Report MOD CHUCHUNG ăn nói vô căn cứ !

Status
Not open for further replies.

HPT

Junior
Reactions
73
MR
0.000
Chào các bác, hiện tại mình có 1 Topic tuyển Ref bên Box Referrers thì tự nhiên Mod @ChuChung nhảy vào Topic mình và bảo mình có 2 Clone là @mrduc9x@vananh1999 :eek: Mình cũng không hiểu tự nhiên Mod lấy đâu ra thông tin thế vậy =)) 2 Nick đó với Nick này chả liên quan gì cả :eek:

Chính thức Report MOD !

Haizz ! Mình mới hỏi thôi chứ đã làm gì đâu mà nóng ruột thế :D Hay có tật giật mình:eek:
HPT
Chắc vì điều này

HPT
Registered: Feb 24, 2015
  1. 207.244.77.3 Yesterday at 5:10 PM

vananh1999
Registered: Jan 15, 2015
  1. 207.244.77.3 Sunday at 11:39 PM

mrduc9x
Registered: May 6, 2015
  1. 207.244.77.3 Yesterday at 11:05 AM
Vậy bạn cho mình biết đây là gì đc ko vì mình thấy có 2 acount login cùng 1 ip này cách đó chưa đầy 1 ngày
Mod lưu ý trùng ip nhau chưa hẳn là clone acc đâu mod à. Đơn giản ví dụ như chỗ mình tất cả anh em chơi mmo tập trung ở 1 quán nét mạnh nhất tới vài chục người và đều có chung 1 ip thế vài chục acc mmo đâu phải là clone acc được.
Nên phán xét cẩn thận không mod bị mem report quài cũng ngại he he :D

Upvote 0
Mod lưu ý trùng ip nhau chưa hẳn là clone acc đâu mod à. Đơn giản ví dụ như chỗ mình tất cả anh em chơi mmo tập trung ở 1 quán nét mạnh nhất tới vài chục người và đều có chung 1 ip thế vài chục acc mmo đâu phải là clone acc được.
Nên phán xét cẩn thận không mod bị mem report quài cũng ngại he he :D
Làm mmo không có máy tính riêng hay sao mà chơi ở quán net - Chuyện này hơi khó tin đấy à nha :D

Upvote 0
Cách nhau có vài tiếng kìa bạn, kể cả IP động thì làm j trùng đến mức đấy
thì mình nói có mà vì cách nhau vài tiếng nên tỷ lệ cùng 1 người rất cao, có câu đó mà, câu trên chỉ là nói với bạn kia alf ko nhất thiết khi check IP cùng 1 IP là phải cùng 1 người

Upvote 0
Chào bạn @HPT topic trên bạn nói mình ăn nói vô căn cứ - Vậy mình sẽ xử lý theo hình thức vô căn cứ như bạn nói luôn sau khi đưa ra bằng chứng bên trên !
Rules của forum không cho phép 1 người - hoặc 1 ip sử dụng 3 acount nên mình sẽ banned 3 acount trên mỗi acount 7 ngày
- sau 7 ngày mình thấy còn báo clone nữa thì lại banned tiếp !
Thân Ái - Topic close

Upvote 0
Làm đúng, có nhắc nhở hỏi han nhưng đương sự thì la làng. Kiểu nào cũng report được. @ChuChung em có thuê thớt PR cách em clear clone không vậy :eek:

Upvote 0
thế nên đừng ai NGU mà ra cafe wifi, wifi công cộng để log acc mmo4me nhé

kẻo lại ra đi trùm với nhau đấy =)))))))))))

mình đang ở chung nhà trọ (ko chung phòng) với mấy em nữ, chứ mà có nam thỉ chúng nó cũng làm mmo4me thì bỏ mịa (vì nhà trọ chung nhau 1 dây mạng) :D

Upvote 0
Mình cũng vừa tạo một nick mmo4me mới trên cùng IP, còn vì sao sẽ giải thích với các mod và admin sau. Tuy nhiên @ChuChung check và mới chỉ nhắc nhở yêu cầu giải thích đó là biện pháp an ninh cần thiết. Chưa gì hết đã giãy đành đạch, trong khi bị scam thì report khóc lóc than thở. Người ta cố gắng "rào chuồng" thì cứ chống đối kiểu vô can

Upvote 0
mình với thằng em vẫn hay ra quán net cùng làm offer, ra ngồi đương nhiên vẫn mò vào 4rum xem tin tức, giờ chắc ko dám login cùng lúc nữa quá :rolleyes:

Upvote 0
Mình cũng vừa tạo một nick mmo4me mới trên cùng IP, còn vì sao sẽ giải thích với các mod và admin sau. Tuy nhiên @ChuChung check và mới chỉ nhắc nhở yêu cầu giải thích đó là biện pháp an ninh cần thiết. Chưa gì hết đã giãy đành đạch, trong khi bị scam thì report khóc lóc than thở. Người ta cố gắng "rào chuồng" thì cứ chống đối kiểu vô can
Clone @huonggiac à a :D

Upvote 0
mình với thằng em vẫn hay ra quán net cùng làm offer, ra ngồi đương nhiên vẫn mò vào 4rum xem tin tức, giờ chắc ko dám login cùng lúc nữa quá :rolleyes:
Cũng ko cần cực đoan như vậy bạn ơi. Vụ này @ChuChung có bằng chứng và nhắc nhở chứ chưa làm gì cả, đằng này vào bla blô gào thét, band là đúng. Còn nếu có cafe hay Net thì chỉ cần giải thích hợp lý khi hỏi tới cũng được. Trừ khi @ChuChung cố tình band luôn thì mới quá. Nên mình thấy như thế này là hợp lý

Upvote 0
OK. A tạo cho chị ấy, chị gà quá nên phải chỉ tận tay nên cùng IP, Mod nào hỏi a sẽ giải thích và nếu rules ko cho phép a sẽ xin admin. Clone là nhân bản còn a với chị ấy là hai giới tính khác nhau nha e

Upvote 0
theo mình nên khóa reg acc, lâu lâu mở 1 đợt thôi. để reg acc tràn lan, vừa mệt mod, vừa tạo cơ hội cho scam.

Upvote 0
theo mình nên khóa reg acc, lâu lâu mở 1 đợt thôi. để reg acc tràn lan, vừa mệt mod, vừa tạo cơ hội cho scam.

cũng như nhau cả thôi, thằng nào muốn reg acc phải show webcome, CMND với Shin thì mới ngon dc :D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week