• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Mỏ Vàng Mới Của Anh Em Investment!

Status
Not open for further replies.

tonghieu

Verified
Reactions
1,376
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Cái mà tôi muốn đề cập tới ở đây là FanBox.
Những lý do chính như sau kiến FanBox sẽ trở thành mỏ vàng của MMO Việt
(italkyou đã có topic giới thiệu về FanBox,mình chỉ nói qua về cách kiếm tiền với nó)

-Có 7 cách kiếm tiền trong đó có tới 6 cách miễn phí.Cách không miễn phí là ĐẦU TƯ.

(tham khảo 7 cách kiếm tiền tại ĐÂY)
(tham khảo kết quả tôi kiếm tiền miễn phí với FanBox tại ĐÂY)

-Người không có vốn có thể lao động chăm chỉ để kiếm tiền.

-FanBox cung cấp vốn vay để bạn ”sản xuất tri thức” và kiếm lời!

(tham khảo cách dùng vốn vay tại ĐÂY)

-Các Exchanger có thể thu mua $$$ trên Fanbox để thu về PP$ (rate tự quy định).

-Đơn giản là bạn có nhiều Pz (giá thu đổi 17.500vnd/1$ Pz) bạn không thể rút được về bank,bán thì tiếc,trong khi lại không cần tiêu tiền gấp : Boosting qua Pz thành PayPal với giá rút về bank 20.830 (tỷ giá mua vào của ngân hàng)–>Hưởng lãi xuất và mức chênh lệch tỷ giá!

(tham khảo cách dùng Pz với FanBox tại ĐÂY)

***Ví dụ :

Bạn có 1000 Pz nếu bán hôm nay bạn chỉ được tầm 17,5 mil Vnd.
Nếu Boost qua FanBox bạn sẽ có thể thu về 1200$ PP sau 60 ngày(hoặc thanh toán qua check và ra đổi tại VCB).Với giá PP$ rút về Bank (hoặc check)là 20.830 vnd/1$,bạn sẽ thu về ~25tr.
Bạn có tìm được kênh đầu tư chắc chắn nào mang về lời 25-17.5=7.5 mil vnd trong vòng 2 tháng không?

Hiện tại các chương trình đầu tư ngoại trừ PC ra,chẳng có chương trình nào ngon có thể convert ra LR,hiện tại PC chi trả như thế nào thì bạn biết rồi đó.Anh em kêu gào 20 ngày sau khi rút vẫn chưa nhận được tiền,max pay = 250$,nhận được tiền thì mới được đặt lệnh rút tiếp!Bạn hãy tính xem bạn phải chờ bao lâu mới rút hết 1500$ (với giả định là PC sẽ vẫn chi trả)!

-Các nhà cung cấp sản phẩm/dịch vụ như : bán thẻ cào,bán đồ lưu niệm,trang sức,…../thiết kế,đào tạo….có thể bán hàng tại đây và thu về PP$.

Điều này sẽ giúp anh em làm Fanbox nhanh có thu nhập hơn!Không phải chờ đợi tới hạn rút nữa.Sau 30 ngày tiền có thể xài mua hàng được rồi!

-Trong tương lai FanBox sẽ cung cấp một số sản phẩm/tính năng mới rất hay ho!

NẾU BẠN LÀ NGƯỜI KIÊN NHẪN VÀ HỨNG THÚ VỚI VIỆC KHÁM PHÁ CÁI MỚI,XIN MỜI THAM GIA VỚI CHÚNG TÔI ĐỂ PHÁT TRIỂN FANBOX VIỆT LỚN MẠNH.
LINK ĐĂNG KÝ TẠI CHỮ KÝ DƯỚI TOPIC.
THANKS

BẠN NÀO ĐÃ THAM GIA FANBOX THÌ VÀO BLOG NÀY NGHIÊN CỨU VÀ CHIA SẺ KINH NGHIỆM KIẾM TIỀN VỚI TÔI
http://blogs.fanbox.com/7cachkiemtienhieuquatrenfanbox

Last edited by a moderator:
đã lâu ko thấy a Hiếu xuất hiện ở box này, úp phụ a cái..

