Waiting for Answer Mod @BuyLR quỵt tiền freelance từ năm 2016 đến nay

Status
Not open for further replies.
Anh hẹn trả thời gian tới chứ ko phải scam
Anh chưa có thời gian test hàng nên chưa trả tiền đc, đợi khi nào anh test xong anh trả tiền
Em mò được info của anh sao ko báo anh để anh trả tiền mà report chi vậy.
Lý lẽ của 1 mod, vụ này mà ban quản trị éo gỡ cái danh mod của ộng này ra thì mod forum này éo còn đáng 1 đồng nữa
forum nát đến nơi rồi

Haiza đã ko report rồi mà cứ suốt ngày đi bình luận scammer khác mình ngứa mắt quá mới vào chọt 1 cậu là ko thấy đâu nữa
:) @tunvit @cuipap1984 Cậu có vấn đề gì với mình thì có thể report thẳng vô box này hoặc gửi thông tin cho mod nhé

Dùng Skype khác nên tự tin nhỉ :D xóa hết rồi hả
:D Mày có info tao là monkey247 gì đó thì cứ tự nhiên tạo topic nha, forum đâu có cấm clone mới tạo lập topic report scam đâu nhỉ?

:D Sao không lấy hẳn nick chính mày ra nói chuyện mà phải tạo clone để đá đểu nhau o_O

:D Mày có info tao là monkey247 gì đó thì cứ tự nhiên tạo topic nha, forum đâu có cấm clone mới tạo lập topic report scam đâu nhỉ?

:D Sao không lấy hẳn nick chính mày ra nói chuyện mà phải tạo clone để đá đểu nhau o_O
Hình như nhầm ông ơi, tôi có nói ông là monkey gì đâu ?

Hình như nhầm ông ơi, tôi có nói ông là monkey gì đâu ?

Nếu bạn có đầy đủ bằng chứng thì tạo topic report ! không thể xúc phạm danh dự người khác ! nếu bạn còn tiếp diễn thì mình tặng point bạn !

Gửi code qua inbox anh check nếu code hoạt động thì anh gửi tiền, chẳng có ai trả tiền cho 1 thứ ko dùng được cả. Tranh thủ đi chứ 8 a đi du lịch vs cty, rồi lại bảo anh scam thật thì nguy. Còn mấy vấn đề khác a ko muốn đôi co vs e làm gì, chẳng có gì mà đôi co vs người như em cả.

Còn qua 10 em không gửi thì thôi, anh cũng chẳng quan tâm. Không có time cho mấy việc này đâu.

Qua đây mình cũng xin BQT nghỉ việc, vì lâu giờ không hoàn thành tốt nhiệm vụ của một MOD là quản lý tốt box của mình, bận việc quá, ít online.

Gửi code qua inbox anh check nếu code hoạt động thì anh gửi tiền, chẳng có ai trả tiền cho 1 thứ ko dùng được cả. Tranh thủ đi chứ 8 a đi du lịch vs cty, rồi lại bảo anh scam thật thì nguy. Còn mấy vấn đề khác a ko muốn đôi co vs e làm gì, chẳng có gì mà đôi co vs người như em cả.

Qua 10 a bận chạy deadline cho dự án của cty nên ko có time giải quyết dây dưa nhiều đâu.
anh ơi với cách nói chuyện của anh cho em đái vào đầu anh vài phát :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

@datteo : cũng đã từng 1 thời như e, e pm inbox a đi, có 1 món quà nhỏ tặng e :D
@muasitewarez muốn kiện ai bạn cứ bạn cứ up bằng chứng lên đầy đủ đi nếu ko thì lời nói cũng vô giá trị thôi :cool:
@sup3rspy9x mình xin nói luôn là theo hiểu biết chút đỉnh của mình thì @NguyenTuanMinh ko phải là monkey, monkey rất ngu, nó mà bằng 50% @NguyenTuanMinh cũng đỡ, cái này mình nói thiệt, còn @NguyenTuanMinh là ai thì mình chưa có thời gian tìm hiểu :D @NguyenTuanMinh lần đầu tao binh mày đó, like cái đi :D

Còn qua 10 em không gửi thì thôi, anh cũng chẳng quan tâm. Không có time cho mấy việc này đâu.

