Mở lớp dạy Hyip chi phí thấp thích hợp cho newbie luôn

lop hoc ha ? cho hoc thu di chu topic , tien thi ko thieu nhung chi thieu la ko bit dau tu vao dau de nhanh co tien thoi :d

sau khi đạt được gấp đôi số vốn như chủ thớt nói thì đóng tiền đc ko. Tớ ko phải là loại cam quít :)

Vl thế hyip cũng dạy chơi à :))

ko biết sao, hỏi bạn này site nào mới ra ngon.
cậu ý đưa cho cái site cùi bắp: ofloxinv.com

:m044::m044::m044::m044:

Last edited by a moderator:
cho đóng học phí sau kô =P~
Pm đi :binhsua37:
Mình chỉ hướng cho newbie nhé không tiếp nhận các bạn đã bro và pm mình rồi lại chữi

- - - Updated - - -

ko biết sao, hỏi bạn này site nào mới ra ngon.
cậu ý đưa cho cái site cùi bắp: ofloxinv.com

:m044::m044::m044::m044:
Bạn kêu mình đưa site nào để ví dụ thì mình đưa đại thôi
Nếu bạn đã bro thì tự mà chơi đi mình chỉ hướng dẫn cho newbie thôi mà

mới chập chững sơ sơ mà đòi dạy, sax, khi nào đưa ra site ngon nhận định hợp lý và nhiều thứ khác hãy dạy, mà sợ chưa đủ nữa, nhiều pro còn chưa nói gì mà,hic:binhsua25:

Mình đã nói trước rồi mà chỉ thích hợp cho newbie mình biết gì thì newbie biết đó nói dễ hiểu chỉ có những người đầu ốc loạn xạ không hiểu cứ lên đây cmt mà thô
nếu giỏi thì sao không mở ra lúc trước bạn thử nghĩ lại thái độ của bạn đi
Mình nói thật ra cư dân mạng và toàn thể loài người trên trái đật lúc nào cũng chỉ có thái độ thờ ơ
Nếu các bạn thử hãy mở 1 topic ra xem hỏi về cái nào thử xem ( rất rồi tí đừng hỏi 1+1=?)
xem có ai giúp bạn không chỉ là từ con số 0 đi lên trong khi đó nhưng bro hyip đều rcb 50%>80% chất gì đã lời được bao nhiu khi đầu tư hyip
trong khi mình mở lớp hyip thì lại cho mình ăn gạch
Nếu bạn không tin những gì mình nói hãy hỏi người ở #13 xem ông đấy có giúp bạn từ A-Z về Hyip không?
Topic này mình đã mở bên box Chat luôn là cũng đủ hiểu :|

Sao bác này mở lớp nào ra, từ lớp dạy offer cho tới HYIP, chưa kịp làm lễ khai giảng khóa nào đã close mất tiêu rồi.

Sao bác này mở lớp nào ra, từ lớp dạy offer cho tới HYIP, chưa kịp làm lễ khai giảng khóa nào đã close mất tiêu rồi.
bị các pro ném gạch quá mà, nên phải close thôi.

nói chung mình thấy mmo tinh thần chia sẻ ko được cao lắm, tự lực đi , newbie gặp pro hỏi thì chỉ có google :))

Mấy bác pro có hướng dẫn free cả đấy, họ post bài hướng dẫn chi tiết đầy đủ rồi, ko tin bạn search google, có cả bài của bác lastmonitor đấy.
còn mấy bài tiếng anh thì nhiều vô kể... còn phải đi hóng lung tung nữa mới biết đc chút ít

Announcements

Forum statistics

Threads
418,699
170,801
Latest member
tunguyen1986

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back