Hôm nay cố gắng nghiên cứu, chỉ cần hoàn thành 2 bước nữa là có thể tốt nghiệp rồi! :D

-Đơn giản là bạn có nhiều Pz (giá thu đổi 17.500vnd/1$ Pz) bạn không thể rút được về bank,bán thì tiếc,trong khi lại không cần tiêu tiền gấp : Boosting qua Pz thành PayPal với giá rút về bank 20.830 (tỷ giá mua vào của ngân hàng)–>Hưởng lãi xuất và mức chênh lệch tỷ giá!
Chưa hiểu lắm jo mình có 1k pz thì sent qua fanbox rùi họ sent lại pp cho mình hả thớt.

mới reg cho bác nhé chỉ mình cụ thể hơn đi đang cần tiền nên rất cần việc nhé bác

mới reg cho bác nhé chỉ mình cụ thể hơn đi đang cần tiền nên rất cần việc nhé bác
Cậu vào trong fanbox sẽ có nhiều bài hướng dẫn đó, tìm đọc, nghiên cứu, thực hành sẽ quen dần!

Thiếu 28 fan nữa thì tốt nghiệp nè =)) cố lên !! up cho anh em

You have earned $109.07.
Of that, $108.68 will be eligible to Cash Out 107 days from today. The remaining amount will become eligible shortly after.

Nó ghi vậy là sao hả bác tonghieu :m099:
Tiền kiếm được khoảng này từ boost đấy :m017:

Em cũng chưa hiểu phần Boost lắm! Vào Boost thì thấy nó đang active cái My First IPL Portfolio :|

1. Ở hình trên, con số 11.74$ đang Boosting em ko biết (có thể không nhớ) là nó ở đâu ra nữa! Nếu bây giờ muốn Boost lại thì xóa nó đi và Boost lại đúng không anh!

2. Có thể tạo nhiều My Portfolios trong Boost và mỗi Boost sử dụng tối đa 100$ phải không anh!

3. Việc trả phí không biết có tự động không vì như hình trên em thấy nó tự payment!

Thanks anh!

Chưa hiểu lắm jo mình có 1k pz thì sent qua fanbox rùi họ sent lại pp cho mình hả thớt.

Mình k có nói vậy,bạn đọc kỹ phần kiếm tiền với Boosting đi nhé!

- - - Updated - - -

Thiếu 28 fan nữa thì tốt nghiệp nè =)) cố lên !! up cho anh em

Ai cần Fan Thì Pm inBox mình,mình sẽ huy động Fan giúp!

- - - Updated - - -

1. Ở hình trên, con số 11.74$ đang Boosting em ko biết (có thể không nhớ) là nó ở đâu ra nữa! Nếu bây giờ muốn Boost lại thì xóa nó đi và Boost lại đúng không anh!

2. Có thể tạo nhiều My Portfolios trong Boost và mỗi Boost sử dụng tối đa 100$ phải không anh!

3. Việc trả phí không biết có tự động không vì như hình trên em thấy nó tự payment!

Thanks anh!

1.Cái này em active mà quên k nhớ là đã active.
2.Đúng.Nhưng nhớ là đừng chia nhỏ Boost vì nó thu phí tối thiểu 2$/boost.
3.Em sẽ dùng balance/Pz/PP để pay!

- - - Updated - - -

Nó ghi vậy là sao hả bác tonghieu :m099:
Tiền kiếm được khoảng này từ boost đấy :m017:
You have earned $109.07.
Of that, $108.68 will be eligible to Cash Out 107 days from today. The remaining amount will become eligible shortly after.
109.07 là tiền đã kiếm được.
$108.68 will be eligible to Cash Out 107 days from today--->có thể rút sau 107 ngày kể từ hôm nay!

mình mem mới mà cũng ko có vốn thì có chơi dc ko bác?
Chơi nhiệt tình, chơi hết mình, đây là cách kiếm tiền sử dụng kỹ năng của bản thân mà! :D

Chơi nhiệt tình, chơi hết mình, đây là cách kiếm tiền sử dụng kỹ năng của bản thân mà! :D

Chuẩn men!.................

chà. băn khoăn quá. bác tống hiếu cho cái proof của bác được hok:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,981
171,045
Latest member
visaotaoden