Event MMO4ME Idol Mod !

Status
Not open for further replies.
Ui chà, em nghĩ xa quá! Anh không có chiêu gì hết trơn, mà anh Hải với anh thì cũng thân thiết lắm. Còn đội quân HYIP lâu nay cũng ít người chơi rồi nên nhiều mem bên HYIP giờ cũng ít online lắm chứ mà hồi còn hoạt động thì đúng là nếu anh chỉ cần check inbox trong forum những người anh đã từng giúp đỡ và chỉ dạy rồi gửi 1 lời thông báo thì chắc chắn con số không dừng lại ở đơn vị hàng chục được!

Vui lên đi!!!
Hai anh em mình nếu ai được danh hiệu thì nợ người kia một chầu không say không về :)

Áp dụng các kế trong binh pháp :

1. Thâu lương hoán trụ : Edit lại cmt của những ai có vote cho đối thủ thành vote cho mềnh ( dùng quyền edit âm thầm, ko hiện lịch sử edit =)) )

2. Điệu hổ ly sơn : ngụy tạo chứng cứ Unset mod của những đối thủ trong thời gian này => mất tư cách tham gia, hết cuộc thi và trao giải ok rồi thì lập topic xin lỗi do nhầm lẫn rồi khôi phục chức =))

3. Ám độ trần thương :
- Canh me xem ai vừa cmt vote cho đối thủ là del cmt và banned =))
- Xóa hẳn topic event này lập topic event mới đến khi nào các fan của đối thủ chán quá bỏ cuộc thì thôi =))
- Nói admin can thiệp acp reset pass hàng loạt của những acc đã lâu ko log 4r, dùng chính những acc đó thành quân át chủ bài thay đổi cục diện
....

Các kế trên vẫn không được thì Tẩu vi thượng sách :popo_ah:
Đúng là tài binh dụng thượng thừa, em không nghĩ ra nổi :popo_adore: , để dành cho event Mod Idol đợt sau, chứ đợt này thì công khai hết rồi,áp dụng e là không ổn :popo_surrender:

1. Bạn thích MOD nào nhất : @duchaitp
  2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? : quản lý tốt
  3. MOD bạn thích đang quản lý BOX nào? : Airdrop & Bounty
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? Không cần
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 200

1. Bạn thích MOD nào nhất : @duchaitp
  2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? : Quản lý tốt tránh loãng bot
  3. MOD bạn thích đang quản lý BOX nào? : Airdrop & Bounty
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? Các post cần chất lượng hơn
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 453

1. Bạn thích MOD nào nhất? @animax91
  2. Bạn thích MOD này ở điểm nào? làm việc nghiêm túc
  3. MOD bạn thích đang quản lý BOX nào? Super Mod ( all box )
  4. BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không?
    Không
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 265

Hai anh em mình nếu ai được danh hiệu thì nợ người kia một chầu không say không về :)

1 chầu không say phải bonus thêm 1 tăng Tai Dế tiêu 200 triệu nữa anh =))

ai thắng cũng đc, nhưng đừng quên chuyển khoản mình nhé :(

Vụ Tai Dế là phải đáp lễ mới đẹp. Nhắc mới nhớ trùm mai thúy ĐN nick gì nhỉ? Chưa thấy vote

hắn dân PC47 nên giữ kẽ lắm anh ơi =))

Bạn thích MOD nào nhất : @duchaitp
Bạn thích MOD này ở điểm nào? : Nhiệt tình :D
MOD bạn thích đang quản lý BOX nào? : Airdrop & Bounty
BOX bạn tham gia có cần cải thiện gì không? : Cập nhật thường xuyên nhiều air drop hơn
Chọn 1 số may mắn ( từ 0-500 ): 083

A @duchaitp đang dùng chiêu: nuôi quân 3 năm dùng 1 giờ để vươn lên dẫn trước. Nhưng vẫn phải dè chừng đội quân thừa tiền lắm của bên hyip của mod @anhtuan02t1 , rất có thể ngày cuối họ tung đòn quyết định để về đích lun. Cuộc đua song mã vô cùng hấp dẫn, hứa hẹn kịch tính đến giây cuối cùng
Bạn không nên nói vậy. Cả 2 Mod @duchaitp@anhtuan02t1 đều là những Mod có tâm, có tầm và là những ứng viên ưu tú của forum MMO4ME. Event được tạo ra còn vì nhiều mục đích, ý nghĩa khác nữa chứ không phải chỉ đơn giản là việc hơn thua nhau. Mình tin chắc là cả 2, những con người đã trưởng thành sẽ không quan tâm và chấp nhặt những chuyện trẻ con như vậy

đúng vậy, rất nhiều ý nghĩa, nhưng với mình chỉ có 1 thui, nào có kết quả ck mình nhé :popo_beauty:
trong trường hợp mình bị xịt thì nên khuyến khích và an ủi mình bằng 1 giải khích lệ $20 chẳng hạn?

Còn chưa đầy 3 ngày nữa là kết thúc Event rồi. Cám ơn tất cả các Members đã đóng góp rất nhiều ý kiến, nhận xét về đội ngũ BQT của Forum. Nhưng ý kiến này của các bạn sẽ là động lực thúc đẩy BQT ngày càng phải tiến bộ hơn, chuyên nghiệp hơn để sao cho tạo ra được môi trường làm việc, nơi vui chơi của tất cả mọi người sau những lúc làm việc căng thẳng ngày càng tốt hơn. Và nhất là giúp tất cả mọi người kiếm được nhiều tiền hơn.

Vì thế, các bạn hãy chia sẽ với hết những gì các bạn cảm nhận được, và các bạn mong muốn ở đội ngũ BQT nha. Đội ngũ BQT rất trân trọng những lời này của các bạn.

Và mình cũng muốn Demo Label cho MOD Idol nha. Ai là MOD Idol thì có thể đổi màu và chữ ghi bên trong tuỳ ý nha.

Còn chưa đầy 3 ngày nữa là kết thúc Event rồi. Cám ơn tất cả các Members đã đóng góp rất nhiều ý kiến, nhận xét về đội ngũ BQT của Forum. Nhưng ý kiến này của các bạn sẽ là động lực thúc đẩy BQT ngày càng phải tiến bộ hơn, chuyên nghiệp hơn để sao cho tạo ra được môi trường làm việc, nơi vui chơi của tất cả mọi người sau những lúc làm việc căng thẳng ngày càng tốt hơn. Và nhất là giúp tất cả mọi người kiếm được nhiều tiền hơn.

Vì thế, các bạn hãy chia sẽ với hết những gì các bạn cảm nhận được, và các bạn mong muốn ở đội ngũ BQT nha. Đội ngũ BQT rất trân trọng những lời này của các bạn.

Và mình cũng muốn Demo Label cho MOD Idol nha. Ai là MOD Idol thì có thể đổi màu và chữ ghi bên trong tuỳ ý nha.
bác ơi bác có được bầu đâu mà sao có huy hiệu Idol mod vậy, có gian lận rùi. đề nghị xem lại thành viên này

Em chào ad ! em cũng đã canh tác trên mảnh đất này từ khá lâu rồi, mặc dù thành quả chưa gặt hái được nhiều nhưng cũng kiếm được những đồng $ đầu tiên từ đây, và một số kinh nghiệm, trải nghiệm nhất định. Nhân tiện ad ở đây

Trăm năm mới xuất … 1 lần

Nên em tịnh tiến lại gần Cảm Ơn ! ^^

Có 1 câu nói trong 1 quyển sách : “ Nếu ai có sẵn lòng biết ơn thì sẽ được cho thêm, họ sẽ có dư dả đủ đầy. Nếu ai vô ơn thì ngay cả những gì họ có sẽ bị tước đi”. Nghiệm từ quá khứ tới nay thì quả không sai. Em đố Ad Câu nói này nằm trong quyển sách nào ? Nếu ad đoán đúng, em xin tặng Ad quyển sách xem như quà cảm ơn từ trước đến nay em đã được gieo hạt & cày cấy trên mảnh đất này ạ ! :v )))

Chúc forum luôn thịnh vượng ! :popo_burn_joss_stick:

Em chào ad ! em cũng đã canh tác trên mảnh đất này từ khá lâu rồi, mặc dù thành quả chưa gặt hái được nhiều nhưng cũng kiếm được những đồng $ đầu tiên từ đây, và một số kinh nghiệm, trải nghiệm nhất định. Nhân tiện ad ở đây

Có 1 câu nói trong 1 quyển sách : “ Nếu ai có sẵn lòng biết ơn thì sẽ được cho thêm, họ sẽ có dư dả đủ đầy. Nếu ai vô ơn thì ngay cả những gì họ có sẽ bị tước đi”. Nghiệm từ quá khứ tới nay thì quả không sai. Em đố Ad Câu nói này nằm trong quyển sách nào ? Nếu ad đoán đúng, em xin tặng Ad quyển sách xem như quà cảm ơn từ trước đến nay em đã được gieo hạt & cày cấy trên mảnh đất này ạ ! :v )))

Giá 42k ?

Giá 42k ?
chúc Các Hạ may mắn lần sau :popo_big_smile:

Attachments

277 KB · Views: 78

Bạn theo đạo Thiên Chúa phỏng? :popo_shame:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,512
170,606
Latest member
linhphanvan1211

Most viewed of week