Report MMO4ME Cảnh báo lỗi Bảo Mật nghiêm trọng

Status
Not open for further replies.
Lỗi ko chỉ có 1 đâu nhưng ko nên thách thức như vậy đến các tập đoàn lớn và ngân hàng còn có lỗi nữa là MMO4ME. Gặp được tốt thì đỡ còn người xấu thì khỏi nói :)

Upvote 0
Mình rất hoang nghênh tinh thần phát hiện và cảnh báo để BQT có thể thấy mà sửa lỗi :)...Nếu bạn biết cách khắc phục thì có thể liên lạc với admin để vấn đề được giải quyết nhanh chóng hơn hì hì. Mình cũng rất muốn bạn hack luôn mấy cái acc của mấy bạn trong topic ni thách bạn hack ! Cứ hack được rồi gửi inbox tới mình với nội dung " Bạn ơi banned nick giùm mình" khi đó mình sẽ banned thẳng tay cho việc khiêu khích lẫn nhau trong topic và forum này :).

Upvote 0
chú ngon thì oánh sập forum anh xem

Upvote 0
câu I'am J nghe quen quen, thấy vài site bị bác này hack rồi thì phải, nói chung dù hack được hay k hack được thì các b k nên trêu trọc hacker, nghe tui đi :cool:

Upvote 0
trời! site mmo này không phải site của "hách cờ" đâu bạn, tha cho bọn mình đi. Bạn tưởng tượng đây là cái chợ, đánh sập rồi mem người ta không có chỗ làm ăn, người ta lại chửi BQT tội cho bọn mình lắm :oops: mình mới được học qua lớp pascal thôi, làm gì có trình độ để thách bạn đâu

Mình vừa mới tốt nghiệp MS-DOS 6.22 được 11 năm. Chưa thử hết các lệnh nội trú :(

Upvote 0
Tôi xin xóa cái này đi :)
Chính BQT các bạn thách đố chúng tôi nhé. :)
Thân
I'am J

Chào bạn,

Cám ơn tinh thần của bạn rất nhiều. BQT sẽ chú ý hơn phần này để tránh người xấu lợi dụng. Và nếu được thì cũng mong bạn cho BQT một vài lời khuyên để phòng tránh những chuyện không hay.

Và những ai cố tình khiêu khích sẽ bị BANNED Forever.
Thân

Last edited:
Upvote 0
Chào bạn,

Cám ơn tinh thần của bạn rất nhiều. BQT sẽ chú ý hơn phần này để tránh các xấu lợi dụng. Và nếu được thì cũng mong bạn cho BQT một vài lời khuyên để phòng tránh những chuyện không hay.

Và những ai cố tình khiêu khích sẽ bị BANNED Forever.
Thân
Tôi chỉ upload post này để thông báo lỗi của forum các bạn nhưng hình như BQT các bạn coi thường cái lỗi đó.
Chúng tôi sẽ không bao giờ thông báo nếu đó không phải là một lỗi chết người.
Có thể chúng tôi không khai thác được site của bạn nhưng sẽ có Cao thủ trong Team khai thác được.
Tôi có thể bị BANNED Forever không sao nhưng chúng tôi sẽ làm vì Danh Dự.
@Shin cho mail tôi sẽ gửi mail về cách vá lỗi cho bạn.

Upvote 0
Tôi chỉ upload post này để thông báo lỗi của forum các bạn nhưng hình như BQT các bạn coi thường cái lỗi đó.
Chúng tôi sẽ không bao giờ thông báo nếu đó không phải là một lỗi chết người.
Có thể chúng tôi không khai thác được site của bạn nhưng sẽ có Cao thủ trong Team khai thác được.
Nick xanh kia ko phải là BQT nữa nha bạn, hình như đã bị xuống mem lại rồi, mà nếu thật sự cậu tìm ra lỗi thì kệ bọn nó nói đi, đa phần toàn bơm đểu vì 4rum này bị gì cũng éo ảnh hưởng đến bọn nó, và biết đâu bọn nó sẽ còn có lợi nữa kìa .
Lợi gì thì các bác tự hiểu và hãy nhớ lại cái quá khứ của 4rum 1 thời hoàng kim scam xong vào phán bị hack của các nick pro :(

Upvote 0

Thích nhất câu này :)

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,454
Latest member
Haiau199x