• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Mod binh6699 Làm ăn hơi bị bố láo

Status
Not open for further replies.

chaoban888

Senior
Reactions
417
MR
0.004
Có lẽ mod binh6699 muốn về hưu sớm :binhsua50:

duyenlong

Senior
Reactions
146
MR
0.000
dạo này 4room loạn rồi. chả còn biết nói sao nữa. ko dính đến mod thì cũng mattes. hazzz. dân đen ko cãi lại được đâu slose lại đi

enterprise

Banned
Reactions
167
MR
0.000
Chat with me via Skype
Có lẽ mod binh6699 muốn về hưu sớm :binhsua50:

Bớt 1 thánh thì có thánh khác xuất hiện thôi mà lỡ khi nó làm đúng lịch và ko spam lung tung

Mod là chỉ ở box nào ở box đó lên xem và ghé rule coi cái nào ban hoặc nếu có clock nêu lên chủ đề gì cho anh em biết.

Rồi sau đó out ra thôi hoặc có thời gian xem BOx khác xem có làm gì không thì sữa

Chứ đâu phải Mod binh6699 xóa và ban thẳng tay của người ta thế có được không ?/

Cũng may là mem chứ mod ban với nhau thì vỡ lỡ

Đừng nói lỡ tay ban nhá....Ai vào thì biết Mod ở forum này ko ra gì rồi.....

Làm được 1 lời cả 100 hã

- - - Updated - - -

dạo này 4room loạn rồi. chả còn biết nói sao nữa. ko dính đến mod thì cũng mattes. hazzz. dân đen ko cãi lại được đâu slose lại đi

close lại làm gì để topic nó chìm à

Người ta nói có câu ngạn ngữ...... 9 người 10 chìm nghĩ là 9 người ban thì có 1 người nói đỡ cho mình thôi

bocapden3004

Junior
Trusted 3
Reactions
281
MR
0.542
$1,308.00
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Không biết đầu đuôi thế nào nhưng có lẽ cái prefix không đúng cho lắm.Prefix để là SCAM thế này thì ảnh hường đến uy tín và danh dự của Mod là rất lớn,mình nghĩ chỉ nên để là Report thôi :)

forgot

Senior
Reactions
80
MR
0.001
Không biết đầu đuôi thế nào nhưng có lẽ cái prefix không đúng cho lắm.Prefix để là SCAM thế này thì ảnh hường đến uy tín và danh dự của Mod là rất lớn,mình nghĩ chỉ nên để là Report thôi :)
để waiting answer bị hán ta banned thẳng cẳng kia kìa, bố láo vậy ko scam là gì? bolaoer ak?

Mod SonJG mình còn coi trọng tí, tai tiếng nhiều nhưng làm việc rất rõ ràng ko như thằng binh6699, minnh ghét nó thế, bố láo ăn cắp còn bịt miệng người ta!
Ko Mod nào trong BQT lên tiếng trong Topic liên quan đến Mod đồng cấp cũng có lý của mọi người nên các bạn thông cảm. Vì thường Comment đó chắc chắn sẽ làm ảnh hưởng đến 1 bên là member hoặc 1 bên là Mod. Member thì đông, mà Mod thì là người đồng cấp lên ko ai có thể phán xét người đồng cấp cả.

Nhưng dù member nghĩ thế nào, BQT nghĩ thế nào, mình cũng xin đưa ra ý kiến của cá nhân mình (vừa là tư cách của Mod vừa là tư cách của member):

- Về vấn đề Support của các dịch vụ: Mình trải qua nhiều dịch vụ VPS rồi, ko phải dịch vụ nào cũng tốt đẹp như những lời họ quảng cáo, nhưng đôi khi mình vẫn chấp nhận vì những gì dịch vụ đó mang lại, còn nếu đã quá chán với nó mình nghĩ là lúc để chuyển sang 1 dịch vụ khác (Ý kiến với tư cách cá nhân)
- Về vấn đề banned bạn Serializable: Theo mình nó là hơi quá đáng vì lấy tư cách Mod Forum ra để làm chuyện riêng. Trong khi mặc dù là Mod Box Report ScamSupport Center nhưng gần như rất hiếm khi Mod đứng ra giải quyết các vấn đề trong Box nhanh nhạy như lần này.

Đây là ý kiến của mình, ko sợ mất lòng hay cũng ko mong được lòng ai cả. Cũng ko muốn comment nhiều tại topic nên mọi người đừng QUOTE lại.

Mợ nóa, mồm lúc đệt nào cũng nói không UG, không hàng chùa.
tao hỏi mày nhé Bình 6699 mày không chơi với anh em UG và mày không bán hàng chùa liệu mày có ngày hôm nay không ?
hay cũng chỉ như một thằng núp bóng trong dân UG bọn tao.
Tao là CT9 , mặc dù mày nói thằng admin VHU ban tao bên VDF nhưng tao nói để mày hay VDF cũng đệt so được với anh em BYG của tao đâu.
Forum nghiêm cấm UG mà để bán tràn lan hàng UG, hàng chùa à =)), thực ra nói mẹ cho nhanh một câu là " mày chứ đóng tiền rồi mày ăn cắp hoặc bán gì tao không quan tâm ", việc gì phải lắm trò là cấm này cấm kia =)).
VPS die thì cũng đơn giản theo quy luật thôi, căn bản anh em nó report mày vì mày quá kiêu nghạo, có coi anh em ra gì đệt đâu. thái độ bán hàng pm đến 100 câumowisi trả lời 1 câu là miễn chấp nhận rồi. tao cứ nghĩ nick tao ở đây cũng bị ban, may mà không =)).
mày có lương tâm thì xem lại mày đi em zai, còn nói về mặt hàng chùa thì mày vào BYG mà theo gót chân với nhóm team của tao nhé, nói thế thôi chứ hàng mày sell cũng chỉ là resell thôi chứ mày cũng có biết gì ngoài mang visa ăn cắp đi mua VPS lậu về bán.

Xin lỗi bác nhưng cho em quote lại

Last edited by a moderator:

DrDos

Senior
Reactions
253
MR
0.000
ủa cái này nãy thấy ở bên report đỏ chói sao ai lại chuyển qua đây rồi mất hết tính thời sự của em nó!!! :))

anti

Junior
Reactions
137
MR
0.001
Đọc qua topic phản ánh của serializable mới biết thằng Mod này ko phải hạng vừa, éo xứng đáng làm mod, vote banned binh6699, unbanned serializable, ko thể để mod lạm quyền, coi member ko ra gì được

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,973
176,451
Latest member
virusartist

Most viewed of week

Most discussed of week