Report Mmo4me dính phần mềm độc hại?

Status
Not open for further replies.

Haidangldg

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Mình đã phát hiện ra 1 lỗi của mmo4me nó rất quan trọng có thể website sẽ bị phạt nặng và mất tích khỏi google,trước mắt là giảm sút thành viên trầm trọng đề nghị BQT xem lại code gấp.

Last edited:
Sau một loạt đợt attack vừa rồi, cuối cùng mmo4me đã lên bảng đếm số :">

Upvote 0
Upvote 0
Bị get root rồi, tức mà bị chiếm quyền quản lý.
Hacker có thể upload và download các thứ linh tinh lên, download database về rồi, về local nó tha hồ chạy tool check pass, sau vụ này các bợn nên đổi pass đi cho nó an toàn hehe.
Nó scan acc của mình chắc là đến sang năm vẫn không ra pass quá :rolleyes:

Upvote 0
có gì nguy hiểm ko bà con???

thấy kinh kinh :(

Liệu máy mình có sao ko???

Upvote 0
FF cũng đưa 4rum liên báo cmnr :)) hack đê hack đê scan đê

Upvote 0
có gì nguy hiểm ko bà con???

thấy kinh kinh :(

Liệu máy mình có sao ko???
ko đâu yên tâm đừng dow lung tung gì trên 4rum là đc

Upvote 0
ko đâu yên tâm đừng dow lung tung gì trên 4rum là đc

ờ ờ, cảm ơn em gái (ko biết đúng ko)

tình trạng bgio là cứ mở tab mới link của forum là lại báo có phần mềm độc hại :(

mod và admin zô làm việc đi.

Upvote 0
Thay đổi pass trong Database cho nhanh, cần gì phải scan :)
Bạn nghĩ rằng hack được database là show được pass luôn à :D. Còn nếu mà bị hack thật thì forum sẽ phải đóng cửa bảo trì rồi thông báo. Lúc đó tính sau :D

Upvote 0
Vâng ! Ai cũng vậy, nhanh chóng không là bay Site admin ah

Upvote 0
Bạn nghĩ rằng hack được database là show được pass luôn à :D. Còn nếu mà bị hack thật thì forum sẽ phải đóng cửa bảo trì rồi thông báo. Lúc đó tính sau :D

uh :D :D mã hóa rồi, chỉ có chạy tool check chờ 5 ăn 5 thua ... ai đặt pass hiểm chắc check cả ngàn năm :D
Nhưng hiện tại nếu get root rồi vẫn có thể insert 1 member với quyền admin vào database, lúc đó tha hồ mà change pass members nghịch. Ko biết thằng hack nó có hứng ko, thấy nó cũng hiền ^_^ .. phải thằng khác nó drop luôn rồi :D

Upvote 0
uh :D :D mã hóa rồi, chỉ có chạy tool check chờ 5 ăn 5 thua ... ai đặt pass hiểm chắc check cả ngàn năm :D
Nhưng hiện tại nếu get root rồi vẫn có thể insert 1 member với quyền admin vào database, lúc đó tha hồ mà change pass members nghịch. Ko biết thằng hack nó có hứng ko, thấy nó cũng hiền ^_^ .. phải thằng khác nó drop luôn rồi :D
nó quá hiền luôn khi vào đây cmt :))

Upvote 0
tìm ra thủ phạm rồi bắt nó đền mạng ae ơi :D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,378
172,481
Latest member
QHa