SCAM Mod vào banned luôn thằng này ngay và luôn nhé

Status
Not open for further replies.
nhìn thấy bác là e lại nhớ cái acc PP mới ăn mít khi sáng :(
mít gì đó :3 rao lên xem ae ai gỡ dc ko :D 180days vẫn gỡ dc mà =))0
:D, xem thì k dám hack
còn 1 cơ hội nữa...ok team đi cho pác xài thoái mái con gà mái lun :3 xem hack dc hơm :D :D hụ hụ :D PM yahoo chữ kí :D :D

còn 1 cơ hội nữa...ok team đi cho pác xài thoái mái con gà mái lun :3 xem hack dc hơm :D :D hụ hụ :D PM yahoo chữ kí :D :D
hack là lợi dụng ko để ý, bác biết trc rồi, hack làm gì nữa :D :D

hack là lợi dụng ko để ý, bác biết trc rồi, hack làm gì nữa :D :D
:"> e định cho pác team cái máy ảo của e á mà :D :D :D chứ e cũng sợ lắm kakakaka :"> tiện thể chỉ e hack lun :D :D =))))

P/s: Đề nghị thím @gmailservice làm 1 bài post hướng dẫn hack + đề phòng hack đi để anh em đề phòng :D :D Thanks thím trước :D vote cho thím 1 phiếu :">

:"> e định cho pác team cái máy ảo của e á mà :D :D :D chứ e cũng sợ lắm kakakaka :"> tiện thể chỉ e hack lun :D :D =))))

P/s: Đề nghị thím @gmailservice làm 1 bài post hướng dẫn hack + đề phòng hack đi để anh em đề phòng :D :D Thanks thím trước :D vote cho thím 1 phiếu :">
đấy bác lại xử bậy cho e bị band nick, rồi sau này bác nào bị mất acc lại tìm đến em đòi nữa :D :D :D

mình xóa mail củ, add mail mới, nó bảo. mày là thành phần nguy hiểm, tau éo tin tưởng mày nữa, cho mày ăn mít vĩnh viễn chơi :(

mình xóa mail củ, add mail mới, nó bảo. mày là thành phần nguy hiểm, tau éo tin tưởng mày nữa, cho mày ăn mít vĩnh viễn chơi :(
:-| :-| e add full mail r nè :D acc trust bình thường :D

đấy bác lại xử bậy cho e bị band nick, rồi sau này bác nào bị mất acc lại tìm đến em đòi nữa :D :D :D
hụ hụ :D :D :D acc mới mờ sợ giề hê hê hê :D

Các bạn chú ý: Lập topic report đúng rule, cung cấp đầy đủ thông tin thì mod mới xử lý giúp các bạn được.

Topic close.

Thân !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,026
173,099
Latest member
Splenitive

Most viewed of week