[MISS MMO] WonderlandAlice -QUYẾT RỒI. ĐỪNG CẢN!

Status
Not open for further replies.
Virusfifa01 => Hèn hạ quá thể rồi đó,thật mất mặt đàn ông quá ! :m020:

Last edited by a moderator:

Trời, online chậm quá, không xem được sự mất dạy, ngu dốt đó!
Con hư tại mẹ!

:vlvl:

Ặc chữi người ta không tôn trọng nữ giới mà bản thân mình chả khá hơn. vì sao thì tự xem lại comment
Nói mà ko nghĩ trước sau cũng gọi là ngu dốt

Ặc chữi người ta không tôn trọng nữ giới mà bản thân mình chả khá hơn. vì sao thì tự xem lại comment

Với 1 kẻ sẵn sàng tuôn ra những lời đầu đường xó chợ, vô học thì dễ gây ác cảm và liên tưởng ko tốt là chuyện dễ hiểu!
Ám chỉ người ta ko dạy tên đó tới nơi tới chốn thui mà. Đâu phải với ai cũng nặng lời đâu :D
Bác này sao khó tính thế nhẩy :D

Với 1 kẻ sẵn sàng tuôn ra những lời đầu đường xó chợ, vô học thì dễ gây ác cảm và liên tưởng ko tốt là chuyện dễ hiểu!
Ám chỉ người ta ko dạy tên đó tới nơi tới chốn thui mà. Đâu phải với ai cũng nặng lời đâu :D
Bác này sao khó tính thế nhẩy :D

cái câu con hư tại mẹ vốn là ko tông trọng phụ nữ mà,bình thường nói chả sao, chả để ý nhưng là họ lại đang chữi người khác cũng ko tôn trọng pn nên mới lên tiếng

cái câu con hư tại mẹ vốn là ko tông trọng phụ nữ mà,bình thường nói chả sao, chả để ý nhưng là họ lại đang chữi người khác cũng ko tôn trọng pn nên mới lên tiếng

Vậy coi như hiểu lầm đi :D
Vì tớ biết bạn kia bình thường ko ác khẩu với ai bao giờ, cũng chỉ là bức xúc thay tớ nên mới mắng virus như vậy, chắc chắn ko có ý vơ đũa cả nắm đâu.
Đừng bức xúc chuyện ko đáng làm chi cho mệt lòng :D

tình hình là topic này hot cả tuần, chắc e alice ẵm giải rồi, bô nớt a 1$ đi, a vote cho e mà :binhsua02:

Trời ơi đi nghĩa vụ 3 tháng rùi chưa dc ra đường nhìn gái ! Giờ hết mún ra đường rồi mún ở trong đây luôn :-ss

Trời ơi đi nghĩa vụ 3 tháng rùi chưa dc ra đường nhìn gái ! Giờ hết mún ra đường rồi mún ở trong đây luôn :-ss
thím AN lâu quá không gặp dạo này có ngủ với bọn gayyy không, không làm mod nữa ah :binhsua02:

Ở trong đây là ở trong đâu phải nói rõ chứ :dapdau3:

Xin lỗi bạn nhé!
Không vô tình mà dân gian ta có câu nói: "Con hư tại mẹ, cháu hư tại bà"
Tôi nói câu kia, 1 là chửi thằng kia, 2 là dạy cho nó biết để lần sau còn biết suy nghĩ mà nói năng cho đàng hoàng. Đó còn là ý tốt đó. Chứ đến khi người ta đến thẳng nhà nó chửi thì khi đó mới thấy hậu quả.

Chả biết cậu là gì với thằng kia, nhưng chả hiểu sao bao nhiêu cái cm vô học thì cậu lại chẳng bình luận gì, lợi dụng đúng lúc tôi nóng giận, có những cm cũng hơi quá đáng thì nhảy vào! Haizzzzzzzzzzz!

Chuyện gì thế nhỉ :binhsua163::binhsua163::binhsua163:

Ko có gì hot ngoài nhiệt độ ngoài trời đâu em :D
Đã thu được bài hôm trc chưa :D

---------- Post added at 04:22 PM ---------- Previous post was at 03:27 PM ----------

Mới lượm đc ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,800
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week