Qua đây mình cũng xin BQT nghỉ việc, vì lâu giờ không hoàn thành tốt nhiệm vụ của một MOD là quản lý tốt box của mình, bận việc quá, ít online.
Dạ em chào anh "mod", sao anh không tự lục lại chat bên skype mà check ạ.

monkey nó tên là Huy và ở ngoài bắc nhé, tầm 93-95 gì đó ngày trước nó chưa scam ai mình đã lưu facebook của nó vào trong trình duyệt, đến lúc nó scam thì không may mình để mất file dấu trang của chrom.
Còn 4rum này đầy scam đang hoạt động dưới tên mới "uy tín" :D chẳng biết lúc nào các anh ý phát dại.

Đi report , đi đòi quyền lợi , bỏ chất xám ra , đến giờ gần nửa năm rồi mà cứ như đi ăn xin ấy nhỉ ! sao trước đây ko xem đi , giờ bảo đi du lịch nọ kia , nói chuyện kiểu như anh cả bề trên ấy , có tuổi rồi làm sao cho các e nó nể nó gọi 1 từ ( ANH ) Bác thớt quá tử tế , gặp phải e xem . tiền ko lớn nhưng công sức mồ hôi làm ra , bỏ chất xám ko xin xỏ bố con thằng nào hết , sống lỗi thì biết đường , fun tiền cho e nó rồi chim cút đi cho e chuyện !

MỘT LẦN CUỐI: QUA 10 EM KHÔNG GỬI CODE ĐỂ A CHECK THÌ ANH KHÔNG GIẢI QUYẾT VẤN ĐỀ NÀY NỮA ĐÂU NHÉ.

Gửi code qua inbox nhé, anh ko có rảnh vào đây check đâu, còn về log giải quyết thế nào thì vẫn cứ reply tại đây.

Anh không bỏ tiền dù chỉ 1 cắc cho một thứ hoàn toàn vô dụng với mình. Code em làm anh chưa dùng ngày nào nên chưa rõ nó chạy OK hay không?

Anh cũng xin lỗi em là đã bắt em phải chờ đợi, cũng xin lỗi vì đã xem em như em út nên ăn nói và hành xử có phần đùa đùa như thế. Đầu tháng 05 em có inbox fb cho a, a mới nhớ để online skype, đã nói chuyện vs nhau hẹn đầu tháng 6 mà em chơi như vậy thì a cũng bó tay vs em rồi. Trẻ con quá em ạ. Mà a cũng trẻ con nữa :)

Last edited:
Mấy bác đừng bực bội hay nóng làm gì với anh ta làm gì. nhờ anh ta mà e quen anh em trong này + một buổi tối cười thả ga. Thế là đủ, còn BuyLR thì kệ, không đáng đề em tốn calo. Cứ đọc comment của anh ta là em cười thả ga, lớn hơn em cả chục tuổi mà nói chuyện thua 1 đứa học lớp 2.

Tính em nó khùng khùng vậy à, bực bội chi với BuyLR. Để thời gian tư tưởng đi cày tiền nuôi thân nuôi gia đình sắp xây dựng.

MỘT LẦN CUỐI: QUA 10 EM KHÔNG GỬI CODE ĐỂ A CHECK THÌ ANH KHÔNG GIẢI QUYẾT VẤN ĐỀ NÀY NỮA ĐÂU NHÉ.

Gửi code qua inbox nhé, anh ko có rảnh vào đây check đâu, còn về log giải quyết thế nào thì vẫn cứ reply tại đây.

Anh không bỏ tiền dù chỉ 1 cắc cho một thứ hoàn toàn vô dụng với mình.
Sống sao cho người ta tôn trọng anh ơi

Cù nhây để nắm thế chủ động trong khi sai rành rành ra

Anh có tiền không có nghĩa là anh có quyền mạt sát người ta vậy

Giờ người ta không cần tiền mà cần thiên hạ biết cái mặt bẩn của anh đó anh ơi

Sau này nhớ dùng sữa rữa mặt thường xuyên để mặt bớt dày nha anh

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,290