Mob Box captcha thiếu công bằng !

Status
Not open for further replies.
Mình là newbie . Tạo acc binbin28 ,chỉ vì chém gió vài câu đã bị Mob ghép tội là : Sỉ nhục người khác rồi banned. Tạo cái id này, muốn lập cái topic thì phải viết trong đó là " xin mod đừng xóa " thì nó mới tồn tại, viết bài thì bị xóa ko có lý do ? bác Mod làm ăn kiểu gì mà thiên vị quá vậy? Những người tham giâ từ lâu trên mmo4me thì chém kiểu gì cũng được. Mọi người vào box captcha mà xem đi. Mod điều hành thiếu công bằng quá. Làm khó cho newbie như mình thì nói 1 tiếng cho đỡ tốn thời gian để mình tìm 4rum khác có tinh thần xây dựng hơn.
Ai cũng có quyền nói lên ý kiến của mình, tại sao những mem có số bài viết nhiều hơn thì thích spam kiểu gì cũng đc vậy ? ->

Đó là đánh giá của riêng mình đến Box Captcha, cụ thể là cách điều hành của Mod ở đó. Admin xem xét lại 1 chút nhé. Mình đã tế nhị gởi messager đến mod ấy nhưng không có phản hồi. Mình chỉ đích danh Mod box captcha luôn nhé

P/s : Ức chế vì PIX, ức chế vì Mod này quá. Lạm dụng quyền. Nản.... góp ý vậy có bị banned ko ? Admin có banned thì banned sớm sớm để mình qua nhà khác nhé. Viết bài chưa đủ bấm thanks cho ae đã bị banned vô tội vạ. Hay là học cách Độc tài giống thằng PIX hả Mod box captcha ?

begs_nt

Banned
Verified
Reactions
1,590
MR
0.000
nick binbin cũng khá quen,ko biết phải nick xúc phạm trưởng nhóm daithắng ko :|
MOD đã banned chỉ có lí do quá đáng mới thế :|

Upvote 0
Dnày rất nhiều thành phần phản động lợi dụng cơ hội pix loạn mà ăn nói cực hàm hồ,gây chuyện
Và động chạm đến cả MOD trong box,nên việc banned là ko tránh khỏi
Nếu sáng suốt thì lo mà giữ thân,đừng đi gây chuyện
Khuyên chân thành!

Upvote 0

fast

Banned
Reactions
39
MR
0.000
Mình là newbie . Tạo acc binbin28 ,chỉ vì chém gió vài câu đã bị Mob ghép tội là : Sỉ nhục người khác rồi banned. Tạo cái id này, muốn lập cái topic thì phải viết trong đó là " xin mod đừng xóa " thì nó mới tồn tại, viết bài thì bị xóa ko có lý do ? bác Mod làm ăn kiểu gì mà thiên vị quá vậy? Những người tham giâ từ lâu trên mmo4me thì chém kiểu gì cũng được. Mọi người vào box captcha mà xem đi. Mod điều hành thiếu công bằng quá. Làm khó cho newbie như mình thì nói 1 tiếng cho đỡ tốn thời gian để mình tìm 4rum khác có tinh thần xây dựng hơn.
Ai cũng có quyền nói lên ý kiến của mình, tại sao những mem có số bài viết nhiều hơn thì thích spam kiểu gì cũng đc vậy ? ->

Đó là đánh giá của riêng mình đến Box Captcha, cụ thể là cách điều hành của Mod ở đó. Admin xem xét lại 1 chút nhé. Mình đã tế nhị gởi messager đến mod ấy nhưng không có phản hồi. Mình chỉ đích danh Mod box captcha luôn nhé

P/s : Ức chế vì PIX, ức chế vì Mod này quá. Lạm dụng quyền. Nản.... góp ý vậy có bị banned ko ? Admin có banned thì banned sớm sớm để mình qua nhà khác nhé. Viết bài chưa đủ bấm thanks cho ae đã bị banned vô tội vạ. Hay là học cách Độc tài giống thằng PIX hả Mod box captcha ?

Nick tham gia vào box captcha lâu được phép chém gió như thế nào cũng được bạn ak, vì theo như mình được biết thì những nick đó có đóng góp tích cực cho box capthca :) :)

Upvote 0

lieuhoacuong

Senior
Reactions
781
MR
1.001
Bạn có làm gì sai mod mới banned chứ ko ai rỗi hơi tự nhiên đi banned bạn đâu bạn ah :)

Upvote 0
À qua tìm hiểu các post cũ của binbin thì hình như trog box capcha bác này ko hề dính j đến mấy vụ sau này,mà bị banned trước đó
Nhưg sao h bác mới report là sao? Bị banned mấy ngày rồi mà,sao h mới nói?

Upvote 0
Join Date 03-06-2012
Current Activity Viewing Thread [Góp ý] Mob Box captcha thiếu công bằng !
Last Activity Today 03:13 PM
Blog Entries0

Newbie mà rành chuyện của 4rum quá bạn nhỉ:)

Nick tham gia vào box captcha lâu được phép chém gió như thế nào cũng được bạn ak, vì theo như mình được biết thì những nick đó có đóng góp tích cực cho box capthca :) :)

Upvote 0
Join Date 03-06-2012
Current Activity Viewing Thread [Góp ý] Mob Box captcha thiếu công bằng !
Last Activity Today 03:13 PM
Blog Entries0

Newbie mà rành chuyện của 4rum quá bạn nhỉ:)

Thế newbi không được phép đọc tất cả các command trong box hả bạn? Chỉ cần xem qua 1 ngày thì sẽ biết được box đó hoạt động thế nào nhé.

Upvote 0

thiemthang

Senior
Reactions
450
MR
0.000
lại 1 vụ kiện cáo banned.:binhsua129:..dạo này tình hình căng thẳng về vụ pix..Vì vậy mod cũng như tất cả chúng ta cũng không được thoải mái lắm.Do đó các bạn cũng để ý lời ăn tiếng nói.Đừng nói quá quá ,

Upvote 0

TMBB

Banned
Reactions
41
MR
0.000
trời ,mình chỉ cãi nhau với chú gì đó, tí đăng nhập lại thì thông báo là banned, mình cũng bất ngờ về hành động của mod. À, ai có đóng góp nhiều thì thích chém thế nào cũng được à, ? vui nhỉ, Hay mob tham gia sau những mem đó nên sợ họ ?
Đối tượng mình đang nói là Mod box captcha nhé, không đã động gì đến ai cả, lẽ ra id binbin28 của mình vứt đi cũng đc, nhưng vừa viết bài bằng chính id này trong tôpc Update tình hình của pix ( ver 29 ) và trước đây là 1 số bài nữa... đều bị xóa ko có lý do. Mình tôn trọng nên đã tế nhị nhắn tin cá nhân đến Mob, nhưng chẳng thấy trả lời. Ức chế ghê, mình muốn có 1 lời giải thích.
À, chính Mod hình như cũng có tham gia tiệc chém gió hôm đó, nhưng sao người bị banned là mình. Đây là ngôi nhà chung mà độc đoán kiểu gì lạ vậy ? Ức chế lần nữa

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Mod captcha cũng công bằng mà bạn
Uk, thì công bằng. Mod nhờ bạn nói đấy à. Thì công bằng vậy. Có quyền thì có tất cả, mình chẳng thiết tha gì nữa. Chỉ thấy hơi vô lý nên nói vậy thôi. Tính mình hơi chướng vậy, thông cảm nhé mấy bạn.

Threads 42,265 Posts 753,674 Members 18,083 Active Members 4,285
Quy mô thế này chưa phải lớn lắm đâu Mob captcha à. Chính những Mob như vậy đã kiềm hãm sự phát triển chung của Box và cá nhân mem thuộc hàng Newbie như mình. Cho dù nóng nảy có chém gió cho hạ nhiệt thì cũng đừng ghét tội " sỉ nhục " người khác .

Last edited by a moderator:
Upvote 0
trời ,mình chỉ cãi nhau với chú gì đó, tí đăng nhập lại thì thông báo là banned, mình cũng bất ngờ về hành động của mod. À, ai có đóng góp nhiều thì thích chém thế nào cũng được à, ? vui nhỉ, Hay mob tham gia sau những mem đó nên sợ họ ?
Đối tượng mình đang nói là Mod box captcha nhé, không đã động gì đến ai cả, lẽ ra id binbin28 của mình vứt đi cũng đc, nhưng vừa viết bài bằng chính id này trong tôpc Update tình hình của pix ( ver 29 ) và trước đây là 1 số bài nữa... đều bị xóa ko có lý do. Mình tôn trọng nên đã tế nhị nhắn tin cá nhân đến Mob, nhưng chẳng thấy trả lời. Ức chế ghê, mình muốn có 1 lời giải thích.
À, chính Mod hình như cũng có tham gia tiệc chém gió hôm đó, nhưng sao người bị banned là mình. Đây là ngôi nhà chung mà độc đoán kiểu gì lạ vậy ? Ức chế lần nữa
Theo mình bạn không nên làm to quá..Giai đoạn này đang là giai đoạn khó khăn và cực nóng.Vì vậy theo mình bạ bảo mod close topic này lại và khi mà capcha đã ổn định lại bạn pm mod nói chuyện đàng hoàng mình nghĩ chẳng ai nặng tay với ai cả .đây là theo ý kiến của mình khuyên bạn.Chứ mình cũng không phải người trong cuộc nên mình cũng không hiểu vấn đề là gì chỉ nghe bạn nói thế nên mình đưa ra lời khuyên cho bạn thôi.Bạn nghe được hay không tùy bạn

Upvote 0
Cảm ơn thiemthang . Mình nhắn tin cá nhân cho Mod rồi nhưng thái độ có lẽ bất cần , chẳng trả lời gì cả. Có lẽ hôm ấy chém phải Mod làm Mod mất mặt nên hành xử như vậy. Mem khác nói tục tiểu , chẳng bị nhắc nhở nữa mà. Không có công bằng đâu.

Upvote 0
Cảm ơn thiemthang . Mình nhắn tin cá nhân cho Mod rồi nhưng thái độ có lẽ bất cần , chẳng trả lời gì cả. Có lẽ hôm ấy chém phải Mod làm Mod mất mặt nên hành xử như vậy. Mem khác nói tục tiểu , chẳng bị nhắc nhở nữa mà. Không có công bằng đâu.
thế mod có onl không bạn? chắc đi đâu đó ấy mà

Upvote 0

Bạn nhớ xem có wa box nào khác ko
chưa chắc MOD capcha banned

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,478
176,997
Latest member