Announce MMO4ME chia sẻ vượt bão miền Trung - Bão số 9 - 2020

bay mất cái mái tôn , nước đổ xuống hư hết hệ máy tính màn hình , , cứu đc cặp loa soudmaxx 4.1 :popo_cry::popo_cry::popo_cry::popo_cry: , chả còn j , cả điện thoại cũng hư
ráng chống đỡ rồi làm lại bạn ơi, mái tôn có thể làm lại, máy tính có thể mua mới. Sau này cần thì pm mình, m để rẻ cho vài bộ PC, laptop dòng thinkpad ngon dùng, có hỗ trợ trả góp :(
đợt này covid rồi còn bão đen thật, mình thì bay lun cả 1 ngôi nhà.

ráng chống đỡ rồi làm lại bạn ơi, mái tôn có thể làm lại, máy tính có thể mua mới. Sau này cần thì pm mình, m để rẻ cho vài bộ PC, laptop dòng thinkpad ngon dùng, có hỗ trợ trả góp :(
đợt này covid rồi còn bão đen thật, mình thì bay lun cả 1 ngôi nhà.
có cái máy tính để làm mmo sống thì bay rồi , cố kiểu j , muốn câu cá phải có cần chứ , lợp lại mái nhà , sửa nhà , nhưng ko có cái công việc để kiếm ra tiền thì lấy tiền đâu mà làm haizzz , tưởng khổ đc hổ trợ , ai ngờ chả đc gì

tôi bay lun căn nhà mà kg thấy tổ chức từ thiện nào hỗ trợ hết. tương tự như ô thui.

sao Mod @animax1991 không lập quỹ từ thiện ủng hộ đồng bào miền trung mod?
Nếu có topic ủng hộ đồng bào lũ lụt miền trung tag mình vào mình ủng hộ 1 ít nhé, của ít lòng nhiều, mong người miền trung vượt qua sóng gió.
Cám ơn lòng tốt của bạn nhiều nha. Thời gian gần đây quỹ từ thiện của MMO có phần hơi trì trệ. BQT đang có 1 chút điều chỉnh nên hiện tại chưa có thông báo gì chính thức. Nếu có mình sẽ trực tiếp tag bạn vào nha. :popo_bye:

Cám ơn lòng tốt của bạn nhiều nha. Thời gian gần đây quỹ từ thiện của MMO có phần hơi trì trệ. BQT đang có 1 chút điều chỉnh nên hiện tại chưa có thông báo gì chính thức. Nếu có mình sẽ trực tiếp tag bạn vào nha. :popo_bye:
ok mod. tag vào em biết em sẽ ủng hộ, của ít lòng nhiều.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom