Event MMO- Hành trình chông gai đầy trái ngọt(Tổng giải thưởng 0.15 BTC)

Status
Not open for further replies.
Last edited:
Hú hồn tưởng em may mắn có được lộc 0.1 bit rồi hihi...cũng hên vẫn còn giải phụ :D

Ôi lần đầu tiên chơi trò xổ số như này mà em lại trúng, thiệt là vui quá đi. Em cảm ơn các bác rất nhiều :p:p
Chúc mừng bác :D:D:D:D

Bác giải nhất tham gia vào ngày thứ 6 (24/08/2018) mà quy định acc tham gia từ ngày 23 trở về trước có phải vậy không bác @manhtienhp92

Last edited:
Chúc mừng bác :D:D:D:D
cảm ơn bác :p

Bác giải nhất tham gia vào ngày thứ 6 (24/08/2018) mà quy định acc tham gia từ ngày 23 trở về trước có phải vậy không bác @manhtienhp92

Chuẩn rồi bác. Chắc chắn là clone, mặc dù trước khi tham gia thấy bác @manhtienhp92 có để k phân biệt nick. clone hay gì cũng được nhưng người clone không để ý ngày rồi, clone sau ngày 23 >>> nhọ :D:D

giải nhất post đúng 1 bài trong đời luôn, vãi

đúng rồi bác, chúc mừng bác @daosinguyen từ giải 2 thành giải 1 trúng 0,1 btc ~ 700$, oh yeah
@manhtienhp92

cảm ơn bác :p

Chuẩn rồi bác. Chắc chắn là clone, mặc dù trước khi tham gia thấy bác @manhtienhp92 có để k phân biệt nick. clone hay gì cũng được nhưng người clone không để ý ngày rồi, clone sau ngày 23 >>> nhọ :D:D

Một số bạn thắc mắc thì mình cũng giải thích luôn. Khi mới tạo event, mục đích của mình để cho ae giải trí và tạo điều kiện cho tất cả mn đều có thể tham gia. Tới #235 thì mình nhận đc 1 vài góp ý của 1 số bạn nên đã cập nhật lại điều kiện tham gia là acc tạo trước 24/08/2018. Vì vậy, từ #235 trở về trước thì acc new vẫn đc công nhận vì chưa cập nhật rule.

Từ event này, mình sẽ rút kinh nghiệm, nếu có thêm event khác thì sẽ làm chuẩn hơn, tốt hơn. :) Giải thưởng mình sẽ trao lần 1 vào ngày 30/08. Lần 2 là 05/09. Ai có giải thì inbox ví btc sớm để nhận trong ngày mai nhé. :)

mặc dù không trúng, nhưng cảm ơn bác nhiều vì đã tạo ra cái event to đùng cho anh em.
Chúc bạn kiếm nhiều hơn nữa, để anh em được hưởng hơi của bác.
Thân ái! chào quyết thắng
Mình cũng hi vọng là vậy :D

bí quyết thì mình gọi gọn ngay ở post #1 luôn rồi :D còn giải khuyến khích thì nếu đủ 500 ae chia vui thì chắc chắn sẽ có thêm giải phụ cho ae :D
Ý e là kiếm bitcoin bằng cách nào ấy ??? Để giàu như bác làm event ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week