mmo4me.net thuộc về mmo4me.com rùi sao?

Status
Not open for further replies.

anhoang

Senior
Reactions
223
MR
0.050
Như tit... Sao minh truy cập vào mmo4me.net thì nó chạy vô mmo4me.com ? Thật khó hiểu..:confused:

nó đang tạo niềm tin cho những con gà thơ ngây rằng 2 site là 1 =.=

Như tit... Sao minh truy cập vào mmo4me.net thì nó chạy vô mmo4me.com ? Thật khó hiểu..:confused:

:) vậy là đã có người biết pass của bạn rồi nhé. Thay đổi nhanh không người ta online đấy nhé :) Thay đổi Pass hết đi

:) vậy là đã có người biết pass của bạn rồi nhé. Thay đổi nhanh không người ta online đấy nhé :) Thay đổi Pass hết đi
minh ko co dang nhap tren site mmo4me.net , minh dang nhap mmo4me.com.. xong rui luu cookie.. sao do vo google search mmo4me.net thì no' tu dong chuyen vo mmo4me.com , giong nhu ten mien PM.is va PM.com vay do :D

Chỉ là redirect domain thôi mà.

Admin bên .net nó trỏ tên miền về bên mình .com
2 site này khác nhau, 1 real và 1 fake (scam)
dot com là real và dot net là fake :D

À thế tốt nhất là tránh xa .net ra :)

những thằng biết mà không nói đều là ngu thì chắc mấy thằng ngu thành thần đồng mẹ nó hết rồi :D

lúc đầu cũng tưởng nhưng sau này biết mà nó SEO kiểu gì mà share google ra toàn nó ko @@

mn cho mình hỏi mình click vào mmo4me.net xong r ra .com r mình vào 1 topic xem r đăng nhập thì có bị biết pas k

:D cái thằng mặt *** ăn nói bố láo bố toét :p bố ỉa vào mặt mày
đã report, ăn nói thô tục cố ý gây war
Cứng đến đâu thì vẫn chỉ thể hiện bản chất ngu đần mà thôi :D
đúng y :D:D nói thế forum này ngu nhiều lắm :D toàn ngu kiếm k$/ngày :D:D

mà thấy thêm cái luật, ai nhắc đến mmo4me.net là bị ban nick có vẻ hợp lý, tragn fake mà nhắc hoài, newbie vào thử chết cả dãy :D:D

chỉ là admin .net direct sang .com thôi mà, như vậy thì có lợi cho .com chứ sao , nhiều người vào .com hơn

chỉ là admin .net direct sang .com thôi mà, như vậy thì có lợi cho .com chứ sao , nhiều người vào .com hơn
vậy thì nh người sẽ quen tay vào .net nó sẽ ra domain real r 1 ngày nào đó nó lại redirect về .net ko ai để ý mà mình lại login vào thì sao , ngu thía :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,692
170,790
Latest member
leeweixiao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week