Mod box Capthca vào giải thích dùm

Status
Not open for further replies.
Bắt tôi giải thích gì bây giờ, tạo 1 đống nick rồi mỗi chỗ chọt 1 câu, mọi người đang nóng vì mất miếng cơm manh áo bạn lại cứ đi xỉa xói chọc cho người ta điên lên người ta phải chửi, tôi đi "dọn dẹp" cho bạn cũng mệt, nên tôi phải ban , ko cần giải thích gì nhiều, nếu bạn vui vẻ đàng hoàng thì anh em box Catpcha vui vẻ đón nhận bạn ,thế thôi...
@Hình như bạn cũng khá quen biết trong box Catpcha đó, cứ đường hoàng lấy nick quen ra mà sinh hoạt chung với anh em trong box nhé ,mấy cái nick do_la02,01... gì gì dẹp đi bạn !
Topic này closed nhé, nếu muốn tiếp tục kiện cáo gì thì lấy nick chỉnh ra và nhớ đưa thêm bằng chứng ra để cho BQT dễ dàng xử lý nhé !
Thân

Bạn nói tôi tạo nick để đâm chọt, vậy bạn hãy chelk và chứng minh đi. Bạn là Mod bạn chelk được IP và biết được tôi clone nick nào mà. Vậy bạn hãy chứng minh là tôi clone nick đi.
Còn nếu bạn không chứng mình được thì hãy unban nick kia cho tôi. Và tại sao tôi chỉ thấy bạn banned những người không theo phe bên bạn, còn những người bên phe bạn cũng chửi bậy, cũng xúc phạm người khác thì không bị ban? Vậy có phải là bạn đang làm việc theo cảm tính không? Khi chưa giải quyết xong thì mong bạn đừng close topic vội. Bạn không giải quyết được tôi sẽ nhờ Admin giải quyết.

Huyle

Junior
Reactions
189
MR
0.000
Vậy thì bạn đã, đang đóng góp được gì cho box captcha mà bạn đòi "công bằng". Đó là những người đã, đang nỗ lực cống hiến cho box và có thể xem xét khách quan, họ gặp phải tình huống khó khăn và sự "đòi hỏi lợi ích riêng" của bạn, "dạy đời" của bạn dù họ không cần nghe, họ yêu cầu bạn stop nhưng bạn vẫn tiếp tục cả ngày. MOD LÀ NGƯỜI, và mod có những nội quy riêng để quản lí box, bạn không có lí do khách quan nào cả, nếu bạn không chấp nhận mà còn cố tiếp tục thì ban là cách giải quyết tốt nhất.
Không có lí do gì một nick không đóng góp mà lại vào yêu cầu quyền lợi ngang những nick khác cả. Admin lập ra diễn đàn để giúp đỡ và chia sẻ chứ không phải để bạn vào đòi quyền lợi. Nếu bạn không có ý đóng góp mà đòi quyền lợi cho bản thân. Please go out cho lành.

Upvote 0

do_la02

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Vậy thì bạn đã, đang đóng góp được gì cho box captcha mà bạn đòi "công bằng". Đó là những người đã, đang nỗ lực cống hiến cho box và có thể xem xét khách quan, họ gặp phải tình huống khó khăn và sự "đòi hỏi lợi ích riêng" của bạn, "dạy đời" của bạn dù họ không cần nghe, họ yêu cầu bạn stop nhưng bạn vẫn tiếp tục cả ngày. MOD LÀ NGƯỜI, và mod có những nội quy riêng để quản lí box, bạn không có lí do khách quan nào cả, nếu bạn không chấp nhận mà còn cố tiếp tục thì ban là cách giải quyết tốt nhất.
Không có lí do gì một nick không đóng góp mà lại vào yêu cầu quyền lợi ngang những nick khác cả. Admin lập ra diễn đàn để giúp đỡ và chia sẻ chứ không phải để bạn vào đòi quyền lợi. Nếu bạn không có ý đóng góp mà đòi quyền lợi cho bản thân. Please go out cho lành.
Tại sao banned nick tôi? Vậy như bạn nói thì những nick lập lâu rồi họ có quyền phát ngôn bừa bãi và được Mod ưu đãi bỏ qua ak? Tôi thấy Mod xử lý không được công bằng thì tôi nói.

