MMO - Bản chất vẫn là lừa đảo ???

Status
Not open for further replies.
đồng quan điểm với bạn, nhưng NET vẫn mất uy tính với nhà quảng cáo chứ bạn. lỡ hợp đồng lớn nhà quảng cáo nó kiện là thằng NET ăn cám .
cái đó thì bạn yên tâm, thằng NET nó thừa biết mấy ông làm offer gian lận bạn nha :D
nhưng nó có cách để pha trộn các kiểu traffic của nó, khi nào real traffic quá ít, thì nó sẽ banned kha khá mớ chủ acc NET
và đương nhiên là khi làm thế thì nó sẽ ko ăn hết tiền của nhà quảng cáo

=> tóm lại là, bọn NET có cách riêng của nó => nó chả mất mác 1 tẹo nào hết :D
=> mình có quen vài ông làm NET nên mình hiểu rất rõ vấn đề đó :D

thành ra là vẫn đề kiện sẽ chẳng bao giờ xảy ra đc cả :D

câu trả lời của bạn nó làm mình bất ngờ . mục đích bạn làm cũng vì tiền, bạn chạy thêm cũng chẳng chết ai vì thằng thuê tool bạn code nó cũng chả biết bạn có chạy hay không ?
bạn nói câu này thì mình bắt đầu cảm thấy bạn não hơi ngắn rồi nè :D
thế trong cuộc sống này, ngoài làm từ thiện ra, thì có làm cái gì mà ko vì tiền hả bạn ?
nếu ko có tiền thì bạn có tồn tại đc trong cái thế giới hiện tại ko ???
thế cái đc gọi là "nghề mmo" thì nó là cái gì, là cái nghề thì đương nhiên là phải vì tiền rồi :D chứ ko lẽ làm vì cám lợn ???

đúng là mình chạy thêm thì cũng chả chết ai, nhưng theo bạn thì tại sao mình phải chạy ???
thằng thuê nó nghĩ gì thì kệ nó, có liên quan gì tới mình ???

còn quan điểm mình sao thì mình vẫn nệu ra vậy thôi :D

Nói MMO bản chất là gian lận vậy mấy người mua rau về bán kiếm lời có gọi là gian lận không?
bản chất con người đã là gian lận , tùy mục đích và hoàn cảnh nó sẽ nảy mầm . bạn buôn bán rau , một ngày đẹp trời rau bạn ế và để tiếp hôm sau . người mua hỏi bạn rau này mua khi nào bạn sẽ trả lời rau tôi mới mua ???

thế trong đầu bạn có bao giờ suy nghĩ:
1/ Sẽ kiếm chỗ nào bán thật rẻ để mình có lời nhiều
2/ bạn hiểu rõ xuất sử tùng món hàng và nó an toàn với người mua.
3/ bán rẻ thì không lời nhiều , bán mắc thì bị cho là chặt chém , bạn sẽ thực sự bán đúng giá ?
Thế chủ để bet và trade coin theo bạn thì có gọi là trong sạch nhất k :)

cái đó thì bạn yên tâm, thằng NET nó thừa biết mấy ông làm offer gian lận bạn nha :D
nhưng nó có cách để pha trộn các kiểu traffic của nó, khi nào real traffic quá ít, thì nó sẽ banned kha khá mớ chủ acc NET
và đương nhiên là khi làm thế thì nó sẽ ko ăn hết tiền của nhà quảng cáo

=> tóm lại là, bọn NET có cách riêng của nó => nó chả mất mác 1 tẹo nào hết :D
=> mình có quen vài ông làm NET nên mình hiểu rất rõ vấn đề đó :D

thành ra là vẫn đề kiện sẽ chẳng bao giờ xảy ra đc cả :D

bạn nói câu này thì mình bắt đầu cảm thấy bạn não hơi ngắn rồi nè :D
thế trong cuộc sống này, ngoài làm từ thiện ra, thì có làm cái gì mà ko vì tiền hả bạn ?
nếu ko có tiền thì bạn có tồn tại đc trong cái thế giới hiện tại ko ???
thế cái đc gọi là "nghề mmo" thì nó là cái gì, là cái nghề thì đương nhiên là phải vì tiền rồi :D chứ ko lẽ làm vì cám lợn ???

đúng là mình chạy thêm thì cũng chả chết ai, nhưng theo bạn thì tại sao mình phải chạy ???
thằng thuê nó nghĩ gì thì kệ nó, có liên quan gì tới mình ???

còn quan điểm mình sao thì mình vẫn nệu ra vậy thôi :D
Mình tôn trọng quan điểm của bạn và mình không tranh luận tiếp , còn thực tế nếu là mình , mình vẫn sẽ chạy thêm nếu miếng bánh đó thơm . vì mục đích cũng vì chữ tiền(đừng ai bắt bẻ là ko phải vì tiền mà gì cũng ăn được nha !). Tất nhiên mình hiểu rõ được cái gì nên ăn và ko nên ăn .

a di đà phật! Tội lỗi! Tội lỗi!

Theo logic về ví dụ về công việc thực tế ( bán rau ngoài chợ) chủ thớt nêu ra mình rút ra được rằng tất cả công việc trên thế giới này đều là lừa đảo:):):)

Topic closed!

Lý do:
- giật tit
- có thảo luận nhiều thứ nhạy cảm liên quan tới UG, cheat, xxx, vàng anh, bla bla bla

P/s: chủ thread muốn tranh luận về luật nhân quả có thể lên voz, hoặc các forum phật pháp gì gì đấy. Muốn tranh luận về cheat choác thì lấy nick thật, người thật, inbox mình hẹn lịch cafe trực tiếp tại Sài Gòn, mình sẽ hân hạnh tiếp đón. Còn ở đây thì ko !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,629
170,737
Latest member
RevinfotechInc
Back
Top Bottom