Mod box Capthca vào giải thích dùm

Status
Not open for further replies.
Bắt tôi giải thích gì bây giờ, tạo 1 đống nick rồi mỗi chỗ chọt 1 câu, mọi người đang nóng vì mất miếng cơm manh áo bạn lại cứ đi xỉa xói chọc cho người ta điên lên người ta phải chửi, tôi đi "dọn dẹp" cho bạn cũng mệt, nên tôi phải ban , ko cần giải thích gì nhiều, nếu bạn vui vẻ đàng hoàng thì anh em box Catpcha vui vẻ đón nhận bạn ,thế thôi...
@Hình như bạn cũng khá quen biết trong box Catpcha đó, cứ đường hoàng lấy nick quen ra mà sinh hoạt chung với anh em trong box nhé ,mấy cái nick do_la02,01... gì gì dẹp đi bạn !
Topic này closed nhé, nếu muốn tiếp tục kiện cáo gì thì lấy nick chỉnh ra và nhớ đưa thêm bằng chứng ra để cho BQT dễ dàng xử lý nhé !
Thân

Bạn nói tôi tạo nick để đâm chọt, vậy bạn hãy chelk và chứng minh đi. Bạn là Mod bạn chelk được IP và biết được tôi clone nick nào mà. Vậy bạn hãy chứng minh là tôi clone nick đi.
Còn nếu bạn không chứng mình được thì hãy unban nick kia cho tôi. Và tại sao tôi chỉ thấy bạn banned những người không theo phe bên bạn, còn những người bên phe bạn cũng chửi bậy, cũng xúc phạm người khác thì không bị ban? Vậy có phải là bạn đang làm việc theo cảm tính không? Khi chưa giải quyết xong thì mong bạn đừng close topic vội. Bạn không giải quyết được tôi sẽ nhờ Admin giải quyết.

zzhackerkill

Senior
Reactions
444
MR
0.000
Tao *** phải nói nhiều với cái lũ chúng mày. Có banned bố mày cũng *** cần. Chỉ tiếc là 1 diễn đàn to lớn mà có MOD làm việc như máu ***.

Mía ơi nó chửi bậy nè Mod.
1/ Bác phải hỉu 1 topic tranh luận là gì.tên cái topic như thế này"Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!".Tên topic này nói lên tất cả rồi nhỉ.chắc tại bác trình thế nào nên không hỉu đó thôi.Vì trình woa kém nên bác vô CM đi ngc topic.Giờ bác kiện cáo là sao nhỉ.Nhìn lại bác thì tính cách ko khác ..Tôi tặng bác 1 từ "c h ó" (bán nc cầu vinh mà)
2/ Tôi thấy bác không hỉu ng ta đả tử tế ngay từ đầu.Sau nay ng ta mới ném gạch bác.Thế mà bác còn mặt mủi ngi mình đúng sao.Mà tôi thấy bác lì thit.Tội tặng bác một tử "Trâu"

1+2====> "Trâu c h ó" .Tặng bác làm kỉ niệm

Upvote 0

behu

Banned
Reactions
1,691
MR
0.000
thôi zô coi cách làm offer học hỏi xong ra đình công tiếp,nói với cha nội dola đa lô chi đó phí thời gian quá,công nhận rãnh thiệt á :)) ma chứ ko phải người =))

Upvote 0

phonglantim

Senior
Reactions
394
MR
0.000
Nick do_la01 của bạn tạo 3/2012... đơn giản vậy là bạn chỉ mới biết đến captcha ở FORUM này được 5 ngày... vậy mà bạn rất sánh sỏi mọi chuyện diễn ra ở đây... làm như là chuyện gì bạn cũng biết vậy... ngay cả chị N bạn cũng làm ra vẻ biết rất rõ và sành sỏi... mình xin lỗi... có là thiên tài cũng chằng thể làm được điều đó... vậy nên chắc chắn là bạn clone nick rồi... điều này chắc mấy đứa học lớp 1 cũng biết bạn nhỉ... có cần chứng minh nữa không... chấm hết! :binhsua104:
Cái này chuẩn ko cần sửa này, bạn giải thích cái này đi, nếu không giải thích dc, bạn hãy nằm xuống, thả lỏng người, tay gác lên trán, suy nghĩ xem tại sao lại thế tại vì sao lại thế?:binhsua144:

Upvote 0

thiemthang

Senior
Reactions
450
MR
0.000
dạo nay pix đã chán...có nhiều thành phần như chủ topix càng chán hơn..

Upvote 0

Paris1982

Senior
Reactions
236
MR
0.000
Tao *** phải nói nhiều với cái lũ chúng mày. Có banned bố mày cũng *** cần. Chỉ tiếc là 1 diễn đàn to lớn mà có MOD làm việc như máu ***.

---------- Post added at 03:08 PM ---------- Previous post was at 03:07 PM ----------

Quá điên rồi nên cũng không cần ở cái diễn đàn này làm gì bạn ak. Mod làm việc kiểu đó thì cũng chẳng cần ở lại làm gì.
Ra đi vui vẻ nhé :binhsua104: member box captcha sẽ luôn nhớ về bạn :binhsua129:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,478
176,997
Latest member
TYPHU88GIFT

Most viewed of week