[MISS MMO] WonderlandAlice -QUYẾT RỒI. ĐỪNG CẢN!

Status
Not open for further replies.
nhìn xấu lại nguy hiểm nữa em chạy gấp :binhsua04:

sao bác lại nói người trong mộng của em như thế! ko chịu đâu nha =))

---------- Post added at 12:53 AM ---------- Previous post was at 12:51 AM ----------

Chị đừng có nghe mấy ng này nói bậy. E thấy chị duyên lắm và cá tính nữa, e iu rồi huhu :binhsua04::binhsua04:

thì ra idol của bạn mình là les :D. đừng tranh dành ng iu với em nha chị :D

sao bác lại nói người trong mộng của em như thế! ko chịu đâu nha =))

---------- Post added at 12:53 AM ---------- Previous post was at 12:51 AM ----------

thì ra idol của bạn mình là les :D. đừng tranh dành ng iu với em nha chị :D
:binhsua01::binhsua01::binhsua01::binhsua01::binhsua01:

Thôi đi ngủ, chúc mọi người ngủ ngon.

Xí quá :|!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

"Mấy thằng xí trai hay tự cho mình cái quyền chê con gái là xấu lắm" <= Nguyên văn lời một bạn zai :m003:

---------- Post added at 12:11 AM ---------- Previous post was at 12:08 AM ----------

nhìn xấu lại nguy hiểm nữa em chạy gấp :binhsua04:

Thx a2b3c7, chị biết có một vài chú đang cố tình vào topic này troll, chị tiếp hết . :m003:

"Mấy thằng xí trai hay tự cho mình cái quyền chê con gái là xấu lắm" <= Nguyên văn lời một bạn zai :m003:

---------- Post added at 12:11 AM ---------- Previous post was at 12:08 AM ----------

Thx a2b3c7, chị biết có một vài chú đang cố tình vào topic này troll, chị tiếp hết . :m003:

iu luôn con nhóc trong page 1 của topic này rồi :D. ko tin hình đó sn 88, trừ khi chụp lâu rồi

iu luôn con nhóc trong page 1 của topic này rồi :D. ko tin hình đó sn 88, trừ khi chụp lâu rồi

Hix nghe bác cm mừng quá :m003:
Định ko thi đâu vì cũng bít mềnh ntn, nhưng hùi chiều mới xuống tóc, nghĩ thế nào lại ra thế này :m003:

Cũng dễ xương........ :binhsua07: có điều lần sau muốn siết cổ thì kiếm cái dây nào chắc 1 chút ....... :binhsua01:

Hix nghe bác cm mừng quá :m003:
Định ko thi đâu vì cũng bít mềnh ntn, nhưng hùi chiều mới xuống tóc, nghĩ thế nào lại ra thế này :m003:

Mỗi ngày xuống vài phân đến hết cuộc thi thế nào cũng bá đạo nhất 4rum cho xem :m131:

Cũng dễ xương........ :binhsua07: có điều lần sau muốn siết cổ thì kiếm cái dây nào chắc 1 chút ....... :binhsua01:

Đang gặm cái đuôi chuột chứ thắt với siết gì ở đây :m098:

Chốt lại 1 câu : Address vào inbox của anh đâu Alice để sang tháng anh còn chọn ngày lành tháng tốt :binhsua07:

P/s : Mấy bạn trẻ gọi = chị thì đừng bon chen nhá :binhsua01:

Chốt lại 1 câu : Address vào inbox của anh đâu Alice để sang tháng anh còn chọn ngày lành tháng tốt :binhsua07:

P/s : Mấy bạn trẻ gọi = chị thì đừng bon chen nhá :binhsua01:

up cho Alice vào nhận hàng, hy vọng sớm có rượu mừng ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,369
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week