SCAM Mod vào banned luôn thằng này ngay và luôn nhé

Status
Not open for further replies.
Teamview sao mà hack j` dc :3 chỉ có điều nó send cho cậu file exe hoặc chèn vào file j` đó r mở lên ko để ý thôi, còn diệt thì cứ cài win cho chắc :)))
t ns luôn cơ chế, nhiều bạn gà ko biết, teamview và ăn cắp cokie của máy nạn nhân thì c có thể mất hết kẻ cả acc fb nhé

mình đã bị tv 1 lần và bị hack gmail, rất may gmail mình bảo vệ 2 bước ( đăng nhập phải nhập mã xác nhận gửi về máy) nên kẻ gian ko làm gì được, ko có bằng chứng nên thui :D
tiện thể hỏi bảo vệ 2 bước thế có tốt ko

t ns luôn cơ chế, nhiều bạn gà ko biết, teamview và ăn cắp cokie của máy nạn nhân thì c có thể mất hết kẻ cả acc fb nhé
Thì cái đó do thao tác của nó, nhiều khi mấy bạn cứ để nó làm thoải mái, chã để ý với cả nhiều bạn đâu nắm rõ dc vụ cooki.

mình đã bị tv 1 lần và bị hack gmail, rất may gmail mình bảo vệ 2 bước ( đăng nhập phải nhập mã xác nhận gửi về máy) nên kẻ gian ko làm gì được, ko có bằng chứng nên thui :D
tiện thể hỏi bảo vệ 2 bước thế có tốt ko
tốt rùi bạn ơi

bây giờ còn cái kiểu lừa này à :3 cách đây 3 năm về trước có thằng nó send file cho mình. chửi thấy mẹ nó luôn :D

Thì cái đó do thao tác của nó, nhiều khi mấy bạn cứ để nó làm thoải mái, chã để ý với cả nhiều bạn đâu nắm rõ dc vụ cooki.
thì vậy t mới ns là teamview cũng có thể mất acc :confused:

bây giờ còn cái kiểu lừa này à :3 cách đây 3 năm về trước có thằng nó send file cho mình. chửi thấy mẹ nó luôn :D
đôi trường hợp khó xử cậu ơi, ví dụ mình nhờ nó hướng dẫn làm offer, h nó send file ko nhận cũng khó

đôi trường hợp khó xử cậu ơi, ví dụ mình nhờ nó hướng dẫn làm offer, h nó send file ko nhận cũng khó
có phần mềm diệt virut xịn,mở lên mà là virut thì tác vụ bị chặn ngay

mình dùng norton, nó chặn nhưng đôi lúc chủ quan thường mấy cái scan với chang gui đoại loại như thế hay bị báo, vửa tv 3 phút nó bảo đi ăn cơm khí, 30s sau thấy google báo về có kẻ đăng nhập lạ, 2 acc luôn, cách nhau 20s :v

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,026
173,099
Latest member
Splenitive

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week