• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

MMO TPHCM đâu???

Gò vấp đây tối T2 tối T4 có trận banh khá nhiều anh em mmo tham gia vs team ai có nhã hứng alo nhé 0932363027
xuống được khu cộng hoà chắc có nhiều a e đi đc hơn... e ở bên Q8 mà chạy qua gò vấp thì xác...định:D:p

xuống được khu cộng hoà chắc có nhiều a e đi đc hơn... e ở bên Q8 mà chạy qua gò vấp thì xác...định:D:p
CỘNG HÒA CỘNG HÒA CỘNG HÒA :D nhà ngay CH đây :D

giang hồ chợ lớn đây :oops:

q7 báo danh

Hcm nhiều...nhưng 2 năm qua mình lang thang ở đây , liên lạc , lập topic...inbox...cũng ko nhận đc sự chào đón cũng như chấp nhận sự giao lưu..:) mình ko hiểu tại sao...hay là họ khinh người....mình cmt vô 1 topic..cũng gần nhà một bro quên tên....bro đó lơ ko thèm quote post mình luôn....còn con gái vô cmt...thì họ lại rep miên man...:) có lẻ là newbie thừng bị xem thường như v :(

ANh em đã chốt ngày chưa thế :D

Hcm nhiều...nhưng 2 năm qua mình lang thang ở đây , liên lạc , lập topic...inbox...cũng ko nhận đc sự chào đón cũng như chấp nhận sự giao lưu..:) mình ko hiểu tại sao...hay là họ khinh người....mình cmt vô 1 topic..cũng gần nhà một bro quên tên....bro đó lơ ko thèm quote post mình luôn....còn con gái vô cmt...thì họ lại rep miên man...:) có lẻ là newbie thừng bị xem thường như v :(
mình cũng newbie , inbox tớ địa chỉ , bữa nào giao lưu cho vui.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom