mmolion vào cho mình câu trả lời cái nhỉ!

Status
Not open for further replies.
Đợi đến chiều nay vậy, nếu không thì sẽ report. Report xong thì mmoline pro bị ban 4ever, lại clone nick khác...Người bị scam cũng không lấy lại được tiền!

scam gì có 20$ chời :( , túng bấn quá sao cà

Đợi đến chiều nay vậy, nếu không thì sẽ report. Report xong thì mmoline pro bị ban 4ever, lại clone nick khác...Người bị scam cũng không lấy lại được tiền!

Của đi thay người thôi bạn hiền :binhsua02:

Của đi thay người thôi bạn hiền :binhsua02:
Mới rút 30$ từ JSS, bán 20$ thì bị dính quả này chứ :((

---------- Post added at 12:58 PM ---------- Previous post was at 12:56 PM ----------

nó online 4rum rồi mà ko thấy vào đây nhờ
Online từ sáng giờ ý, mà có thấy nói gì đâu, topic đang nóng lên từng ngày, chẳng lẽ mmolion lại không thấy!

Chia bùn cho chủ thớt nhé! Không thix tên mmolion ngay khi thấy cách comment ở 1 số topics khác!:binhsua123:

Sao phải scam 20$ nhỉ mình nghỉ rao bán cái nick của ổng bèo cũng được 50$ cơ mà :binhsua08:

Sao phải scam 20$ nhỉ mình nghỉ rao bán cái nick của ổng bèo cũng được 50$ cơ mà :binhsua08:

sao phải mua nick 50$ làm gì
lập nick mới spam spam, chém gió chém gió
bỏ 100$ lên EX

===> và bạn sẽ đc như Rich :binhsua08:

Chắc scam rồi chứ làm gì mà delay gúm thế , bác vicgiap vô đền cho e nó đi thấy bảo kê trong topic rao mua của bác ấy mà :binhsua04:

Chắc scam rồi chứ làm gì mà delay gúm thế , bác vicgiap vô đền cho e nó đi thấy bảo kê trong topic rao mua của bác ấy mà :binhsua04:

thằng Rich clone nick có khác ai nó cũng biết :))
hết anh Q, nokia.., đến cả vicgiap cũng biết :))

Clone mà ngu thật :D

Bro nào clone nick đây!

---------- Post added at 03:06 PM ---------- Previous post was at 03:05 PM ----------

Ngủ dậy vẫn không thấy tình hình sáng sủa là mấy, up lên trong vô vọng....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,351
171,404
Latest member
noibuontrongtoi3
Back
Top Bottom