Verified by BQT MMO4ME tuyển Mod - Chúng tôi cần bạn!

Về xin bà vợ xem có cho làm không rồi lên ứng cử :D :D :D

Vợ hỏi : Làm mod có lương không, lương bao nhiêu ?
Rep : ^%%^%%%(@^(*@^@*@*)@$@)*@@&^!&^%!

Tuổi trẻ nhiều thì lại cần nhiều lão làng truyền thêm kinh nghiệm đấy. Có muốn gia nhập không nào?

Một hướng khác thì là phát triển Marketing cho Forum. Bạn có hứng thú không?

Assmin @Shin tận tâm ghia...thế này ai mừ về chung 1 "nhà" mmo thì còn gì bằng :D
==> Cái vụ MKT cho 4rum có vẻ nghe hay hay đấy. Với lúc trước 4rum cũng mạnh về từ thiện lắm, mừ dạo này thấy có vẻ hơi chùn xuống nhờ :)

Hy vọng có MOD nào đó đưa ae về bờ, các cao nhân ẩn dật hiện thân đi nào :D
P/S: Mong muốn có MOD về mảng Offers để học hỏi :) rồi 1 thuyền trưởng về HYIP & Matrix đưa ae bay xa và cao hơn :D
Dính vào HYIP cũng quả thật cũng dễ "đi" ra đảo ấy nhờ =))

Chào các bạn!

Forum MMO4ME đã có nhiều thay đổi trong thời gian vừa qua, đặc biệt là nhân sự. Chúng tôi nhận thức được rằng, con người là yếu tố quyết định nên tất cả. Dù mục tiêu phát triển forum có to lớn cỡ nào mà không có những con người nhiệt huyết thì cũng không đạt được. Vì vậy, bắt đầu từ ngày 26/11/2020, chúng tôi có 1 số bước cải tiến trong quy trình tuyển chọn Mod. Trong đợt này, chúng tôi tuyển 4 vị trí sau:
  1. Mod Captcha:
    • Có tinh thần trách nhiệm
    • Quản lý và định hướng phát triển box Captcha
    • Cập nhật Rule box cho phù hợp với hiện tại.
      • Thay đổi các Prefix ( nếu cần thiết )
      • Tạo mới hoặc xóa bỏ box con ( nếu cần thiết )
    • Xử lý các Reports của member.
    • Tham gia họp trực tuyến BQT 2 lần / tháng ( Thường là Chủ nhật 21:30 )
    • Tham gia thảo luận, góp ý các vấn đề trong BQT.
  2. Mod IT Zone:
    • Quản lý và định hướng phát triển box IT Zone:
      • Computer Skill
      • Software & Webtools
      • Website & Server Administration
  3. Mod CryptoCurrency:
    • Quản lý và định hướng phát triển box CryptoCurrency
  4. Mod Airdrop & Bounty:
    • Quản lý và định hướng phát triển box Airdrop & Bounty
Quyền lợi (Áp dụng cho Mod chính thức ):
  1. Được tham gia và làm việc cùng đội ngũ Mod chuyên nghiệp, nhiệt huyết, sẵn sàng giúp đỡ lẫn nhau.
  2. Được trải nghiệm khả năng làm việc nhóm.
  3. Được trải nghiệm khả năng quản lý và phát triển 1 hoặc nhiều box trong lĩnh vực MMO.
  4. Được làm việc trong môi trường lành mạnh, minh bạch và công bằng.
    • Bạn sẽ được tưởng hưởng xứng đáng khi có những đóng góp to lớn cho forum.
    • Bạn được quyền tự do nêu lên ý kiến, quan điểm của mình.
    • Tập thể nào cũng có Rule, và nếu cá nhân nào vi phạm rule, họ sẽ bị Unset Mod.
  5. Được tham gia các event nội bộ BQT với giải thưởng hấp dẫn.
  6. Được tài trợ 100% kinh phí :
    • Tham gia khi có các buổi Offline do BQT tổ chức ( ít nhất 1 năm 1 lần )
    • Khi mua áo của Forum
  7. Được giảm 30% kinh phí :
  8. Quyền lợi có thể sẽ được cập nhật theo thời gian để đảm bảo tính công bằng cho các Mod.
Nếu ai có nhu cầu muốn làm MOD thì các bạn viết đơn như sau nha:

Mẫu ứng tuyển:

Chú ý:

• Bạn có thể tag 1 ứng viên vào để ứng cử họ, người được ứng cử có quyền đồng ý hay từ chối việc ứng cử.
  • Không được SPAM dưới mọi hình thức. Cảnh cáo lần 1, lần 2 BANNED ít nhất 1 ngày
  • Sử dụng Like cho việc Vote một ai đó lên làm MOD
  • Tham khảo Quy trình tuyển Mod: https://mmo4me.com/threads/quy-trinh-tuyen-mod-cua-forum.23313/
  • BQT sẽ liên lạc từng người để phỏng vấn nên các bạn vui lòng đợi nha. Trong trường hợp các bạn không thấy BQT liên lạc thì sẽ có 2 trường hợp xảy ra:
    • BOX đã đủ người
    • Lịch sử của bạn không đủ để BQT kiểm tra
Cám ơn các bạn đã ủng hộ Forum.
BQT MMO4ME

P/s:
Update tuyển thêm 2 vị trí.
View attachment 162444

mình năm nay 27t
nghề nghiệp mình là bộ đội và đang công tác tại Cục Tài Chính - BQP ở HN
mình tham gia Forums khá lâu , có 1 khoảng thời gian học viên nên không thể online nhiều
nhưng mình nghĩ tinh thần là tốt nhất :popo_boss:
và mình rất có tinh thần trong công việc này :popo_smile:

#1 là update mới nhất rùi đó. Bạn thấy phù hợp với vị trí nào cứ mạnh dạng ứng tuyển nha.
Thường thì 1 tháng phải làm 2 ngày Chủ nhật theo ngẫu hứng của công ty sắp xếp. Em thấy ở trên có ghi 1 tháng phải họp 2 lần ngày Chủ nhật, nên không biết em có thể ứng tuyển được không ?

Thường thì 1 tháng phải làm 2 ngày Chủ nhật theo ngẫu hứng của công ty sắp xếp. Em thấy ở trên có ghi 1 tháng phải họp 2 lần ngày Chủ nhật, nên không biết em có thể ứng tuyển được không ?

Thuê người họp dùm nha :popo_bye:

Em chẳng có kinh nghiệm gì cả...
Nhưng nếu được chỉ bảo em chắc chắn làm tốt
Em xin ứng tuyển
Tks BQT
Cám ơn bạn đã ủng hộ nha. Có điều là bạn cần hoạt động thêm nhiều hơn ở Forum để nắm rõ về BOX mà bạn muốn làm MOD trước nha. Lúc đó chúng ta cùng nhau xây dựng thì sẽ tốt hơn.

Thân

e cần thuê luật sư

Kính gửi anh chị em mmo,

mình kiện ông này @Shin không phát quà 8/3 mặc dù mình đã có thông báo chính thức về giới tính, cũng như up hình chứng thực chính chủ nhưng bị từ chối phát quà do nghi ngờ là nam ạ.

Đồng thời còn gạ gẫm tình dục với 1 cô gái vô cùng tao nhã như mình chơi trò 69 trong box kín (mặc dù m kg vào đc để mời gọi 69 nhưng cũng tạm coi là hành vi xâm hại phụ nữ) ạ.

Mong anh em ký tên để mình đảo chính ông này ạ, cám ơn anh em.
Haha, phản đối những lời cáo buộc phía trên hoàn toàn vô căn cứ. Bên cạnh đó người khởi kiện còn đang có hành vi gây ảnh hưởng nghiêm trọng đến nhân phẩm của thân chủ chúng tôi.

Nên đề nghị @Psm chưa rõ nam nay nữ ? phải đưa ra những bằng chứng xác thực hơn, ví dụ như một đoạn video nhảy múa rõ mặt trước khi chúng tôi kiện ngược lại nha.

Xin đi, nói lên làm MOD với Shin đẹp trai, mốt rinh về cho vợ tiền tỉ ?

@Shin trai này đều quá, mình cũng thêm ông này @namtt007 vô danh sách kiện phụ tình bạc nghĩa luôn nha
Khởi kiện bắt đầu, đề nghị @Psm đưa thông tin quan hệ giữa 2 người lên làm bằng chứng nha.

Assmin @Shin tận tâm ghia...thế này ai mừ về chung 1 "nhà" mmo thì còn gì bằng :D
==> Cái vụ MKT cho 4rum có vẻ nghe hay hay đấy. Với lúc trước 4rum cũng mạnh về từ thiện lắm, mừ dạo này thấy có vẻ hơi chùn xuống nhờ :)

Inbox cái nào cho tiện.

mình năm nay 27t
nghề nghiệp mình là bộ đội và đang công tác tại Cục Tài Chính - BQP ở HN
mình tham gia Forums khá lâu , có 1 khoảng thời gian học viên nên không thể online nhiều
nhưng mình nghĩ tinh thần là tốt nhất :popo_boss:
và mình rất có tinh thần trong công việc này :popo_smile:
Ôi, thế đang muốn làm MOD của BOX nào đây?

Cứ ứng tuyển thôi, rồi khi trao đổi trực tiếp thấy ổn thì tiếp tục.

Thuê người họp dùm nha :popo_bye:
Dịch vụ này ổn đấy. Vài bữa để mình kiếm thêm ?

Cám ơn bạn đã ủng hộ nha. Có điều là bạn cần hoạt động thêm nhiều hơn ở Forum để nắm rõ về BOX mà bạn muốn làm MOD trước nha. Lúc đó chúng ta cùng nhau xây dựng thì sẽ tốt hơn.

Thân

Haha, phản đối những lời cáo buộc phía trên hoàn toàn vô căn cứ. Bên cạnh đó người khởi kiện còn đang có hành vi gây ảnh hưởng nghiêm trọng đến nhân phẩm của thân chủ chúng tôi.

Nên đề nghị @Psm chưa rõ nam nay nữ ? phải đưa ra những bằng chứng xác thực hơn, ví dụ như một đoạn video nhảy múa rõ mặt trước khi chúng tôi kiện ngược lại nha.

Xin đi, nói lên làm MOD với Shin đẹp trai, mốt rinh về cho vợ tiền tỉ ?

Khởi kiện bắt đầu, đề nghị @Psm đưa thông tin quan hệ giữa 2 người lên làm bằng chứng nha.

Inbox cái nào cho tiện.

Ôi, thế đang muốn làm MOD của BOX nào đây?

Cứ ứng tuyển thôi, rồi khi trao đổi trực tiếp thấy ổn thì tiếp tục.

Dịch vụ này ổn đấy. Vài bữa để mình kiếm thêm ?
Em nhìn qua thì thấy sự học tập và công việc của em không liên quan đến các box ?‍♂️
Lỡ phỏng vấn lại không biết nói thì
Ví dụ cv đếm tiền , chi tiêu ngân sách , ... thì em có thể :popo_adore:

Em nhìn qua các box thấy sự học tập và cv của mình không liên quan đến các box :popo_feel_good:
Lỡ phỏng vấn nói không đc thì :popo_burn_joss_stick:

tui xin làm không công 1 tháng lun nè hãy chọn tui :popo_beauty: :popo_beauty: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_bye: :popo_bye: :popo_bye: :popo_bye:

Em nhìn qua thì thấy sự học tập và công việc của em không liên quan đến các box ?‍♂️
Lỡ phỏng vấn lại không biết nói thì
Ví dụ cv đếm tiền , chi tiêu ngân sách , ... thì em có thể :popo_adore:

Em nhìn qua các box thấy sự học tập và cv của mình không liên quan đến các box :popo_feel_good:
Lỡ phỏng vấn nói không đc thì :popo_burn_joss_stick:
Đừng lo lắng quá. Đội ngũ BQT cần sự nhiệt huyết nhiều hơn chuyên môn. Vì kiến thức của bất kì BOX nào bạn cũng có thể học được từ Members hoặc từ các MOD khác. Nên chỉ cần có chí là được.

Bạn xem chon 1 BOX và quyết tâm theo đuổi là sẽ thành công sớm thôi.

tui xin làm không công 1 tháng lun nè hãy chọn tui :popo_beauty: :popo_beauty: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_bye: :popo_bye: :popo_bye: :popo_bye:
Haha, ai chọn bạn này dơ tay nào ^^

-=Stripped Content=-
Căng, 99.5MR luôn. Nội dung này huyền bí phết đấy nhỉ.

Forum vẫn đang cần Mod nha, phụ mình tay cái nè :popo_sweet_kiss:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,765
Latest member
duonghuykubet77v

Most viewed of week

Most viewed of week

Back