Event MMO - Bạn đã được gì và mất gì? Chia sẻ cùng [Daikin013]

Status
Not open for further replies.
Chúc cậu kiếm được nhiều xiền, được nhiều scam để ý và khôgn bao giờ bị scam :D:D:D
LR: U2047093 (nhiều hơn 0,05 thì cảm ơn cậu tiếp lần nữa :D)

chúc bạn tìm thấy được cái quan trọng đó bên cạnh MMO vì mình cũng vậy :D
U8284748

hjhj chưa kiếm dc $$ nên zô đây lèm ăn mài hía hía
U0218057

Bạn giống mình wa.Cũng mún mở event như vậy nhưng hok có $.Làm wen vs bạn nha.Có gì pm inbox nha.Thanks

Thanks anh , người ta bảo phải kiên trì mới vào mmo được , em h vẫn chưa hòa vốn bỏ ra , và quả thật mmo không phải là mãi mãi ..... hãy xác định rõ mục tiêu cuộc đời các bạn nhé :D

Last edited by a moderator:
Mình cảm thông với chủ thớt, cũng nợ mấy môn ráng học cho ra trường, dự định làm MMO chuyên nghiệp luôn chứ mình ngại ra ngoài làm nhân viên (làm mướn) lắm.
LR: U8000494

Chúc cậu có đôi mắt thật sáng để nhìn dc nhiều cách kiếm tiền! Và hơn hết thấy rõ LR ở chữ ký của tớ! hihi

Ngày đầu tham gia mmo cũng có cái suy nghĩ : "Mình làm việc gì không quan trọng, quan trọng là mình làm nó trong bao lâu" nhưng nó vẫn có cái khuất mắc. Đúng là ko thể gắn bó với mmo được. Ngay cả khi đi làm 1 công việc thực sự ngoài đời thì mình cũng chẳng gắn bó được lâu nữa là. Dù sao, chúc chủ thớt cũng như newbie có 1 khoảng thời gian vui vẻ :D

Chúc daikin013 trước hết là phải thành công trong cuộc sống, sau đó là kiếm đc nhiều $ nha :x
LR G nè : U5114626
Tks :p

Chúc cậu trả hết nợ môn, ra trường có việc làm phù hợp ổn định, lương cao, gặp tình yêu và luôn hạnh phúc. Nhưng vẫn gắn bó với MMO nếu mmo vẫn còn sống để giúp đỡ những newbie như mình.
và đây nè: U1990562
TKS.
The Best For You.

Chúc bạn và mọi người có thời gian vui vẻ với mmo và ngoài mmo nữa.
LR: U2000510

Lr chữ kí cái đã ;))
MMO thì tớ khá hứng thú đấy :) :)

mình thì khám phá ra MMO hồi đầu năm 1, thấy vui khi bước chân vào con đường này, dù thời kì đầu ko ra gì hết, mò mẫm mấy tháng mừ chỉ đc có vài $
hạnh phúc nhất là đc Neobux nó pay $2, mừng híp mắt ^ ^
sau thì khá rồi, biết nhìu, chơi nhìu lĩnh vực ... cũng thật thú vị
bữa nay dù MMO có chiều hướng đi xuống quá, nhưng mà vẫn còn tốt chán, miễn là có tiền trang trải cuộc sống sv :)
___ mất thì cũng nhìu lắm, vì chiến đêm chiến ngày nên học tập đôi lúc cũng bấp bênh, rồi cũng có lúc bỏ để tập trung học, nhưng rồi lại trở lại, chiến MMO giờ như thú vui rồi ^ ^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,410
172,496
Latest member
nguyentamtk53

Most viewed of week

Most discussed of week