MMO4ME đã mang lại cho tôi những gì :)

Chúc mừng cho thớt :) mình nữa năm hơn rồi mà đâu vẫn đấy... chả khá hơn lúc trước là bao :)

Bác chủ thớt chiến cái gì chủ yếu mà mua được mấy cái đó vậy , chắc là Jss àh , share anh em newbie chút kinh nghiệm đi :)
thời gian đầu chiến PTC chủ yếu như là buxify, buxjunction (đi thuê viết tool đọc mail hàng loạt) sau đó là PTP chủ yếu là linkbuck (mày mò kết hợp vps, vpn và imacro cho ra cái auto surf), sau khi những cái đó đổ bể thì học tập đi làm admin PTC được 1 thời gian AP bắt phải dùng AP verify để làm AP của web buxhost, thế là lại rời bỏ, và bắt đầu với zeek và jss, giờ jss đã lung lay nên hiện đang chuyển sang Uinvest :)

Ôi ngưỡng mộ bác quá em thì chẳng đc bao nhiêu cả
mua đc cái điện thoại và chiếc xe máy cũ cùi bắp a cả máy tính đang dùng nữa và 1 ít tiền tiêu vặt...............................................

Ôi ngưỡng mộ bác quá em thì chẳng đc bao nhiêu cả
mua đc cái điện thoại và chiếc xe máy cũ cùi bắp a cả máy tính đang dùng nữa và 1 ít tiền tiêu vặt...............................................
vậy là quá tốt rồi ^^ :)

MMO4ME
Một vụ scam lẫy lừng tốn rất nhiều chất sám của các men và tài nguyên của 4rum, cho đến nay vẫn chưa giải quyết xong khi mà mọi sự đã trắng đen đã rõ ràng
=))

Em sẽ cố gắng thành công hơn chủ thớt :)

MMO4ME
Một vụ scam lẫy lừng tốn rất nhiều chất sám của các men và tài nguyên của 4rum, cho đến nay vẫn chưa giải quyết xong khi mà mọi sự đã trắng đen đã rõ ràng
=))

Bác vic này thú vị thật =))

Em đang để tiền mua cái nhà đây :))

em đang chuẩn bị mua laptop đây. hic. vừa rút 8 triệu đưa cho bố mẹ nên bh chưa đủ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,323
172,351
Latest member
akthegioidongphu
Back
Top Bottom