• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask MMO với Bluestacks

haizzz, cái gì cũng phải tự vận động chớ , tựa như chơi gái ấy, phải lột đồ nó ra và xxx chứ chẳng lẽ đợi nó cởi à:D

haizzz, cái gì cũng phải tự vận động chớ , tựa như chơi gái ấy, phải lột đồ nó ra và xxx chứ chẳng lẽ đợi nó cởi à:D
Bác thí dụ dễ hiểu ghê luôn. Đọc cái là hiểu à :D
Chơi FMA đi, chơi cái đó dễ band lắm

theo người đi trước vẫn hơn mà bác
ý của bác đo nói là ko có ai cho ko ai cái gì bao giờ cả
bạn muốn làm thì phải tự tìm hiểu, rồi ngay khúc đó bạn ko hiểu 1 phần nào đó trong các bước bạn đang tìm hiều thì post lên, may ra có ng chỉ
chứ bạn post bài như thế thì ko ai chỉ đâu
vì mình thấy, ngày nào cũng có ng mới, vào post như thế cả :D

ý của bác đo nói là ko có ai cho ko ai cái gì bao giờ cả
bạn muốn làm thì phải tự tìm hiểu, rồi ngay khúc đó bạn ko hiểu 1 phần nào đó trong các bước bạn đang tìm hiều thì post lên, may ra có ng chỉ
chứ bạn post bài như thế thì ko ai chỉ đâu
vì mình thấy, ngày nào cũng có ng mới, vào post như thế cả :D
vô giới thiệu cho vài cái app để chiến rồi tìm hiểu cũng được chứ mù tịt rồi. có tìm gg thì chắc cũng mấy cái cũ biết ăn được hay không

chắc đang troll con gà chưa mọc lông đây :(
hỏi xem coi phải ko, mà bảo troll -_-
bởi ghét mấy thể loại như z
hỏi thì ng ta chỉ, mà chỉ ko biết lại bảo troll này nọ
thành ra riết chả ai thèm chỉ là thế

góp vui đá topic chơi :p

hỏi xem coi phải ko, mà bảo troll -_-
bởi ghét mấy thể loại như z
hỏi thì ng ta chỉ, mà chỉ ko biết lại bảo troll này nọ
thành ra riết chả ai thèm chỉ là thế
mình bảo thím ấy troll chứ không phải nói bạn. thấy dễ ăn band nên nói vậy thôi cũng chỉ là đùa chứ chẳng có ý gì :)

kiếm chút đỉnh thỳ vô đó reg gmail hay fb ấy..ngày củng đủ tiền trà đá nhé cậu :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,947
171,020
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom