn ko dấu, lại ăn nói văng tục, vote ban :binhsua08:

Yêu cầu cậu Angelpc up proof đã giao dịch thành công và ghi tiếng việt có dấu đàng hoàng không văng tục nhé.
proof :14b871125830e5bb2688cf012fcaed0a_48071690.po.jpg

cũng cha muốn up lên làm gì tốn thời gain vì cái nick cũng chả quan trọng nhưng thấy buồn cười thằng chu topic quá :binhsua172:
Thấy thằng chu topic không yên tâm nên bán cho mualr.com tuy rẻ hơn nhưng an toàn thuogn thi sell cho doithay nhung hom nay pm khong thay :binhsua168:

Last edited by a moderator:
Nói chug đã có report thì ae cẩn thận, lần này nó ngu gặp phải 2 người có đóng bảo hiẻm nên scam ko thành công mà lặn
Chứ gặp người khác thì hnay đã có topic report rồi!
Giọng điệu scam trc h chỉ có thế =] Cãi chày cãi cối đi

sao có nhiều người như thế này nhỉ giả sử nhé .Không scam mà bão scam thi giọng điệu cua cậu thế nào với lại chuyện này không phải của cậu không có chuyện gì để làm ah :m004:
up lem cho anh em vao chem gio dang ranh hehe

proof :View attachment 15306

cũng cha muốn up lên làm gì tốn thời gain vì cái nick cũng chả quan trọng nhưng thấy buồn cười thằng chu topic quá :binhsua172:
Thấy thằng chu topic không yên tâm nên bán cho mualr.com tuy rẻ hơn nhưng an toàn thuogn thi sell cho doithay nhung hom nay pm khong thay :binhsua168:

proof kiểu gì thế? thôi đừng chống cự vô ích.

May là có proof ... ko thì ra đảo rùi ... nhưng topic là kêu mọi ngừ đề phòng và chờ trả lời của cậu màk ... sao vào chửi lung tung ghê thế ... :binhsua146:

May là có proof ... ko thì ra đảo rùi ... nhưng topic là kêu mọi ngừ đề phòng và chờ trả lời của cậu màk ... sao vào chửi lung tung ghê thế ... :binhsua146:
photoshop do cai nick nay thi quan trong gi dau gia su may khogn hiep dam con nguoi ta ma nguoi ta bao may hiep dam thi the nao hehe

Toàn chuyện tào lao.
Một thằng thì nói năng tục tỉu lại viết không dấu.
2 thằng kia thì bảo người ta scam mà chả có 1 tí chứng cứ gì. Sao 2 thằng bây không nghĩ cái vụ của can1doithu ? Cũng bảo sell VPS gòi ko sell đó, scam không ?! Xàm bà kố còn bài đặt post vào Box scam.

Hài vãi

Toàn chuyện tào lao.
2 thằng kia thì bảo người ta scam mà chả có 1 tí chứng cứ gì. Sao 2 thằng bây không nghĩ cái vụ của can1doithu ? Cũng bảo sell VPS gòi ko sell đó, scam không ?! Xàm bà kố còn bài đặt post vào Box scam.

Hài vãi

Bạn àhh. Mình cũng không rãnh lắm vì hôm nay CN cũng nhiều việc lắm. Nhưng bạn nghĩ xem. Sell 26LR, 2 người PM cách nhau 10p (cả 2 đều đóng phí bảo hiểm + verify info với BQT) khi PM đều
đồng ý giao dịchtới khi bảo send LR đều im re, không nói gì nữa. PM không trả lời ( bạn xem proof thì biết).
Bạn nghĩ nếu là bạn có nghi ngờ không? Mình post lên chỉ muốn anh em đề phòng. Tại sao gặp người đóng phí bảo hiểm lại không giao dịch, cố tình im re? Cho dù có không bán thì cũng phải lịch sự nói 1 tiếng...

Mình chỉ sợ anh em khác pm mua mà bị lừa thì khổ. 26LR cày cả tháng chứ không ít.

Giờ có bằng chứng cậu ấy send tiền cho người khác thì mình cũng xin lỗi cậu ấy! Và mong cậu ấy lần sau giao dịch nó người lớn 1 tí.

Mong mod xóa topic này giúp mình! Xin lỗi mọi người luôn!

Toàn chuyện tào lao.

Hài vãi
Người ta post chỉ để để phòng đầu topic đã ghi rõ chứ có khẳng định scam đâu, cái này ng ta post proof chỉ để đề phòng mà quả thật với cái proof đó thông wa 2 ng đã phí bảo hiểm thì đáng để cho mọi ng phải cẩn thận với bác kia rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom