[MISS MMO] WonderlandAlice -QUYẾT RỒI. ĐỪNG CẢN!

Status
Not open for further replies.
Buồn quá... ruby đi rồi... tui cũng đi luôn đây... tui không tham gia vào Ban Tổ Chức... Ban Giám Khảo cuộc thi này nữa nhé... chính thức xin rút lui... Chúc mọi người còn lại làm tốt nhé... Chúc cuộc thi thành công tốt đẹp... Vĩnh biệt mọi người... :binhsua29::binhsua29::binhsua29:

Buồn quá... ruby đi rồi... tui cũng đi luôn đây... tui không tham gia vào Ban Tổ Chức... Ban Giám Khảo cuộc thi này nữa nhé... chính thức xin rút lui... Chúc mọi người còn lại làm tốt nhé... Chúc cuộc thi thành công tốt đẹp... Vĩnh biệt mọi người... :binhsua29::binhsua29::binhsua29:

Đâu còn có đó! Cùng lắm ta xin 1 chân BGK thay hiệp sĩ :binhsua146:
@ abc : thu thử mà hát ko kịp nhạc à em :kobiet:

Thằng cha già chuyên nói nhảm này chưa thấy quan tài chưa đổ lệ ah :|
Quá nhiều lần rồi nhé, cái gì cũng có giới hạn thôi :|

Ai làm gì con gấu mà nổi nóng
Chỉ là đánh giá đúng bản chất con gấu già như bà thôi

Có tật thì giật mình

Thuốc đắng dã tật
sự thật mất lòng

Xấu mà tỏ là đầu gấu

Last edited by a moderator:
Ông quá đáng rùi đó!
Chả lẽ người ta cứ phải chửi thẳng vào mặt ông thì ông mới chịu?
Bạn Kid_chocolate có nói một câu thật đúng, mình post bài đem hỉnh ảnh của mình ra tự làm trò vui cho thiên hạ, thì bị nói giang hồ này nọ.
Post bình thường thì chê thiếu muối.
Tôi không cần loại người như ông hiểu.
Cút khỏi topic của tôi! Nhé!
Cái này đừng trách sao tôi nóng, ông chưa đủ tư cách để phán xét bản chất của ai khi tư duy và tầm nhìn của ông ko qua ngọn cỏ!"]

Ông quá đáng rùi đó!
Bạn Kid_chocolate có nói một câu thật đúng, mình post bài đem hỉnh ảnh của mình ra tự làm trò vui cho thiên hạ, thì bị nói giang hồ này nọ.
Cái này đừng trách sao tôi nóng, ông chưa đủ tư cách để phán xét bản chất của ai khi tư duy và tầm nhìn của ông ko qua ngọn cỏ!"]

hjhj, Sao xấu mà cứ tỏ ra đầu gấu vậy nhỉ, nhận mình xấu đi, đừng đầu gấu nữa :binhsua12::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146:

Ông quá đáng rùi đó!
:binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10: sợ sợ

Chỉ có Chí Phèo mới cản, heeeeeeeeeeeeeeeeee:binhsua08::binhsua01:

hjhj, Sao xấu mà cứ tỏ ra đầu gấu vậy nhỉ, nhận mình xấu đi, đừng đầu gấu nữa :binhsua12::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146:

Bạn này đi chỗ khác chơi đi. Ở đây không chứa bạn. Bạn thuộc ngoại hạng rồi, không ai thèm chơi.

Last edited by a moderator:
Ông quá đáng rùi đó!

Mình cứ muốn gần cô ấy hơn :m203:

Theo anh, các bạn nữ nên giữ đúng mực.

Ai làm gì con gấu mà nổi nóng
Chỉ là đánh giá đúng bản chất con gấu già như bà thôi

Có tật thì giật mình

Thuốc đắng dã tật
sự thật mất lòng

Xấu mà tỏ là đầu gấu

Chỉ có Chí Phèo mới cản, heeeeeeeeeeeeeeeeee:binhsua08::binhsua01:

QUYẾT RỒI ! ĐỪNG CẢN :binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122:

@virus ông đàn bà quá đi !

Bà Alice , bà cứ mặc những tên đàn bà ( or đúng là đàn bà hoặc rất muốn làm đàn bà nhưng ko đc ;)) ) bà mà bỏ cuộc thi này như Fame vì những tên stupid và ko có óc này thì tui chém bà á >"<

Bà Alice , bà cứ mặc những tên đàn bà ( or đúng là đàn bà hoặc rất muốn làm đàn bà nhưng ko đc ;)) ) bà mà bỏ cuộc thi này như Fame vì những tên stupid và ko có óc này thì tui chém bà á >"<

màu mè mà nói ngọt như chè í nhỉ :binhsua07:

Xấu mà tỏ ra đầu gấu, thiệt tình, I have comment but I not vote

"I have comment but I not vote" -> M rất ngu nhưng cũng cố tỏ ra nguy hiểm!
Và chỉ có thằng ngu thì mới đâm đầu vào chỗ mà mình không thích.
Vì vậy, nếu có tí đầu óc, khôn ngoan, thì đừng có vào đây cm.

tại sao lại nỡ nói năng với phụ nữ như thế :( nản , ko thốt nên lời ..

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week