MMO 4VN - liệu có một tình yêu ảo tồn tại

Status
Not open for further replies.
kutjxxxxx.......... :)) thế này thì lộ rồi còn gì.

kutj quá nổi tiếng.........h lại nổi hơn nữa =))

Last edited by a moderator:
trời ơi ! CÁi bài họ chuẩn bị dự thi mà mấy bố quăng gạch đá + bôi nhọ mấy Đ/c mod ko ah :)) ! Ủng hộ chủ thớt !

Sao hẻm có tên mềnh trong truyện :m128:
bắt đền em yêu đó :m147:

Hoàn cảnh của Du thật là trớ trêu :binhsua23:
Mình xin tóm tắt lại câu chuyện cho bạn nào chưa rõ.
Bạn Du vào MMO và bị sét đánh khi gặp bạn Cường trên 4rum này. Tình yêu lớn dần, rồi tới ngày bạn Du gặp bạn Cường nhân buổi offline.Tình cờ mà bạn Du phát hiện ra tại căn phòng của Cường,y đang làm 1 việc mà hầu hết ai cũng biết là việc gì đó với một bạn trai tên Nam.( chai dầu ăn oan nghiệt, chắc hết đời Du sẽ tẩy chay cái nhãn hiệu dầu ăn ngày hôm đó)

Trong phòng anh tôi nghe thấy tiếng rất nhỏ, như có hai người nói chuyện với nhau. Qua khe cửa, tôi thấy chai dầu trên bàn cạnh giường, anh và một người con trai khác.

Rùi Du tìm đến sự an ủi từ cô bạn gái cũng quen online tên Thơ, ai dè nghe Du than thở cô Thơ này lại thổ lộ luôn là đã iêu Du từ lâu. Bây giờ Du đang phân vân liệu tình yêu ảo và nhất là 2 người phụ nữ có thể mang hạnh phúc tới cho nhau. Truyện cảm động quá :binhsua32:

Tôi ko còn hay nói chuyện trên sb nữa. Tôi lại có 1 thói quen nhìn cái nick kutjxxxxxx của anh chat chit trên sb, rồi những cái emo dễ thương như trước đây

:binhsua38::binhsua38::binhsua38:

viết tiểu thuyết dc đấy............:binhsua06:

Mình ở 4rum này cũng đã khác lâu mà thực sự vẫn thấy quá hoảng hốt, shock và bất ngờ như tượng đá khi biết được sự thật trớ trêu này :m187: ~

Nhưng mà tại sao câu chuyện lại ko có tên mình ????? :m014: ~

Mình ở 4rum này cũng đã khác lâu mà thực sự vẫn thấy quá hoảng hốt, shock và bất ngờ như tượng đá khi biết được sự thật trớ trêu này :m187: ~

Nhưng mà tại sao câu chuyện lại ko có tên mình ????? :m014: ~
cháu thích thím viết cháu tỏ tình với thím à, hay thay tên nam chính bằng tên cháu :m021:
@Vi: nguyễn việt cường nhé, ngô bao giờ :m021:

Đệch đệch đệch
:m140: :m140: :m140: :m140:
:m040: :m040: :m040: :m040:

Nỗi oan khuất này ai gột cho tui đây :m147:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,447