Upvote 0

hiepsi1314

Banned
Reactions
1,041
MR
0.000
Chài... đơn giản mà... bạn mở cái poll cho anh em vào vote... nếu bạn có khoảng 20 cái thanks + phiếu ủng hộ bạn thì nick bạn sẽ được unbanned... còn ngược lại toàn gạch với đá dành cho bạn thì bạn tự hiểu tại sao bị banned rồi đúng không... bạn đâu còn là con nít 5 tuổi mà người ta phải đi cầm tay giải thích từng chữ một cho bạn hiểu phải không... :binhsua117:

Upvote 0

begs_nt

Banned
Verified
Reactions
1,590
MR
0.000
trời
Bái bác làm sư phụ :|
Lí do MOD đã nêu bên topic kia rồi,mà sao lì thế :|
Lạy hồn :binhsua129:

---------- Post added at 03:52 PM ---------- Previous post was at 03:50 PM ----------

Và tại sao tôi chỉ thấy bạn banned những người không theo phe bên bạn, còn những người bên phe bạn cũng chửi bậy, cũng xúc phạm người khác thì không bị ban? Vậy có phải là bạn đang làm việc theo cảm tính không? Khi chưa giải quyết xong thì mong bạn đừng close topic vội. Bạn không giải quyết được tôi sẽ nhờ Admin giải quyết.

Cái này mình nói rồi mà :|
Nhà ngta đình công, rảnh quá chạy vào đâm chọt nhặt gạch đá gây hìm khích ae nên mn mới phải ném lại
Sao cứ giọng điệu thế này nhỉ ?

Upvote 0
Chài... đơn giản mà... bạn mở cái poll cho anh em vào vote... nếu bạn có khoảng 20 cái thanks + phiếu ủng hộ bạn thì nick bạn sẽ được unbanned... còn ngược lại toàn gạch với đá dành cho bạn thì bạn tự hiểu tại sao bị banned rồi đúng không... bạn đâu còn là con nít 5 tuổi mà người ta phải đi cầm tay giải thích từng chữ một cho bạn hiểu phải không... :binhsua117:
Ai chẳng biết tất cả những người đang đình công mà được Mod bao che thì chắc chắn là sẽ vote cho Mod rồi. Còn những nick mới lập đều bị coi là clone nick vô đó phá đám. Mod nói tôi clone nick để phá đám thì Mod phải chứng minh được tôi clone nick nào? và tôi có lời nói nào là chửi bới, xúc phạm tới các bạn chưa?

Upvote 0

behu

Banned
Reactions
1,691
MR
0.000
@dola dog: bạn làm hành động cho cá nhân bạn mà bạn nói mod hành động cảm tính
nực cười thay cho bạn,cái kiểu này vừa làm vừa than mà có biết đó là bản thân mình đâu bạn dola =))=))

Upvote 0

kingsoftatk

Senior
Reactions
169
MR
0.000
Ai chẳng biết tất cả những người đang đình công mà được Mod bao che thì chắc chắn là sẽ vote cho Mod rồi. Còn những nick mới lập đều bị coi là clone nick vô đó phá đám. Mod nói tôi clone nick để phá đám thì Mod phải chứng minh được tôi clone nick nào? và tôi có lời nói nào là chửi bới, xúc phạm tới các bạn chưa?

cãi với chúng nó làm gì tớ chán chả thèm vào box captcha nữa
cái bọn lúc nào cũng cheat thằng pix nó baned acc đúng rồi còn tụ tập đình công
người khác gõ đúng luật thì lai chủi cho là bán nước vs bị sỉ vả vào mặt
buồn cho cái cộng đồng captcha mmo4me

Upvote 0
Mình hỏi bạn 1 câu: bạn là newbie thật hả... bạn mới biết về captcha được tối đa 6 ngày phải không... vì nick do_la01 của bạn được tạo 3/2012... bạn trả lời mình rồi mình sẽ nói cho bạn hiểu...

Upvote 0
Tất cả những gì cần nói đã nói ròi, mong anh Shin vào giải quyết cho
.
Những nick nào vì lợi ích riêng gây mất trật tự trong diễn đàn sẽ không được hưởng bất kì quyền lợi nào của 1 "member" và được "ưu đãi" quyền bị lên án. "Công bằng với nghĩa vụ thì mới có công bằng về quyền lợi". Vô trách nhiệm thế bị chửi là đáng rồi, khỏi nói nhiều! :binhsua12: Bạn giỏi thì ra đời không làm gì cả mà đòi quyền lợi. Box captcha không thèm reply cho trường hợp này nữa. Anh Shin vào giải quyết giúp nhé. Nếu IP này tiếp tục đòi hỏi thì anh giải quyết luôn nhé! Stop here! Thanks

Upvote 0
@dola dog: bạn làm hành động cho cá nhân bạn mà bạn nói mod hành động cảm tính
nực cười thay cho bạn,cái kiểu này vừa làm vừa than mà có biết đó là bản thân mình đâu bạn dola =))=))

Con dog này, bố chưa động gì đến mày thì mày đừng động gì đến bố con nhé. *** CON ĐĨ MẸ nhà mày nữa. Mày ngứa *** ak?

Upvote 0
Nick do_la01 của bạn tạo 3/2012... đơn giản vậy là bạn chỉ mới biết đến captcha ở FORUM này được 5 ngày... vậy mà bạn rất sánh sỏi mọi chuyện diễn ra ở đây... làm như là chuyện gì bạn cũng biết vậy... ngay cả chị N bạn cũng làm ra vẻ biết rất rõ và sành sỏi... mình xin lỗi... có là thiên tài cũng chằng thể làm được điều đó... vậy nên chắc chắn là bạn clone nick rồi... điều này chắc mấy đứa học lớp 1 cũng biết bạn nhỉ... có cần chứng minh nữa không... chấm hết! :binhsua104:

Upvote 0
Mình hỏi bạn 1 câu: bạn là newbie thật hả... bạn mới biết về captcha được tối đa 6 ngày phải không... vì nick do_la01 của bạn được tạo 3/2012... bạn trả lời mình rồi mình sẽ nói cho bạn hiểu...

Tao *** phải nói nhiều với cái lũ chúng mày. Có banned bố mày cũng *** cần. Chỉ tiếc là 1 diễn đàn to lớn mà có MOD làm việc như máu ***.

---------- Post added at 03:08 PM ---------- Previous post was at 03:07 PM ----------

Comment kiểu này hỏi sao bị banned :binhsua122:

Quá điên rồi nên cũng không cần ở cái diễn đàn này làm gì bạn ak. Mod làm việc kiểu đó thì cũng chẳng cần ở lại làm gì.

Upvote 0
Con dog này, bố chưa động gì đến mày thì mày đừng động gì đến bố con nhé. *** CON ĐĨ MẸ nhà mày nữa. Mày ngứa *** ak?

CM kiểu này còn hỏi lí do Banned :|
Mong MOD banned lun clone nick này,xúc phạm box capcha !!!
skill4life post 0,gia nhập tháng 3

Captcha nó là cái j ? Chẳng khác cái nghề culi bốc vác ngoài đời là mấy đâu mà phải làm ầm lên.

Upvote 0
Tao *** phải nói nhiều với cái lũ chúng mày. Có banned bố mày cũng *** cần. Chỉ tiếc là 1 diễn đàn to lớn mà có MOD làm việc như máu ***.
=)) thảm thương thay 1 dog bị đập vì tội ngu mà còn ráng chút sủa,phánh mẹ đi mày,mày được đẻ ra từ chỗ nào mà tru từ đó hoài vậy mày :))

Upvote 0

---------- Post added at 03:08 PM ---------- Previous post was at 03:07 PM ----------

Quá điên rồi nên cũng không cần ở cái diễn đàn này làm gì bạn ak. Mod làm việc kiểu đó thì cũng chẳng cần ở lại làm gì.

hahaha... thua cho mấy con dog không có cha mẹ dạy... bị người ta bóc mẽ đúng rồi thì quê mặt dog quá không biết làm gì nên điên lên làm bậy như vậy àh... buồn cho cha mẹ bạn vì đã sinh ra đứa con như bạn... :binhsua104:

Upvote 0

freedom

Verified
Reactions
998
MR
0.000
Bắt tôi giải thích gì bây giờ, tạo 1 đống nick rồi mỗi chỗ chọt 1 câu, mọi người đang nóng vì mất miếng cơm manh áo bạn lại cứ đi xỉa xói chọc cho người ta điên lên người ta phải chửi, tôi đi "dọn dẹp" cho bạn cũng mệt, nên tôi phải ban , ko cần giải thích gì nhiều, nếu bạn vui vẻ đàng hoàng thì anh em box Catpcha vui vẻ đón nhận bạn ,thế thôi...
@Hình như bạn cũng khá quen biết trong box Catpcha đó, cứ đường hoàng lấy nick quen ra mà sinh hoạt chung với anh em trong box nhé ,mấy cái nick do_la02,01... gì gì dẹp đi bạn !
Topic này closed nhé, nếu muốn tiếp tục kiện cáo gì thì lấy nick chỉnh ra và nhớ đưa thêm bằng chứng ra để cho BQT dễ dàng xử lý nhé !
Thân

Bạn nói tôi tạo nick để đâm chọt, vậy bạn hãy chelk và chứng minh đi. Bạn là Mod bạn chelk được IP và biết được tôi clone nick nào mà. Vậy bạn hãy chứng minh là tôi clone nick đi.
Còn nếu bạn không chứng mình được thì hãy unban nick kia cho tôi. Và tại sao tôi chỉ thấy bạn banned những người không theo phe bên bạn, còn những người bên phe bạn cũng chửi bậy, cũng xúc phạm người khác thì không bị ban? Vậy có phải là bạn đang làm việc theo cảm tính không? Khi chưa giải quyết xong thì mong bạn đừng close topic vội. Bạn không giải quyết được tôi sẽ nhờ Admin giải quyết.
http://mmo4me.com/showthread.php?47066-update-tinh-hinh-PIX-banned-24h-&p=840364
Lời giải thích đó :))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,478
176,997
Latest member
TYPHU88GIFT