Verified by BQT MMO4ME Offline Miền Trung

Thứ 4 ngày 19/03/2014 địa điểm Molly Coffee Điện Biên Phủ không biết ok chưa ?
Địa điểm này phù hợp cho các thành viên dưới phố với bên quận 3 lên . với hòa khánh tới :D
mấy giờ zậy mod ??

Thứ 4 ngày 19/03/2014 địa điểm Molly Coffee Điện Biên Phủ không biết ok chưa ?
Địa điểm này phù hợp cho các thành viên dưới phố với bên quận 3 lên . với hòa khánh tới :D
Lời khuyên chân thành: ko nên ún cf ở Molly, rẻ thì có rẻ nhưng cực kỳ dở tệ, mấy chi nhánh cf molly ở ĐN mình đã un qua, chỗ nào nó cũng chơi chiêu ly lớn ly nhỏ, chả hạn nếu chỉ gọi "cf sữa" rồi im lặng thì nó làm cho cốc bự chà bá hơn bằng cốc cacao (teo 18K), sau hỏi mới bít đó là ly lớn, phải gọi "cf sữa pé" thì nó ms bt như bt, cf người ta ún từng chút từng chút, nó cho kiểu cf cốc lớn = 2 cốc pé thì ún đến...tối. Khuyên các bác ún ở nơi thoáng đãng vui vẻ như : cf Long(đậm đà:D) vừa un vừa nc vui vẻ vừ ngắm chân dài, cf góc việt, phố hoa (chỗ gần bùng binh), ko nữa mún yên tĩnh thì vào BoA(đường Bạch Đằng, chất lượng cf good), Hàn Giang nữa(chỗ này có trang bày giống Ko Gian Xưa:)) rất thoáng mát giá hơi chua, đặc biệt thì Không Gian Xưa là số 1, vào đó un cf r zề quá phê;)

Ps: e nhà nghèo ko có xe ngon đi nên ko đi được với mấy bác rồi, t4 phải lên hóng cái hội thảo VMware nữa, chúc các bác zui zẻ.:D

Lời khuyên chân thành: ko nên ún cf ở Molly, rẻ thì có rẻ nhưng cực kỳ dở tệ, mấy chi nhánh cf molly ở ĐN mình đã un qua, chỗ nào nó cũng chơi chiêu ly lớn ly nhỏ, chả hạn nếu chỉ gọi "cf sữa" rồi im lặng thì nó làm cho cốc bự chà bá hơn bằng cốc cacao (teo 18K), sau hỏi mới bít đó là ly lớn, phải gọi "cf sữa pé" thì nó ms bt như bt, cf người ta ún từng chút từng chút, nó cho kiểu cf cốc lớn = 2 cốc pé thì ún đến...tối. Khuyên các bác ún ở nơi thoáng đãng vui vẻ như : cf Long(đậm đà:D) vừa un vừa nc vui vẻ vừ ngắm chân dài, cf góc việt, phố hoa (chỗ gần bùng binh), ko nữa mún yên tĩnh thì vào BoA(đường Bạch Đằng, chất lượng cf good), Hàn Giang nữa(chỗ này có trang bày giống Ko Gian Xưa:)) rất thoáng mát giá hơi chua, đặc biệt thì Không Gian Xưa là số 1, vào đó un cf r zề quá phê;)

Ps: e nhà nghèo ko có xe ngon đi nên ko đi được với mấy bác rồi, t4 phải lên hóng cái hội thảo VMware nữa, chúc các bác zui zẻ.:D
thổ địa DN city chính là đây :D

Anh với mọi người có thể chia sẽ một số địa điểm ca phê cụ thể không ..hix ..thật ra mới vào đà nẵng dc nữa năm nên chưa thạo lắm :(

thổ địa DN city chính là đây :D
e ko dám làm thổ địa đâu bác, e là thổ...dân biển thôi. Tại năm 3-4 đi học bùn bùn...ngủ bạn bè cù rủ chở đi rong thôi bác, chứ h nhìn lại e thấy sao tiếc... tiền quá:(, với time nữa. Hix, sắp 23t r mà chưa dành dụm đc ít chai mua xe đi...tán gái. hix:oops:

Thông Báo Kế Hoạch :
Các thành viên sẽ gặp mặt giao lưu cà phê với nhau
Vào 14h00 thứ 4 ngày 19/03/2014
Địa điểm : 182-184 Nguyễn Văn Linh - Coffee Mộc Miên
Nội dung : Giao lưu gặp mặt thành viên mmo4me tại Đà Nẵng . Bàn kế hoạch thời gian và địa điểm offline

Ai đi thì reply lại cho mình được biết nha :)

Tên : Thuật
Yahoo: vu0ngth4itu_2010
SĐT : 0905942115
Có ý kiến: e vừa mới tập chơi chưa đc lâu, mong đc anh em giúp đỡ :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,644
171,678
Latest member
thanhtrung0895

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom